Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 17/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Barcelona vs Dep. La Coruna (2h45)

Pick: Over 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Fiorentina vs Genoa (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Lyon vs Marseille (3h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

21:15  Premier League West Bromwich Albion vs Manchester United 60.00%
18:30  Serie A Hellas Verona vs AC Milan 55.00%
21:00  Serie A Crotone vs ChievoVerona 55.00%
21:00  Serie A Sampdoria vs Sassuolo 90.00%
00:00  Serie A Benevento vs SPAL 2013 75.00%
23:30  Serie B Pescara vs Novara 70.00%
00:30  Italy Pistoiese vs US Gavorrano 60.00%
22:30  Italy Lecce vs Monopoli 55.00%
02:30  Italy Matera vs Casertana 60.00%
02:45  La Liga Barcelona vs Deportivo La Coruna 55.00%
23:00  Spain Real Union vs Racing Santander 60.00%
20:30  Eredivisie FC Utrecht vs Heracles 90.00%
22:45  Eredivisie Excelsior vs FC Groningen 75.00%
22:00  Super League Lausanne vs FC Zuerich 75.00%
22:00  Super League Luzern vs Young Boys 85.00%
21:00  1st League Apollon Limassol vs Olympiakos Nicosia 80.00%
01:00  Liga I FC FCSB vs FC Viitorul Constanta 60.00%
02:00  Primera Division The Strongest vs Jorge Wilstermann 65.00%
05:00  Liga Nacional CD Motagua vs CD Olimpia 60.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  League 1 Fleetwood Town vs Peterborough United
20:30  Italy Arezzo vs Carrarese
20:30  Italy Pro Piacenza vs Lucchese
20:30  Italy Renate vs Pordenone Calcio
22:30  Italy Rende vs Catania
00:30  La Liga Las Palmas vs Espanyol
18:00  Spain Burgos CF vs SD Leioa
18:00  Spain Osasuna B vs CD Vitoria
00:00  Spain Real Sociedad B vs Pena Sport
18:00  Spain SD Formentera vs CF Peralada
17:30  Spain Villarreal B vs Pena Dep. Santa Eulalia
23:00  Spain Linense vs Real Murcia
23:00  Spain Recreativo Huelva vs Futbol Club Jumilla
23:00  Spain Villanovense vs Marbella FC
19:30  Regionalliga N. FSV Union Fuerstenwalde vs Hertha Berlin II
19:30  Regionalliga N. FSV Wacker Nordhausen vs BFC Dynamo
00:00  First Division A Sporting Charleroi vs Genk
23:00  Primeira Liga Chaves vs Rio Ave
22:15  Super League Lamia vs AE Larissa
00:30  Super League Xanthi vs Panathinaikos
22:00  Football League Aris Thessaloniki FC vs OFI Crete
22:00  Football League Panachaiki vs Panegialios
20:00  Football League Veria FC vs Anagennisi Karditsas
00:00  Ekstraklasa Wisla Krakow vs Zaglebie Lubin
02:00  Primera Division Guabira vs Real Potosi
21:30  Indian Super League Mumbai City FC vs Atletico de Kolkata
20:30  Premier League Baroka FC vs SuperSport United
02:00  Friendlies U.A.E. vs Iraq
04:00  Primera División inv Club Sport Herediano vs Municipal Perez Zeledon
19:00  CECAFA Cup Kenya vs Zanzibar