Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 21/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Waregem vs Kortrijk (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Goias vs Ponte Preta (5h15)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Zlin vs Ostrava (23h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Nạp Rút Nhanh Gọn Trong 5 Phút - Chỉ Có Tại Đây
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

00:30  Regionalliga Bayern FC Memmingen vs VfB Eichstatt 75.00%
00:00  Regionalliga Nord Hamburger SV II vs SV Drochtersen/Assel 60.00%
01:45  Ligue 1 Monaco vs Nimes 60.00%
01:00  Eredivisie Heracles vs De Graafschap 60.00%
01:00  Eerste Divisie FC Den Bosch vs Almere City FC 75.00%
01:00  Eerste Divisie Jong FC Utrecht vs Cambuur 60.00%
00:00  Allsvenskan Brommapojkarna vs GIF Sundsvall 65.00%
01:00  Liga I CSMS Iasi vs Dinamo Bucuresti 80.00%
02:00  Primera División Monagas SC vs Caracas 60.00%
17:30  J. League Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka 90.00%
19:00  Erovnuli Liga Kolkheti-1913 Poti vs Lokomotivi Tbilisi 60.00%
15:30  GO-JEK Liga 1 PSMS vs Persela Lamongan 75.00%
20:30  UAE League Al-Nasr SC vs Al-Ain 85.00%
06:00  Primera A Atlético Bucaramanga vs CD Jaguares 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

01:30  Italy Rende vs Catanzaro
00:30  Regionalliga West Fortuna Duesseldorf II vs Oberhausen
01:00  Ligue 2 Le Havre vs Troyes
01:00  Ligue 2 Grenoble vs Brest
01:00  Ligue 2 Chateauroux vs AS Beziers
01:00  National Lyon la Duchere vs Cholet
01:00  National Laval vs Entente Ssg
22:30  Veikkausliiga HJK vs RoPS
00:10  Erste Liga SK Austria Klagenfurt vs Wiener Neustadt
23:00  1st Lig Osmanlispor FK vs Denizlispor
22:00  Liga I Sepsi OSK vs FC Voluntari
21:30  First Professional Lea Etar vs Beroe
00:00  First Professional Lea Levski Sofia vs Vitosha Bistritsa
23:00  Premier Dnepr Mogilev vs Smolevichy
07:45  Copa Libertadores Colo Colo vs Palmeiras
07:45  Copa Sudamericana Bahia vs Botafogo RJ
06:00  Primera División Deportes Temuco vs Huachipato
20:00  Champions League TP Mazembe vs Primeiro de Agosto
02:00  Champions League Wydad Casablanca vs ES Setif
23:00  Ligue 1 JS Kabylie vs CR Belouizdad
23:00  Ligue 1 CS Constantine vs Paradou AC
02:00  Primera B Cd Uai Urquiza vs Club Atletico Atlanta
02:00  Primera B CA San Miguel vs Almirante Brown