Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 21/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Feyenoord vs Zwolle (19h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

St Etienne vs Rennes (22h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Fiorentina vs Cagliari (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Premier League Everton vs Crystal Palace 65.00%
02:00  Italy Pistoiese vs Novara 60.00%
02:00  Primera Division Jocoro Fc vs CD Aguila 70.00%
02:00  La Liga Eibar vs Athletic Bilbao 55.00%
02:00  Spain RC Deportivo Fabril vs San Sebastian de los Reyes 65.00%
02:00  2nd Bundesliga Hamburger SV vs Bochum 65.00%
02:00  Regionalliga Nord SV Drochtersen/Assel vs SC Weiche Flensburg 65.00%
02:00  Regionalliga Südwest Freiburg II vs SSV Ulm 1846 70.00%
02:00  Ligue 1 Saint-Etienne vs Rennes 75.00%
02:00  First Division A Oostende vs Gent 75.00%
02:00  First Division B 1st KV Mechelen vs KFCO Beerschot-Wilrijk 65.00%
02:00  Superliga Vendsyssel FF vs AC Horsens 70.00%
02:00  Superliga Randers FC vs SonderjyskE 60.00%
02:00  1st Division BK Fremad Amager vs FC Helsingoer 60.00%
02:00  1st Division Nykoebing FC vs Fredericia 70.00%
02:00  1st Division Thisted vs FC Roskilde 75.00%
02:00  1st Division Viborg FF vs Silkeborg 80.00%
23:00  Eliteserien Vaalerenga vs Kristiansund BK 80.00%
01:00  Eliteserien Stabaek vs Brann 65.00%
02:00  Super League Sion vs Grasshopper 75.00%
02:00  Super Lig Rizespor vs Konyaspor 60.00%
02:00  1st Lig Karabukspor vs Altay Izmir 60.00%
21:00  National Division FC Differdange 03 vs FC Victoria Rosport 60.00%
21:00  National Division US Mondorf les Bains vs US Rumelange 80.00%
21:00  National Division Una Strassen vs Racing FC Union Luxembourg 60.00%
17:00  A Lyga Lietava Jonava vs Suduva 75.00%
17:00  Premium liiga FCI Levadia vs Tulevik Viljandi 80.00%
19:00  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Tammeka 80.00%
02:00  Primera Division Estudiantes vs Atletico Tucuman 60.00%
02:00  Federal A zone 1 Sol de Mayo vs CA Alvarado 60.00%
02:30  Federal A zone 1 Deportivo Madryn vs Ferro Carril Oeste General Pico 55.00%
22:00  Primera División Deportes Iquique vs San Luis 65.00%
02:00  Primera A Atlético Nacional vs Atletico Junior 60.00%
02:00  Primera División Mineros De Guayana vs Dep. La Guaira 75.00%
02:00  Liga MX CF Monterrey vs Toluca 55.00%
02:00  Major League Soccer Atlanta United vs Chicago Fire 75.00%
02:00  Major League Soccer Philadelphia Union vs New York Red Bulls 55.00%
04:00  Major League Soccer Houston Dynamo vs Seattle Sounders FC 80.00%
04:00  Major League Soccer San Jose Earthquakes vs Colorado Rapids 75.00%
02:00  Primera División Universidad de Costa Rica vs C.S. Cartagines 60.00%
14:30  Super League Beijing Guoan vs Changchun Yatai 75.00%
13:00  K-League 2 Gwangju FC vs Suwon City 65.00%
16:00  Premier League FC Kyzylzhar Petropavlovsk vs Zhetysu Taldykorgan 55.00%
02:00  Premiership Wellington Phoenix vs Team Wellington 75.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Serie A Chievo vs Atalanta
02:00  Serie A Fiorentina vs Cagliari
02:00  Italy Arzachena vs Alessandria
02:00  Super Liga FK Dinamo Vranje vs Backa Backa Palanka
02:00  Primera Division Santa Tecla FC vs CD Pasaquina
02:00  Italy Gubbio vs Sudtirol
02:00  Italy Alma Juventus Fano vs Sambenedettese
02:00  Italy Ravenna vs FeralpiSalo
02:00  Italy Imolese Calcio vs Rimini
02:00  Italy Virtus Verona vs Giana Erminio
02:00  Italy Viterbese vs Cavese
02:00  Italy Rende vs Bisceglie
21:00  LaLiga Lugo vs Gimnastic
01:00  LaLiga Real Zaragoza vs Tenerife
01:30  LaLiga Cadiz vs Sporting Gijon
02:00  Spain Burgos CF vs Pontevedra
02:00  Spain Guijuelo vs Coruxo F.C.
02:00  Spain RS Gimnastica de Torrelavega vs UD Logrones
02:00  Spain UP Langreo vs SCD Durango
02:00  Spain CD Castellon vs Valencia CF Mestalla
02:00  Spain SD Ejea vs UD Cornella
02:00  Spain Sevilla Atletico vs FC Cartagena
02:00  Spain Atletico Malagueno vs Jumilla CF
02:00  Spain UD Ibiza Eivissa vs Marbella FC
02:00  Spain CD El Ejido 2012 vs CD San Fernando
02:00  Spain CD Badajoz vs Real Balompedica Linense
02:00  Spain Real Murcia CF vs CF Talavera de La Reina
02:00  Regionalliga Nord VfL Oldenburg vs BSV Rehden
02:00  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs Lokomotive Leipzig
02:00  Regionalliga West SG Wattenscheid 09 vs RW Essen
02:00  Ligue 1 Montpellier vs Bordeaux
23:00  Eliteserien Lillestroem vs Rosenborg
23:00  Eliteserien Ranheim vs Bodoe/Glimt
20:00  OBOS-ligaen Aasane vs Sogndal
23:00  OBOS-ligaen Levanger vs Floroe
23:00  OBOS-ligaen Mjoendalen vs Jerv
23:00  OBOS-ligaen Notodden vs Stroemmen
23:00  OBOS-ligaen Sandnes vs Nest Sotra
20:00  Allsvenskan Djurgaarden vs AIK
22:30  Superettan IK Brage vs Joenkoepings Soedra
18:30  Veikkausliiga HJK vs SJK
18:30  Veikkausliiga PS Kemi vs IFK Mariehamn
02:00  Super Lig Alanyaspor vs Antalyaspor
02:00  Super Lig Ankaragucu vs Yeni Malatyaspor
02:00  1st League FK Dukla Prague vs Opava
02:00  2nd league Zbrojovka Brno vs Sokolov
02:00  2nd Division center Khimik Novomoskovsk vs Fc Khimki-M
02:00  2nd Division Ural/Pov FC Kamaz Naberezhnye Chelny vs Syzran-2003
02:00  2nd Division south Legion-Dynamo vs Krasnodar-3
02:00  2nd Division south FC Spartak Vladikavkaz vs Urozhay Krasnodar
18:00  Premier FK Slutsk vs Torpedo Zhodino
20:00  Premier Smolevichy vs Isloch
02:00  Prva Liga FK Belasica Strumica vs Pobeda
02:00  Primera Division San Martin de Tucuman vs Racing Club
02:00  Federal A zone 1 Sansinena BB vs Deportivo Roca
03:00  Federal A zone 1 Independiente de Neuquen vs Villa Mitre
02:00  Federal A zone 2 Juventud Unida Gualeguaychu vs Sportivo Las Parejas
03:00  Federal A zone 2 Atletico Parana vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion
06:00  Federal A zone 3 Desamparados vs Estudiantes de Rio Cuarto
02:00  Serie A Fluminense vs Atletico MG
02:00  Serie A Palmeiras vs Ceara
02:00  Serie A Vitoria vs Corinthians
05:00  Serie A Cruzeiro vs Chapecoense AF
07:00  Serie B Sampaio Correa vs Londrina EC
02:00  Primera Division Aurora vs Bolivar
01:00  Primera División Antofagasta vs Audax Italiano
02:00  Serie A Emelec vs CSD Macara
02:00  Division Profesional Olimpia vs Luqueno
01:30  Primera División Deportivo Municipal vs Comerciantes Unidos
04:00  Primera División Alianza Lima vs FBC Melgar
02:00  Primera División Rampla Juniors vs Danubio
02:00  Primera División Deportivo Anzoategui vs Deportivo Lara
02:00  Primera División Trujillanos FC vs Estudiantes de Caracas
02:00  Liga MX Necaxa vs Leon
04:00  Major League Soccer Portland Timbers vs Real Salt Lake
02:00  Primera División Santos de Guapiles vs Limon
02:00  Liga Nacional Coban Imperial vs Guastatoya
05:00  Liga Nacional Real de Minas vs CD Marathon
02:00  Premier League Humble Lions FC vs Dunbeholden Fc
02:00  Premier League Reno FC vs Waterhouse FC
12:00  J. League 2 Mito Hollyhock vs Roasso Kumamoto
16:00  Premier League Shakhter Karagandy vs Aktobe
17:00  Premier League Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda
02:00  Hyundai A-League Brisbane Roar FC vs Central Coast Mariners
02:00  Ligue I CS Sfaxien vs Club Africain