Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 15/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Chelsea vs Cardiff (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Bayern Munich vs Bayer Leverkusen (20h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Inter Milan vs Parma (20h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Premier League AFC Bournemouth vs Leicester City 70.00%
21:00  Premier League Newcastle United vs Arsenal 70.00%
21:00  Championship Millwall vs Leeds United 75.00%
21:00  Championship Rotherham United vs Derby County 60.00%
21:00  Championship Sheffield Wednesday vs Stoke City 60.00%
21:00  League 1 AFC Wimbledon vs Scunthorpe United 70.00%
21:00  League 1 Fleetwood Town vs Accrington Stanley 55.00%
21:00  League 2 Crawley Town vs Morecambe 55.00%
21:00  National League Dover vs Solihull Moors 70.00%
21:00  National League N. Blyth Spartans vs Leamington 80.00%
21:00  National League N. Hereford vs Ashton United 75.00%
21:00  National League S. Woking vs Dulwich Hamlet 70.00%
01:45  La Liga Athletic Bilbao vs Real Madrid 75.00%
20:30  Bundesliga Wolfsburg vs Hertha Berlin 75.00%
18:00  2nd Bundesliga Hamburger SV vs FC Heidenheim 75.00%
19:00  Regionalliga Bayern FV Illertissen vs VfR Garching 65.00%
20:00  Regionalliga N. Chemnitzer FC vs Berliner AK 07 65.00%
23:30  Eredivisie ADO Den Haag vs PSV Eindhoven 85.00%
23:00  First Division A Standard Liege vs Sporting Charleroi 70.00%
21:00  Championship Ayr United vs Falkirk 60.00%
21:00  Championship Dunfermline Athletic vs Alloa Athletic 65.00%
21:00  Championship Queen of South vs Ross County 90.00%
21:00  League 1 Brechin City vs Raith Rovers 75.00%
21:00  League 1 East Fife vs Airdrieonians 75.00%
21:00  Allsvenskan Oerebro vs GIF Sundsvall 70.00%
23:00  1st League Apollon Limassol vs Pafos FC 65.00%
21:45  Fortuna League Slovan Bratislava vs DAC 1904 Dunajska Streda 75.00%
00:00  Fortuna League Zlate Moravce vs Ruzomberok 70.00%
21:00  Prva Liga Aluminij vs Gorica 65.00%
01:00  Liga I Gaz Metan Medias vs CS Universitatea Craiova 60.00%
00:00  Virsliga FS Metta/LU vs Ventspils 60.00%
17:00  Premium liiga Talinna Kalev vs Paide Linnameeskond 85.00%
20:00  Premium liiga Flora Tallinn vs Trans Narva 75.00%
05:00  Serie A Vasco da Gama vs Flamengo 55.00%
02:00  Primera Division Sport Boys Warnes vs The Strongest 65.00%
03:00  Serie A CSD Macara vs LDU de Quito 55.00%
02:30  Major League Soccer Colorado Rapids vs Atlanta United 80.00%
06:30  Major League Soccer Toronto FC vs LA Galaxy 80.00%
12:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Jeju United 65.00%
20:00  Premier League Sukhothai FC vs Pattaya United 65.00%
17:00  V-League Can Tho vs QNK Quang Nam 75.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

17:00  A Lyga Suduva vs FK Palanga
05:45  Division Profesional Guarani vs Deportivo Santani
21:00  Premier League Chelsea vs Cardiff City
23:30  Premier League Watford vs Manchester United
21:00  League 1 Plymouth Argyle vs Blackpool
21:00  League 2 Cheltenham Town vs Crewe Alexandra
21:00  League 2 Grimsby Town vs Oldham Athletic
21:00  League 2 Mansfield Town vs Exeter City
21:00  National League Boreham Wood vs Barrow
21:00  National League Bromley vs Salford City
21:00  National League Dagenham & Redbridge vs Chesterfield
21:00  National League Gateshead FC vs Braintree Town
21:00  National League Maidstone vs Harrogate
21:00  National League N. Guiseley vs FC United of Manchester
21:00  National League S. Weston Super Mare vs Hemel Hempstead
01:30  Serie A Frosinone vs Sampdoria
21:00  LaLiga Gimnastic vs Osasuna
01:00  Ligue 1 Dijon vs Angers
01:45  Eredivisie Willem II vs Excelsior
21:00  Premiership Livingston vs Hamilton Academical
21:00  Premiership Rangers vs Dundee FC
21:00  League 1 Dumbarton vs Montrose
21:00  League 1 Stranraer vs Stenhousemuir
22:00  Bundesliga SKN St. Poelten vs Salzburg
00:00  Super Lig Goztepe vs Kayserispor
00:00  1st Lig Adana Demirspor vs Hatayspor
01:45  Airtricity League Sligo Rovers vs St. Patrick’s Athletic
23:00  Fortuna League Spartak Trnava vs Zilina
20:30  Premier League FC Ufa vs CSKA Moscow
00:00  1st League Hajduk Split vs Rudes
01:00  Super Liga Backa Backa Palanka vs Mladost Lucani
23:00  Prva Liga Rudar Velenje vs NK Celje
22:00  OTP BANK Liga Mezokovesd SE vs Diosgyori VTK
22:00  OTP BANK Liga Ujpest vs Debrecen
23:00  National Division CS Petrocub vs Dinamo-Auto
23:15  Primera Division Independiente vs Colon
03:45  Primera Division Belgrano vs Newells Old Boys
06:00  Primera Division Argentinos Juniors vs Boca Juniors
02:00  Federal A zone 3 Huracan Las Heras vs San Lorenzo de Alem
07:00  Federal A zone 4 Boca Unidos vs Crucero del Norte
02:00  Serie A Ceara vs Vitoria
02:30  Serie B Boa Esporte Clube vs Paysandu
02:30  Serie B Brasil de Pelotas vs CRB
02:00  Primera A Leones FC vs Deportivo Cali
04:00  Primera A CD Jaguares vs Millonarios
05:30  Serie A Barcelona SC vs Delfin
02:00  Primera División Portuguesa FC vs Caracas
09:00  Liga MX Veracruz vs Toluca
04:00  United Soccer League Swope Park Rangers vs Saint Louis FC
02:00  Primera Division Jocoro Fc vs Municipal Limeno
02:00  Liga Nacional Honduras Progreso vs Lobos UPNFM
16:30  Sg. Premier League Tampines Rovers FC vs Balestier Khalsa FC
17:45  Premier League Suphanburi FC vs Ubon UMT FC
18:00  Premier League Port FC vs Nakhon Ratchasima FC
23:15  UAE League Ajman vs Shabab Al-Ahli Dubai FC
23:45  Ligue 1 MO Bejaia vs NA Hussein Dey
20:00  Premier League Cape Town City FC vs Kaizer Chiefs
23:00  Premier League Maritzburg United vs Bidvest Wits
21:30  Ligue I Stade Gabesien vs Club Africain
02:00  Spain SD Leioa vs Athletic Bilbao B
02:00  Primera B Deportivo Espanol vs Club Atletico Acassuso