Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 18/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Blekitni Stargard vs Elblag (19h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

R. Volgograd vs Tomsk (17h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Spain vs Bosnia & Herzegovina (2h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  Serie B Spezia vs Benevento 70.00%
22:30  Spain Cd Calahorra vs UP Langreo 60.00%
23:00  Spain Athletic Bilbao B vs SCD Durango 55.00%
18:00  Spain UD Ibiza Eivissa vs CD Don Benito 65.00%
21:00  1st Division FC Baltika Kaliningrad vs FC Chertanovo Moscow 65.00%
02:00  Serie A Sport Recife vs Flamengo 75.00%
04:15  Primera Division Aurora vs Jorge Wilstermann 75.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  UEFA Nations League England vs Croatia
02:45  UEFA Nations League Greece vs Estonia
00:00  UEFA Nations League Moldova vs Luxembourg
07:00  Qualification Jamaica vs Suriname
23:30  National League Hartlepool United vs Barnet
22:30  Italy ASDC Gozzano vs Albissola
20:30  Italy Pisa vs Olbia
22:30  Italy Virtus Entella vs Alessandria
20:30  Italy Virtus Verona vs Teramo
00:30  Italy AlbinoLeffe vs Renate
01:00  Italy Triestina vs Vicenza
18:00  LaLiga Numancia vs Rayo Majadahonda
00:00  LaLiga Albacete vs Lugo
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Pontevedra
23:00  Spain Guijuelo vs Atletico Madrid B
18:00  Spain CD Atletico Baleares vs CD Teruel
23:00  Spain CD Alcoyano vs Hercules CF
18:00  Spain CD El Ejido 2012 vs Granada CF B
21:00  Cup Avenir Foot Lozere vs Red Star
18:30  Africa Cup of Nations Madagascar vs Sudan
23:00  Africa Cup of Nations Togo vs Algeria
20:00  Africa Cup of Nations Ethiopia vs Ghana
20:00  Africa Cup of Nations Kenya vs Sierra Leone
22:00  Africa Cup of Nations Angola vs Burkina Faso
00:00  Africa Cup of Nations Mauritania vs Botswana
19:45  1st Division HB Koege vs Lyngby
17:00  1st Division FC Rotor vs Tom Tomsk
23:00  1st Division FC Zenit-2 St Petersburg vs FC Luch
18:00  1st Division FC Spartak-2 Moscow vs FC Shinnik Yaroslavl
05:00  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Deportivo Roca
03:30  Federal A zone 2 Defensores de Pronunciamiento vs Atletico Parana
03:00  Federal A zone 2 Sportivo Las Parejas vs CASD Camioneros
04:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Deportivo Maipu
05:00  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Juventud Antoniana
02:00  Serie A Parana Clube vs Palmeiras
08:00  Liga Nacional Coban Imperial vs Deportivo Malacateco
03:00  Premier League Humble Lions FC vs Reno FC
03:00  Premier League Montego Bay United vs Waterhouse FC
03:00  Premier League Mount Pleasant Fc vs Uwi FC
20:00  Ligue I Etoile Metlaoui vs Esperance