Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 21/03/2020

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Isloch Minsk vs Neman (20h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Hacken vs Jonkopings (19h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Sylvia vs Varnamo (20h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Nhận Ngay 4 Triệu Khi Đăng Ký Thành Viên Mới Tại Đây

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
02:00  Mineiro Tupynambas vs Caldense 60%
01:30  OTP BANK Liga Puskas FC Academy vs Ferencvaros 55%
01:10  1st Liga Sandecja Nowy Sacz vs Radomiak Radom 70%
00:00  1st Liga Podbeskidzie Bielsko Biala vs Termalica Nieciecza 70%
00:00  Premijer Liga FK Mladost Doboj Kakanj vs Borac Banja Luka 65%
23:00  1st Liga GKS Tychy vs MKS Chojniczanka Chojnice 80%
23:00  OTP BANK Liga Diosgyori VTK vs Mezokovesd SE 65%
23:00  OTP BANK Liga Kaposvari Rakoczi FC vs Zalaegerszeg TE 75%
22:00  National League N. Altrincham vs Chester FC 65%
22:00  National League N. Blyth Spartans vs Spennymoor Town FC 80%
22:00  National League N. Gateshead vs Darlington 60%
22:00  National League N. Hereford vs Gloucester City 65%
22:00  National League S. Oxford City vs Eastbourne Borough 65%
22:00  National League Chorley vs AFC Fylde 55%
21:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh II vs Wolfsburg II 80%
20:00  2nd Division south Inter Cherkessk vs Biolog Novokubansk 80%
20:00  2nd Division south Krasnodar 3 vs Chernomorets Novorossiysk 55%
19:00  2nd Division south FC Volgar vs FC Alania Vladikavkaz 60%
19:00  Regionalliga West SV Bergisch Gladbach 09 vs Borussia Mönchengladbach II 75%
13:00  K-League 2 FC Anyang vs Ansan Greeners 60%
10:00  Liga MX CA Monarcas Morelia vs Atletico San Luis 60%
Under 2.5
22:00  National League Aldershot Town vs Woking
22:00  National League Dagenham & Redbridge vs Dover Athletic
22:00  National League Eastleigh vs Yeovil Town
22:00  National League Ebbsfleet United vs Bromley
22:00  National League Hartlepool United vs FC Halifax Town
22:00  National League Torquay United vs Solihull Moors
22:00  National League N. Curzon vs Southport
22:00  National League S. Billericay vs Chippenham Town
20:00  3rd Liga FC Ingolstadt 04 vs SG Sonnenhof Großaspach
20:00  3rd Liga Preußen Münster vs SpVgg Unterhaching
20:00  Regionalliga Nord Werder Bremen II vs Hamburger SV II
18:00  Super Lig Gaziantep FK vs Ankaragucu
21:00  Super Lig Sivasspor vs Denizlispor
23:00  1st Lig Boluspor vs Altinordu Fk
18:00  Premier League Ural vs FC Rubin Kazan
20:00  2nd Division south Druzhba vs Anzhi Makhachkala
20:00  2nd Division south Mashuk-KMV vs Spartak Nalchik
23:00  2nd Liga Olimpia Elblag vs Resovia
23:00  OTP BANK Liga Paksi FC vs Fehervar FC
18:00  Premier FK Vitebsk vs FK Gorodeya
20:00  Premier Isloch vs Neman Grodno
00:00  Premijer Liga Celik Zenica vs Hsk Zrinjski Mostar
04:00  Primera Nacional zone Atlanta vs CA Alvarado
04:00  Primera Nacional zone Barracas Central vs Club Atletico Mitre
04:00  Primera Nacional zone Club Atletico Platense vs Club Atletico Estudiantes
04:00  Primera Nacional zone Estudiantes de Rio Cuarto vs Nueva Chicago
04:00  Primera Nacional zone Ferro Carril Oeste vs Guillermo Brown
04:00  Primera Nacional zone Temperley vs San Martin San Juan
04:00  Primera Nacional zone Almagro vs Brown de Adrogue
04:00  Primera Nacional zone Gimnasia Jujuy vs Atletico Rafaela
04:00  Primera Nacional zone Instituto vs CA Defensores de Belgrano
04:00  Primera B Almirante Brown vs Justo Jose de Urquiza
04:00  Primera B CA Talleres Remedios de Escalada vs Villa San Carlos
04:00  Primera B Sacachispas FC vs Los Andes
23:15  Argentina Argentinos Juniors vs Aldosivi
06:00  Argentina Talleres vs River Plate
05:00  Paulista A1 Santos FC SP vs Santo Andre
05:00  Carioca Taca Rio: Grou Botafogo RJ vs AD Cabofriense
05:00  Gaucho Internacional vs Gremio
02:00  Paraibano CS Paraibano PB vs SC Lagoa Seca PB
02:00  Primera División Plaza Colonia vs Defensor Sporting
06:00  Liga MX CF Monterrey vs Santos
04:00  Liga Nacional CSD Municipal vs Mixco
21:00  Premier League FC Astana vs Irtysh Pavlodar
20:30  Premier League Highlands Park vs Mamelodi Sundowns
23:00  Premier League Orlando Pirates vs Bidvest Wits
01:15  Premier League Amazulu vs Baroka FC
20:30  Ligue I JS Kairouanaise vs Etoile du Sahel
20:30  Ligue I US Tataouine vs CS Sfaxien
22:30  Ligue I US Monastir vs Club Africain
20:00  Premier League Aduana Stars vs Karela United FC
20:00  Premier League Ashanti Gold FC vs Elmina Sharks
22:00  Premier League Asante Kotoko vs Accra Great Olympics