Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 16/03/2020

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Eskisehirspor vs Adana Demirspor (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Tambov vs Krylya Sovetov Samara (23h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Antalyaspor vs Sivasspor (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Nhận Ngay 4 Triệu Khi Đăng Ký Thành Viên Mới Tại Đây

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
04:00  Primera División CD O Higgins vs CD Antofagasta 70%
02:45  National League N. Gloucester City vs King’s Lynn Town 80%
02:15  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs SV Drochtersen/Assel 70%
02:00  Eerste Divisie Jong Ajax vs Excelsior 75%
02:00  Eerste Divisie Jong PSV vs Go Ahead Eagles 65%
00:00  Super Lig Antalyaspor vs Sivasspor 60%
21:00  Super League 2 AE Karaiskakis vs PAS Giannina 80%
09:15  Liga MX CF America vs Cruz Azul 80%
Under 2.5
06:00  Primera Nacional zone Agropecuario vs Barracas Central
06:10  Primera Nacional zone Chacarita Juniors vs Almagro
22:00  Premier League Inter Allies FC vs Asante Kotoko
22:00  Premier League King Faisal vs Hearts of Oak
02:45  League Cup Longford Town vs Cockhill Celtic
23:30  Premier League FC Tambov vs Krylya Sovetov Samara
00:00  Ekstraklasa Wisla Plock vs Korona Kielce
23:00  Liga I FC Voluntari vs ACS FC Academica Clinceni
01:30  Liga I Dinamo Bucuresti vs FC Chindia Targoviste
00:00  Leumit League Hapoel Rishon LeZion vs Hapoel Ashkelon
05:00 Lanus vs Argentinos Juniors
06:30  Primera División Curico Unido vs Union La Calera
21:00  Crystalbet Erovnuli Li Dinamo Batumi vs Saburtalo
22:00  Botola Pro Ittihad Tanger vs RSB Berkane