Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 17/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tỷ lệ kèo tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 17/10/2020

Reims vs Lorient (22h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chelsea vs Southampton (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

AZ Alkmaar vs Venlo (1h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
06:00 Major League SoccerMontreal ImpactvsInter Miami CF80%
06:00 Primera División: ApeBinacionalvsSporting Cristal65%
05:30 USL: League OneRichmond KickersvsSouth Georgia Tormenta85%
02:30 Primeira LigaSporting CPvsFC Porto85%
02:30 Major League SoccerChicago FirevsSporting Kansas City65%
02:00 Premier LeagueNewcastle UnitedvsManchester United80%
01:45 Jupiler LeagueStandard LiegevsClub Brugge90%
01:30 1st DivisionLongford TownvsCobh Ramblers70%
00:00 Kategoria SuperioreSkenderbeuvsLaci60%
23:30 Jupiler LeagueBeerschotvsSt.Truiden80%
23:30 PremiershipGlenavonvsPortadown75%
23:30 Premier LeagueManchester CityvsArsenal80%
22:30 Premier LeagueAl-Ittihad Al-SakandaryvsEl Entag El Harby70%
22:30 SuperettanGIF SundsvallvsJoenkoepings Soedra75%
22:30 SuperettanLjungskilevsVaesteraas SK60%
22:30 EkstraklasaGornik ZabrzevsRakow Czestochowa80%
22:15 Super LeagueAris ThessalonikivsApollon Smirnis65%
22:00 VirsligaFK LiepajavsRFS70%
22:00 II LigaPogon SiedlcevsOlimpia Grudziadz65%
22:00 Regionalliga West: SalSV KuchlvsSV Wals Grunau75%
22:00 Fortuna LigaZlate MoravcevsNitra85%
21:30 Eerste DivisieGo Ahead EaglesvsFC Eindhoven65%
21:00 Sky Bet League 2Mansfield TownvsBradford City70%
21:00 Sky Bet League 2Southend UnitedvsCheltenham Town60%
21:00 National LeagueEastleighvsAldershot Town70%
21:00 Damallsvenskan WomenKopparbergs/GoeteborgvsKIF Oerebro65%
21:00 National League N.Gloucester CityvsBlyth Spartans70%
21:00 National League N.GuiseleyvsHereford65%
21:00 National League N.Spennymoor Town FCvsChester FC85%
21:00 National League N.TelfordvsGateshead75%
21:00 National League N.York CityvsBrackley Town55%
21:00 N.ern Premier DivisionBuxtonvsMorpeth Town FC95%
21:00 N.ern Premier DivisionGainsboroughvsWitton Albion80%
21:00 S.ern Premier DivisionTamworthvsRoyston Town70%
21:00 S.ern Premier DivisionHayes & Yeading UnitedvsTruro City60%
21:00 S.ern Premier DivisionPoole Town FCvsHendon85%
21:00 S.ern Premier DivisionSwindon SupermarinevsDorchester Town70%
21:00 S.ern Premier DivisionTaunton TownvsMetropolitan Police70%
21:00 S.ern Premier DivisionTivertonvsFarnborough70%
21:00 Segunda LigaCasa PiavsFC Porto B65%
21:00 S.ern Premier DivisionYate TownvsChesham United55%
21:00 Isthmian LeagueBowers & PitseavsKingstonian80%
21:00 Isthmian LeagueCorinthian CasualsvsEnfield Town60%
21:00 Isthmian LeagueHaringey BoroughvsCray Wanderers75%
21:00 Isthmian LeagueHorshamvsBrightlingsea Regent70%
21:00 Isthmian LeagueMersthamvsWingate & Finchley75%
21:00 Isthmian LeaguePotters Bar TownvsLewes75%
21:00 PremiershipWarrenpoint TownvsCrusaders70%
21:00 Regionalliga MiddleATSV Stadl PauravsUnion Gurten55%
21:00 Premier LeagueB36 TorshavnvsTB Tvoeroyri70%
21:00 Super LigaJavorvsFK Metalac70%
21:00 Super LigaVozdovacvsFK Spartak Subotica85%
21:00 Sky Bet League 1Charlton AthleticvsWigan Athletic65%
21:00 Sky Bet League 1Fleetwood TownvsLincoln City85%
21:00 Sky Bet League 1Peterborough UnitedvsOxford United65%
20:30 BundesligaAugsburgvsRasenBallsport Leipzig55%
20:30 BundesligaHertha BerlinvsVfB Stuttgart65%
20:30 Cymru PremierCardiff Met UniversityvsFlint Town United60%
20:30 Cymru PremierHaverfordwestvsCaernarfon90%
20:30 OBOS-ligaenKongsvingervsJerv70%
20:30 OBOS-ligaenTromsoevsKFUM75%
20:30 Liga 1CSM Politehnica IasivsSepsi OSK65%
20:00 2nd Division: Group 1B 93vsNaesby75%
20:00 2nd Division: Group 2BroenshoejvsAB75%
20:00 Damallsvenskan WomenVittsjoe GIKvsFC Rosengaard65%
20:00 Serie ASSC NapolivsAtalanta75%
20:00 Elitedivisionen WomenFC THY-Thisted QvsAGF70%
20:00 Thai LeagueMuang Thong UnitedvsTrat FC65%
20:00 Tweede DivisieKozakken BoysvsGVVV Veenendaal80%
20:00 1st DivisionHobrovsHB Koege85%
20:00 1st DivisionNizhny NovgorodvsSKA-Khabarovsk65%
20:00 1st LeagueDinamo ZagrebvsHNK Gorica95%
19:30 Division 1 WomenReimsvsMontpellier70%
19:00 Elitedivisionen WomenKoldingQvsHB Koege85%
19:00 VirsligaFK SpartaksvsVentspils65%
19:00 Serie BSalernitanavsPisa65%
19:00 1st DivisionKolding IFvsEsbjerg fB75%
19:00 YkkonenIF GnistanvsAC Oulu70%
19:00 FinlandPK-35 HelsinkivsKultsu65%
19:00 Regionalliga Bayern1860 RosenheimvsSpVgg Bayreuth60%
19:00 Regionalliga SüdwestEintracht StadtallendorfvsAalen65%
19:00 Regionalliga SüdwestTSV Schott MainzvsMainz 05 II75%
18:30 Premier LeagueEvertonvsLiverpool90%
18:30 Regionalliga N.BFC DynamovsVSG Altglienicke75%
18:30 Regionalliga N.Berliner AK 07vsOptik Rathenow75%
18:30 Regionalliga N.FSV LuckenwaldevsBischofswerdaer FV60%
18:00 Thai LeaguePrachuap FCvsPolice Tero FC55%
18:00 Regionalliga West: VorAustria Lustenau (A)vsFC Lauterach80%
18:00 1st LeagueSputnik RechitsavsNaftan Novopolotsk70%
18:00 YkkonenEIFvsSJK Akatemia75%
18:00 FinlandNJSvsFC Viikingit80%
18:00 FinlandGrIFK GrankullavsFC Jazz70%
17:00 VirsligaFK JelgavavsRiga FC55%
15:00 Liga IIFC Dunarea CalarasivsGloria Buzau55%
13:00 J. LeagueCerezo OsakavsYokohama F.Marinos55%
09:00 U19 LeagueZP Sport PodbrezovavsSpartak Trnava65%
09:00 2nd SNLNK KrskovsBrda70%
09:00 1st Division: northSollentuna FFvsKarlslunds IF HFK85%
09:00 1st Division: northIFK Haninge BRBvsIF Sylvia65%
09:00 1st Division: southMotala AIF FKvsEskilsminne IF65%
09:00 1st Division: southTvaaaakers IFvsSkoevde AIK70%
09:00 DenmarkGrevevsLedoeje-Smoerum Fodbold80%
09:00 2. DeildFjardabyggdvsFjardabyggd80%
09:00 2. DeildIR ReykjavikvsKordrengir70%
09:00 Urvalsdeild WomenFylkir ReykjavikvsFH Hafnarfjordur65%
09:00 2. DeildUMF VidirvsThrottur Vogum75%
09:00 Promotion LeagueBlack StarsvsFC Koeniz70%
09:00 DenmarkFC DjurslandvsVejgaard75%
09:00 Promotion LeagueSion IIvsSC YF Juventus Zuerich65%
09:00 DenmarkNoerresundbyvsIF Lyseng80%
09:00 Promotion LeagueBasel IIvsFC Zuerich II70%
09:00 DenmarkTjoerring IFvsVRI60%
09:00 Promotion LeagueBavoisvsSC Bruehl80%
09:00 Promotion LeagueBreitenrainvsFC Muensingen70%
09:00 Promotion LeagueChamvsEtoile Carouge65%
09:00 Promotion LeagueFC Rapperswil-JonavsStade Nyonnais75%
09:00 SwitzerlandTeam Vaud U21vsLa Chaux-de-Fonds70%
09:00 SwitzerlandMeyrinvsVevey80%
09:00 SwitzerlandNatersvsYoung Boys II100%
09:00 SwitzerlandZugvsBaden70%
09:00 SwitzerlandEschen/MaurenvsFC Dietikon65%
09:00 SwitzerlandFC GossauvsSt. Gallen II80%
09:00 NLA WomenFC BaselvsFC Luzern70%
09:00 NLA WomenLuganovsServette FC Chenois80%
09:00 Thai League 2Samut Sakhon FCvsChainat FC65%
09:00 1st LeagueFK SmiltenevsFK Rezekne/BJSS65%
09:00 1st LeagueLernayin A.vsUrartu FC II75%
09:00 TurkeyKestelsporvsBayrampasa60%
09:00 Division AReal SuccesvsFC Tighina70%
09:00 Second League: EastFK Rosoman 83vsGFK Tikves Kavadarci90%
09:00 QueenslandBrisbane CityvsGold Coast United FC75%
09:00 QueenslandGold Coast KnightsvsLions FC65%
09:00 TasmaniaSouth HobartvsClarence Zebras95%
09:00 TasmaniaDevonport CityvsLaunceston City75%
09:00 TasmaniaRiverside OlympicvsKingborough Lions90%
09:00 U18 CLJHutnik Krakow U18vsKks Lech Poznan U1855%
09:00 TasmaniaOlympia FC WarriorsvsGlenorchy Knights85%
09:00 U18 CLJLegia Warszawa Sa U18vsMKS Arka Gdynia U1865%
09:00 Queensland Premier LeaHolland Park HawksvsSWQ Thunder90%
09:00 U18 CLJUks Sms Lodz U18vsJagiellonia Bialystok Ssa U1860%
09:00 U18 CLJWisla Krakow Sa U18vsKorona Kielce U1870%
09:00 U18 CLJFcb Escola Varsovia U18vsWks Slask Wroclaw Sa U1855%
09:00 Premier League: ReservIsloch ReservesvsBATE Borisov Reserves60%
09:00 EsiliigaNomme UnitedvsPaernu Jalgpalliklubi70%
09:00 1. DeildFC HoyvikvsHB Torshavn II95%
09:00 1. DeildKi Klaksvik IIvsB71 Sandur80%
09:00 1. DeildVikingur Gota IIvsB68 Toftir60%
09:00 2. DeildEB/Streymur IIvsFC Suduroy85%
09:00 2. DeildVikingur IIIvsKlaksvik III100%
09:00 Kansallinen Liiga WomeJypkvsTampereen Ilves70%
09:00 Kansallinen Liiga WomeAaland UnitedvsPK-35 Vantaa75%
09:00 Vtora ligaHebarvsSportist Svoge75%
09:00 C-League:Electricite du CambodgevsAsia Euro United85%
09:00 U19 LeagueFK Poprad U19vsMFk Dukla Banska Bystrica60%
09:00 U19 LeagueNitravsRuzomberok85%
Under 2.5
16:00 Premier LeagueTarazvsKaisar Kyzylorda
21:00 Sky Bet ChampionshipRotherham UnitedvsNorwich City
23:30 Sky Bet League 2Leyton OrientvsGrimsby Town
23:30 Jupiler LeagueKV MechelenvsKortrijk
17:30 Super LigRizesporvsAnkaragucu
21:00 PremiershipDundee UnitedvsAberdeen
14:30Dalian YifangvsShijiazhuang Ever Bright
20:30 Premier LeagueLokomotiv MoscowvsFC Ufa
00:00 Ligue 2AmiensvsGrenoble
00:00 Ligue 2NancyvsDunkerque
00:00 Ligue 2NiortvsCaen
21:00 LaLiga SmartbankCastellonvsLugo
01:30 LaLiga SmartbankLogronesvsLeganes
21:00 ChampionshipAyr UnitedvsQueen of South
21:00 ChampionshipDunfermline AthleticvsInverness CT
21:00 ChampionshipGreenock MortonvsAlloa Athletic
21:00 League 1AirdrieoniansvsPeterhead
21:00 League 1MontrosevsFalkirk
21:00 League 2CowdenbeathvsAnnan Athletic
21:00 League 2StranraervsElgin City
20:30 OBOS-ligaenRaufossvsSogndal
18:00 Premier LeagueFC MinajvsMariupol
23:30 Premier LeagueZoryavsFC Kolos Kovalivka
00:00 Kategoria SuperioreKF TiranavsPartizani
00:00 Kategoria SuperioreVllazniavsBylis
22:00 Premier LeagueNeman GrodnovsFK Gorodeya
19:00 1st LeagueKhimik SvetlogorskvsFC Smorgon
20:00 1st LeagueGomelvsFC Slonim
09:00 1st League: RSDrina ZvornikvsSlavija Sarajevo
09:00 1st League: RSFK Jedinstvo BrckovsZeljeznicar Banja Luka
09:00 1st League: FBiHCapljinavsNK Bratstvo
09:00 1st League: FBiHSlaven ZivinicevsGOSK Gabela
02:00 Serie BChapecoense AFvsVitoria
04:30 Serie BBrasil de PelotasvsFigueirense
04:30 Serie BCRBvsOperario Ferroviario
09:00 Serie C: Grp ATrezevsSanta Cruz
21:45 Parva ligaLudogorets RazgradvsFC Tsarsko Selo Sofia 2015
04:00 Primera A: AperturaChico FCvsOnce Caldas
09:00 Liga de Ascenso: ApertSanta AnavsJuventud Escazucena
22:05 1st LeagueRijekavsNK Varazdin
09:00 2. DivisionAyia NapavsAEZ Zakakiou
09:00 DenmarkRoskilde BoldklubvsB 1908
09:00 DenmarkVordingborgvsAlleroed FK
21:00 National League S.DartfordvsBath City
21:00 N.ern Premier DivisionFC United of ManchestervsStafford Rangers
09:00 FA Trophy:Ashford TownvsWhitstable Town
09:00 FA Trophy:Daventry TownvsKidsgrove Athletic
09:00 FA Trophy:Larkhall AthleticvsBarnstaple Town
09:00 FA Trophy:Phoenix SportsvsMarlow
18:00 FinlandEPSvsPK Keski-Uusimaa
18:00 FinlandPEPO LappeenrantavsFC Reipas
18:00 FinlandTPV TamperevsPargas IF
09:00 Kansallinen Liiga WomeTPSvsTips Vantaa
17:30 Crystalbet Erovnuli LiSamtrediavsFC Telavi
21:00 Crystalbet Erovnuli LiDila GorivsChikhura
19:00 3rd LigaLuebeckvsDynamo Dresden
19:00 Regionalliga BayernVfR GarchingvsTSV Rain/Lech
21:00 GermanyDelmenhorstvsOldenburg
19:00 Regionalliga WestBonner SCvsFortuna Duesseldorf II
19:00 Regionalliga WestSC WiedenbrueckvsFortuna Koeln
20:00 Super LeagueNFC VolosvsPAS Giannina
00:30 OTP BANK LigaPuskas FC AcademyvsMTK Budapest
23:00 Ligat HaAlHapoel Ironi Kiryat ShmonavsHapoel Tel Aviv
20:00 ItalyTernanavsPotenza
20:00 ItalyVibonesevsPaganese
12:00 J. League 2Tokyo VerdyvsTochigi SC
07:30 Liga MX Guard1anesNecaxavsTijuana
09:00 Liga MX: WomenPueblavsNecaxa
01:00 Telekom 1. CFLBuducnost PodgoricavsZeta
01:00 Telekom 1. CFLFK IskravsJezero
01:00 Telekom 1. CFLOFK TitogradvsSutjeska
01:00 Telekom 1. CFLPetrovacvsDecic Tuzi
23:00 Tweede DivisieDe TreffersvsIJsselmeervogels
21:00 PremiershipLinfieldvsCarrick Rangers
09:00 Second League: EastFK SasavsOsogovo
09:00 Second League: WestDritavsFK Skopje
09:00 Second League: WestKF GostivarivsVardari Forino
09:00 Second League: WestKorabvsOhrid
18:30 Toppserien WomenSandvikenvsRoea
03:30 Primera División: ApeAlianza UniversidadvsSport Boys
03:30 Primera División: ApeCiencianovsAlianza Lima
19:00 I LigaStomil OlsztynvsArka Gdynia
22:00 II LigaGKS KatowicevsBlekitni Stargard
09:00 PortugalMerelinensevsVianense
09:00 PortugalUniao de LeiriavsARC Oleiros
12:00 K-League 1Sangju SangmuvsDaegu FC
09:00 K3 League: ChampionshiGyeongju H & NvsGangneung City
09:00 K3 League: ChampionshiHwaseongvsGimpo Citizen
15:00 Liga IICSM SlatinavsCS Aerostar Bacau
17:00 1st DivisionFC Yenisey KrasnoyarskvsChayka
18:00 1st DivisionIrtyshvsFC Krasnodar II
18:00 PFL: Group 3Sokol SaratovvsSalyut Belgorod
09:00 CampionatoS.S. MuratavsVirtus Acquaviva
22:10 Pro LeagueAl-TaawounvsAl-Faisaly
09:00 Prva LigaKolubaravsFK IMT Beograd
09:00 Prva LigaZarkovovsDinamo Vranje
23:00 Prva LigaGoricavsMaribor
09:00Orlando PiratesvsCape Town City
19:00 Thai LeagueBG Pathum UnitedvsSamut Prakan City
09:00 TurkeyYomrasporvsBuyukcekmece Tepecikspor
09:00 TurkeyBelediye KutahyasporvsCengelkoy Futbol Yatirimlari
09:00 TurkeyElazig BelediyesporvsBatman Petrolspor
09:00 TurkeyEsenler EroksporvsSile Yildizspor
09:00 TurkeySultanbeyli BelediyesporvsAdiyamanspor
09:00 Segunda DivisiónRampla JuniorsvsAlbion
09:00 Segunda DivisiónSud AmericavsRacing
09:00 SuperligaMashal MuborakvsAGMK
20:30 Cymru PremierNewtownvsBala Town
20:00 ItalyTriestinavsRavenna
choi game giai tri choi game giai tri