Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 19/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Shakhtar Donetsk vs Desna (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Galatasaray vs Bursaspor (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Club Brugge vs Waasland-Beveren (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Regionalliga Nord Luebeck vs SV Werder Bremen II 60.00%
02:00  National Tours FC vs Rodez 55.00%
02:00  Eerste Divisie FC Dordrecht vs Jong AZ 60.00%
02:00  Eerste Divisie MVV Maastricht vs Jong PSV 75.00%
02:00  First Division A Club Brugge vs Waasland-Beveren 75.00%
02:00  First Division B 1st Westerlo vs Oud-Heverlee 75.00%
02:00  Denmark Kolding IF vs Ringkobing IF 60.00%
00:00  Superettan Norrby vs Oergryte FF 75.00%
02:00  Erste Liga BW Linz vs SV Horn 65.00%
01:45  Airtricity League Bray Wanderers vs Bohemian FC 65.00%
02:00  Premier League Caernarfon Town FC vs Newtown 60.00%
02:00  1st League Inter Zapresic vs Rijeka 75.00%
02:00  Leumit League Hapoel Iksal FC vs Sektzia Nes Tziona FC 55.00%
02:00  UAE League Dibba Al Fujairah vs Shabab Al-Ahli Dubai FC 70.00%
02:00  UAE League Al-Wasl vs Al-Nasr SC 70.00%
02:00  Hyundai A-League Adelaide United vs Sydney FC

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Premier League Smouha SC vs El Hodood
02:00  Primera Division AD Chalatenango vs CD FAS
02:00  Regionalliga N. FC Viktoria 1889 Berlin vs FC Rot-Weiss Erfurt
02:00  Ligue 2 AC Ajaccio vs Le Havre
02:00  Ligue 2 AJ Auxerre vs AS Beziers
02:00  Ligue 2 Nancy vs Grenoble
02:00  Ligue 2 FC Metz vs Niort
02:00  Ligue 2 Troyes vs Sochaux
02:00  National Entente Ssg vs Concarneau
02:00  National US Marignane vs Cholet
02:00  Eerste Divisie Cambuur vs Helmond Sport
02:00  Cup Vila Real vs Porto
02:00  Erste Liga SK Austria Klagenfurt vs Amstetten
02:00  Erste Liga SV Lafnitz vs Ried
01:45  Airtricity League Dundalk vs Sligo Rovers
01:45  Airtricity League Limerick vs St. Patrick’s Athletic
02:00  1st Liga FKS Stal Mielec vs GKS Katowice
02:00  Liga I CFR Cluj vs CSMS Iasi
02:00  Leumit League Hapoel Katamon Jerusalem FC vs Hapoel Bnei Lod Rakevet FC
02:00  Primera Division Velez Sarsfield vs Gimnasia LP
02:00  Primera B Nacional Club Almagro vs Ferro Carril Oeste
02:00  Federal A zone 4 Deportivo San Jorge Tucuman vs Sarmiento de Resistencia
02:00  Division Profesional CA 3 de Febrero vs Deportivo Capiata
17:00  J. League 2 Zweigen Kanazawa vs Ehime FC
02:00  Primera B Talleres de Remedios de Escalada vs Almirante Brown