Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 18/07/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Zeljeznicar vs Narva (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Celtic vs Alashkert (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Rosenborg vs Valur (0h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

06:00  United Soccer League New York Red Bulls II vs Bethlehem Steel FC 95.00%
17:00  J. League Consadole Sapporo vs Kawasaki Frontale 65.00%
17:00  J. League Jubilo Iwata vs Kashima Antlers 85.00%
18:45  Sg. Premier League Albirex Niigata FC vs Young Lions 60.00%
19:15  Sg. Premier League Brunei DPMM vs Tampines Rovers FC 65.00%
18:35  Super League Dalian Yifang vs Hebei CFFC 75.00%
18:35  Super League Guangzhou Evergrande vs Guizhou Hengfeng 70.00%
17:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Jeju United 55.00%
17:30  K-League 1 Daegu FC vs Pohang Steelers 55.00%
17:30  K-League 1 Suwon Bluewings vs Incheon United 65.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

15:30  GO-JEK Liga 1 Mitra Kukar vs Sriwijaya FC
01:00  Qualification Sutjeska vs FC Astana
01:45  Qualification Celtic vs Alashkert FC
22:30  Club Friendlies Cagliari vs Vicenza
23:30  Club Friendlies Augsburg vs Middlesbrough
00:00  Club Friendlies Bordeaux vs Saint-Etienne
02:00  Club Friendlies Lommel vs Lokeren
01:30  Club Friendlies Mansfield Town vs Derby County
05:30  Copa Sudamericana Defensa y Justicia vs El Nacional
07:10  Copa Argentina Villa Dalmine vs CD UAI Urquiza
17:00  J. League Shimizu S-Pulse vs Cerezo Osaka
17:00  J. League Shonan Bellmare vs Sagan Tosu
17:30  K-League 1 Sangju Sangmu vs Gyeongnam FC
13:30  GO-JEK Liga 1 Persipura Jayapura vs PSIS
18:30  GO-JEK Liga 1 Persebaya Surabaya vs PSMS
02:00  Africa RSB Berkane vs Al Masry
22:00  Professional Football Enugu Rangers vs Nasarawa United
22:00  Professional Football Go Round vs Katsina United
22:00  Professional Football Kano Pillars vs El Kanemi Warriors
22:00  Professional Football MFM FC vs Plateau United
22:00  Professional Football Niger Tornadoes vs Lobi Stars
22:00  Professional Football Sunshine Stars vs Abia Warriors
22:00  Professional Football Yobe Desert Stars vs Heartland Owerri