Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 20/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Huddersfield vs Liverpool (23h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Paris SG vs Amiens (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Juventus vs Genoa (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Premier League Cardiff City vs Fulham 85.00%
02:00  Premier League West Ham United vs Tottenham Hotspur 65.00%
21:00  League 1 Charlton Athletic vs Barnsley 65.00%
21:00  League 1 Doncaster Rovers vs Gillingham 75.00%
21:00  League 1 Wycombe Wanderers vs Scunthorpe United 70.00%
21:00  League 2 Morecambe vs Colchester United 70.00%
21:00  National League S. Dartford vs Dulwich Hamlet 80.00%
02:00  Serie A Juventus vs Genoa 70.00%
02:00  Serie A Udinese vs Napoli 55.00%
02:00  Serie B Crotone vs Padova 65.00%
02:00  Italy Paganese vs Catania 65.00%
02:00  Italy Matera vs Casertana 70.00%
02:00  La Liga Barcelona vs Sevilla 80.00%
02:00  Spain SD Amorebieta vs Real Oviedo B 70.00%
02:00  Bundesliga Augsburg vs RasenBallsport Leipzig 65.00%
02:00  2nd Bundesliga Holstein Kiel vs FC Cologne 80.00%
02:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs Hannover 96 II 75.00%
02:00  Regionalliga N. Hertha Berlin II vs Chemnitzer FC 70.00%
02:00  Regionalliga West Alemannia Aachen vs SV 19 Straelen 65.00%
02:00  Regionalliga West Fortuna Duesseldorf II vs 1. Fc Kaan-Marienborn 75.00%
02:00  Eredivisie PSV Eindhoven vs FC Emmen 90.00%
02:00  Eredivisie FC Utrecht vs AZ Alkmaar 65.00%
02:00  First Division B 1st Roeselare vs Union St.-Gilloise 60.00%
21:00  Championship Ross County vs Ayr United 55.00%
21:00  League 1 Arbroath vs Dumbarton 75.00%
21:00  League 1 Montrose vs Airdrieonians 75.00%
21:00  League 1 Stenhousemuir vs Forfar Athletic 75.00%
02:00  Denmark Kjellerup IF vs Odder IGF 55.00%
21:00  Superettan GAIS vs Landskrona BoIS 65.00%
02:00  Super League Panathinaikos vs Panionios 60.00%
02:00  1st Lig Balikesirspor vs Boluspor 70.00%
02:00  Premier League Carmarthen vs Bala Town FC 65.00%
02:00  Premier League TNS vs Connah’s Quay 65.00%
21:00  Premiership Coleraine vs Crusaders 80.00%
21:00  Premiership Glentoran vs Glenavon 80.00%
23:00  National Division F91 Dudelange vs FC Progres Niedercorn 70.00%
02:00  1st League Pribram vs Jablonec 75.00%
02:00  Fortuna League Spartak Trnava vs FK Senica 80.00%
02:00  2nd Division center FC Sokol Saratov vs Rotor Volgograd Ii 60.00%
02:00  1st Liga Bytovia Bytow vs OKS Odra Opole 65.00%
02:00  2nd Liga Rozwoj Katowice vs Gryf Wejherowo 70.00%
02:00  2nd Liga GKS Belchatow vs Elana Torun 65.00%
02:00  2nd Liga Olimpia Grudziadz vs Resovia Rzeszow 60.00%
02:00  OTP BANK Liga Haladas vs Videoton FC 65.00%
17:00  Premium liiga FC Kuressaare vs Talinna Kalev 85.00%
20:00  Premium liiga Trans Narva vs Flora Tallinn 85.00%
03:30  Primera División Union La Calera vs Huachipato 60.00%
02:00  Serie A El Nacional vs Universidad Catolica 65.00%
01:00  Primera División Binacional vs Universitario de Deportes 60.00%
03:30  Primera División Real Garcilaso vs Union Comercio 80.00%
14:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Kashima Antlers 80.00%
12:00  K-League 1 Gyeongnam FC vs Sangju Sangmu 85.00%
12:00  K-League 1 Ulsan Hyundai vs Gangwon FC 60.00%
02:00  UAE League AL Wahda vs Al-Dhafra 85.00%
02:00  UAE League Al-Ain vs Al-Jazira 90.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Premier League Wolverhampton Wanderers vs Watford
02:00  Premier League Huddersfield Town vs Liverpool
21:00  Championship Ipswich Town vs Queens Park Rangers
21:00  Championship Rotherham United vs Bolton Wanderers
21:00  Championship Stoke City vs Birmingham City
23:30  Championship Derby County vs Sheffield United
21:00  League 1 Blackpool vs AFC Wimbledon
21:00  League 1 Bristol Rovers vs Oxford United
21:00  League 1 Portsmouth vs Fleetwood Town
21:00  League 2 Milton Keynes Dons vs Northampton Town
21:00  League 2 Stevenage vs Crewe Alexandra
02:00  FA Cup Alfreton Town vs St Neots Town
02:00  FA Cup Southport vs Ashton United
02:00  FA Cup Torquay United vs Winchester City
21:00  National League N. Darlington vs Boston United
02:00  Italy Vibonese vs Sicula Leonzio
02:00  La Liga Valencia CF vs Leganes
02:00  La Liga Villarreal vs Atletico Madrid
21:00  LaLiga Real Oviedo vs Osasuna
23:00  LaLiga Las Palmas vs Numancia
02:00  3rd Liga SC Fortuna Cologne vs Energie Cottbus
02:00  Regionalliga Bayern Nuernberg II vs SV Viktoria Aschaffenburg
02:00  Regionalliga Südwest 1. FC Saarbrucken vs 1. FSV Mainz 05 II
02:00  Regionalliga Südwest Eintracht Stadtallendorf vs FC-Astoria Walldorf
02:00  Regionalliga Südwest TSV Steinbach 1921 vs SV 07 Elversberg
02:00  Regionalliga West SC Wiedenbrueck vs FC Koeln II
02:00  Ligue 1 Nantes vs Toulouse FC
21:00  Premiership Livingston vs Dundee FC
21:00  Championship Dunfermline Athletic vs Queen of South
18:00  Allsvenskan Malmoe FF vs Hammarby
21:00  Allsvenskan Dalkurd FF vs Oerebro
21:00  Superettan Degerfors vs Oesters IF
18:00  Ykkonen FC KTP vs FF Jaro
02:00  Premier League Cefn Druids vs Cardiff Met University
21:00  Premiership Ards vs Linfield
02:00  2nd league Trinec vs Afk Chrudim
02:00  1st Division FC Khimki vs FC Tyumen
02:00  1st Division FC Zenit-2 St Petersburg vs FC Ska-Khabarovsk
02:00  1st Division PFC Sochi vs FC Sibir Novosibirsk
02:00  2nd Division center FC Salyut Belgorod vs Saturn Ramenskoye
02:00  2nd Division center Kvant Obninsk vs FC Dynamo Bryansk
02:00  Ekstraklasa WKS Slask Wroclaw vs Arka Gdynia 1929
02:00  1st Liga GKS Tychy 71 vs KS Rakow Czestochowa
02:00  Super Liga Proleter vs Macva Sabac
02:00  OTP BANK Liga Diosgyori VTK vs Ujpest
02:00  OTP BANK Liga MTK Budapest vs Budapest Honved
02:00  Liga I FC Viitorul Constanta vs Sepsi OSK
02:00  First Professional Lea Slavia Sofia vs FK Septemvri Sofia
23:00  Premier Shakhtyor Soligorsk vs Neman Grodno
19:00  National Division Dinamo-Auto vs Speranta
02:00  Premijer Liga FK Tuzla City vs FK Mladost Doboj Kakanj
02:00  Premijer Liga FK Zvijezda 09 vs NK Gosk Gabela
02:00  Premijer Liga FK Sarajevo vs FK Sloboda Tuzla
18:30  Telekom 1st CFL Rudar Pljevlja vs Grbalj Radanovici
02:00  Ligat HaAl Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs Hapoel Haifa FC
02:00  Primera Division Godoy Cruz vs Aldosivi
02:00  Primera Division Lanus vs Patronato de Parana
02:00  Primera B Nacional Los Andes vs Guillermo Brown
02:00  Primera B Nacional Agropecuario vs Independiente Rivadavia
02:00  Serie A America MG vs Gremio
05:00  Serie A Sao Paulo vs Atletico PR
07:30  Serie B Ponte Preta vs Figueirense
02:30  Serie B Avai FC vs Oeste FC
02:30  Serie B Boa Esporte Clube vs Guarani
02:30  Serie B Vila Nova vs Juventude
02:00  Primera Division Universitario vs Royal Pari Sion
04:15  Primera Division The Strongest vs Guabira
01:00  Primera División Curico Unido vs Palestino
06:00  Primera División Universidad Catolica vs Universidad de Concepcion
02:00  Primera A Santa Fe vs La Equidad
02:00  Serie A Guayaquil City vs Barcelona SC
01:00  Primera División Nacional vs Club Atletico Penarol
02:00  Liga MX Atlas vs Veracruz
02:00  United Soccer League Phoenix Rising FC vs Portland Timbers II
02:00  United Soccer League Real Monarchs SLC vs Reno 1868 FC
02:00  Liga Nacional Real De Minas vs CD Marathon
12:00  J. League Vegalta Sendai vs Sagan Tosu
13:00  J. League 2 Kyoto Sanga FC vs Albirex Niigata
18:35  Super League Chongqing Lifan vs Hebei CFFC
12:00  K-League 1 Jeju United vs FC Seoul
20:00  Premier League FC Astana vs Ordabasy Shymkent
07:30  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs San Martin de Formosa
02:00  Italy Triestina vs Ternana
02:00  Primera B Club Atletico Atlanta vs Club Atletico Fenix
02:00  Primera B Club Atletico Acassuso vs Barracas Central
02:00  Ligue 1 CS Constantine vs Olympique de Medea