Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 16/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Marseille vs Guingamp (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Espanyol vs Levante (21h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

AS Roma vs Chievo (17h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Premier League Thika United vs Gor Mahia 65.00%
20:00  Serie A Juventus vs Sassuolo 80.00%
21:00  First Division B 1st Westerlo vs Lommel 75.00%
18:45  1st Division Lyngby vs Naestved 75.00%
21:00  OBOS-ligaen Tromsdalen vs Mjoendalen 65.00%
23:00  OBOS-ligaen Sogndal vs Ull/Kisa 75.00%
02:00  National Division FC Etzella Ettelbruck vs US Hostert 80.00%
02:00  National Division AS Jeunesse Esch vs FC Victoria Rosport 75.00%
02:00  National Division Union Titus Petange vs US Mondorf les Bains 60.00%
20:00  1st League Teplice vs Karvina 80.00%
21:30  2nd league FC Vlasim vs Znojmo 70.00%
20:30  Prva Liga Akademija Pandev vs FK Sileks 55.00%
03:45  Primera Division Lanus vs Racing Club 65.00%
06:00  Primera A Alianza Petrolera vs Atlético Bucaramanga 65.00%
08:00  Primera División Academia Cantolao vs Universitario de Deportes 65.00%
01:30  Primera División Danubio vs Club Atletico Penarol 65.00%
07:00  Major League Soccer FC Dallas vs Columbus Crew 65.00%
07:00  United Soccer League Tulsa Roughnecks FC vs San Antonio FC 90.00%
03:30  United Soccer League FC Cincinnati vs Toronto FC II 75.00%
00:05  Primera División Grecia vs Santos de Guapiles 60.00%
08:30  Primera División Deportiva San Carlos vs Universidad de Costa Rica 85.00%
14:00  J. League Yokohama F.Marinos vs Urawa Red Diamonds 80.00%
15:00  J. League 2 JEF United Chiba vs Avispa Fukuoka 65.00%
18:35  Super League Beijing Renhe vs Hebei CFFC 75.00%
18:35  Super League Shandong Luneng vs Guangzhou R&F F.C. 75.00%
14:00  K-League 1 Gangwon FC vs Sangju Sangmu 55.00%
18:00  Premier League Chonburi vs Bangkok United 65.00%
23:00  Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi vs Chikhura 65.00%
18:30  GO-JEK Liga 1 Sriwijaya FC vs Persebaya Surabaya 65.00%
21:30  Ligue I Etoile Metlaoui vs CS Sfaxien 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

07:30  Federal A zone 4 Altos Hornos Zapla vs Sarmiento de Resistencia
23:00  Ligue 1 MC Alger vs JS Kabylie
23:00  Serie A Empoli vs Lazio
17:00  LaLiga Elche vs Mallorca
23:00  LaLiga Extremadura vs Las Palmas
23:30  LaLiga Almeria vs Real Zaragoza
02:00  Spain CD Teruel vs Lleida Esportiu
23:00  Bundesliga Freiburg vs VfB Stuttgart
19:30  Eredivisie SC Heerenveen vs Heracles
19:30  First Division A Royal Excel Mouscron vs Kortrijk
19:00  Superliga AC Horsens vs AGF
20:00  Allsvenskan IFK Norrkoeping vs AIK
00:00  Super League Atromitos vs Lamia
21:00  Super Lig Istanbul Basaksehir vs Antalyaspor
00:00  Super Lig Konyaspor vs Fenerbahce
21:00  1st Lig Karabukspor vs Osmanlispor FK
00:00  1st Lig Gazisehir Gaziantep FK vs Altinordu
20:30  Premier League Cardiff Met University vs Llandudno FC
22:00  1st League Omonia Nicosia vs Enosis Paralimni
00:00  1st League Ermis Aradippou vs APOEL Nicosia
21:00  Urvalsdeild KR Reykjavik vs Keflavik
02:00  National Division Racing FC Union Luxembourg vs CS Fola Esch
02:00  2nd Liga Gryf Wejherowo vs SKRA Czestochowa
23:00  National Division FC Milsami Orhei vs Speranta
23:15  Primera Division Velez Sarsfield vs San Martin de Tucuman
01:30  Primera Division Union vs Talleres
06:00  Primera Division Godoy Cruz vs San Lorenzo
21:00  Serie A Botafogo RJ vs America MG
02:00  Serie A Atletico PR vs Fluminense
02:00  Serie A Cruzeiro vs Atletico MG
02:00  Serie A Santos FC vs Sao Paulo
05:00  Serie A Corinthians vs Sport Recife
04:00  Primera A La Equidad vs Rionegro Aguilas
04:30  Primera División Defensor Sporting vs Racing
02:00  Primera División Metropolitanos FC vs Aragua FC
08:45  Liga MX Necaxa vs Cruz Azul
09:30  Major League Soccer Los Angeles FC vs New England Rev.
07:00  United Soccer League Colorado Springs Switchbacks FC vs Rio Grande Valley FC
00:00  Primera División C.S. Cartagines vs Municipal Perez Zeledon
21:00  Erovnuli Liga FC Rustavi vs Kolkheti-1913 Poti
02:00  Confederations Cup Rayon Sport vs Enyimba
02:00  Confederations Cup AS Vita Club vs RSB Berkane
02:00  Premier League Kakamega Homeboyz vs Nzoia Sugar FC
01:30  Primera B Nacional Guillermo Brown vs Nueva Chicago