Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 18/03/2020

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Tampines vs Lion City (18h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Lee Man Warriors vs Kitchee (13h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

America RN vs Globo (6h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Nhận Ngay 4 Triệu Khi Đăng Ký Thành Viên Mới Tại Đây

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
06:00  Primera División Universidad de Concepcion vs Union Espanola 55%
23:30  UAE League Al-Ain vs FC Baniyas 80%
23:30  UAE League AL Ittihad Kalba vs Al-Nasr 65%
20:45  UAE League Hatta vs Fujairah SC 65%
20:45  UAE League Shabab Al-Ahli Dubai FC vs Al-Dhafra 80%
19:00  V-League Ha Noi FC vs Hoang Anh Gia Lai 95%
19:00  Premier League Gor Mahia vs Posta Rangers 60%
17:00  V-League Hoang Anh Gia Lai vs Saigon FC 70%
Under 2.5
15:30  I-League Real Kashmir vs Churchill Brothers
22:00  Premier League El Gounah vs Al-Ittihad Al-Sakandary
02:45  League 2 Brechin City vs Annan Athletic
22:30  Cup Shinnik Yaroslavl vs Ural
01:15  Paraibano SC Lagoa Seca PB vs Nacional AC PB
02:45  Championship Nottingham Forest vs Huddersfield Town
02:45  Championship Swansea City vs Luton Town
03:00  Championship Stoke City vs Middlesbrough
00:00  Regionalliga West SV Lippstadt 08 vs Fortuna Düsseldorf II
01:00  Regionalliga West SC Verl vs Oberhausen
21:00  Club Friendlies Start vs Sogndal
23:30  Cup Rijeka vs NK Osijek
23:00  Super Liga FK Napredak Krusevac vs Radnicki Nis
00:00  Super Liga Rad Beograd vs FK Crvena Zvezda
01:00  NB II FC Ajka vs Haladas
21:00  NB II Nyiregyhaza Spartacus FC vs MTK Budapest
23:00  First Professional Lea FC Arda Kardzhali vs PFC Ludogorets 1945 Razgrad
07:00  Prva Liga FK Borec vs FK Rabotnicki Skopje
07:00  Prva Liga FK Vardar Skopje vs FK Sileks
07:00  Prva Liga Makedonija GjP vs FK Renova
21:00  Telekom 1st CFL Sutjeska vs Petrovac
05:15  S. America Internacional vs America de Cali
07:30  S. America Santos FC SP vs Olimpia
04:00  Copa Colombia Fortaleza vs Deportes Quindio
04:00  Primera Division Independiente vs CD Aguila
04:00  Primera Division Santa Tecla FC vs CD FAS
22:00  NPFL Dakkada FC vs Enugu Rangers
22:00  NPFL Lobi Stars vs Ifeanyi Ubah United
22:00  NPFL MFM FC vs Abia Warriors
22:00  NPFL Sunshine Stars vs Katsina United