Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 22/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Real Madrid vs Espanyol (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Liverpool vs Southampton (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Vitesse vs Den Haag (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

23:30  Premier League Brighton & Hove Albion vs Tottenham Hotspur 70.00%
21:00  League 1 Oxford United vs Walsall 60.00%
21:00  League 1 Portsmouth vs Wycombe Wanderers 60.00%
21:00  League 2 Northampton Town vs Notts County 70.00%
21:00  National League Ebbsfleet United vs Havant and Waterlooville 70.00%
20:00  Serie B Palermo vs Perugia 55.00%
23:00  Serie B Cosenza vs Livorno 60.00%
21:15  La Liga Eibar vs Leganes 60.00%
20:30  Bundesliga Wolfsburg vs Freiburg 80.00%
22:00  Regionalliga Nord BSV Rehden vs Hannover 96 II 65.00%
18:30  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs Berliner AK 07 65.00%
19:00  Regionalliga West Wuppertal vs Viktoria Koeln 1904 55.00%
00:45  Eredivisie Excelsior vs SC Heerenveen 60.00%
01:45  Eredivisie Vitesse vs ADO Den Haag 75.00%
21:00  Premiership Dundee FC vs Hibernian 60.00%
21:00  Championship Greenock Morton vs Dunfermline Athletic 65.00%
21:00  League 1 Stenhousemuir vs Arbroath 70.00%
21:00  Superliga Randers FC vs Vendsyssel FF 65.00%
20:00  Denmark FC Sydvest 05 vs Jammerbugt FC 70.00%
21:00  Allsvenskan Sirius vs Oestersunds FK 90.00%
21:00  Allsvenskan Trelleborgs FF vs Djurgaarden 70.00%
21:00  Superettan Degerfors vs GAIS 80.00%
21:00  Ykkonen Klubi 04 vs AC Oulu 70.00%
22:00  Bundesliga Altach vs Wolfsberger AC 70.00%
22:00  Bundesliga SKN St. Poelten vs Hartberg 65.00%
22:30  Challenge League Schaffhausen vs Servette 55.00%
23:00  Airtricity League Derry City vs Shamrock Rovers 55.00%
01:45  1st Division Longford Town vs UCD 80.00%
01:45  1st Division Shelbourne vs Galway United FC 60.00%
22:00  1st League Enosis Paralimni vs Ermis Aradippou 65.00%
22:00  1st League Karvina vs Pribram 75.00%
00:00  Fortuna League Zilina vs FK Senica 60.00%
00:00  Fortuna League Slovan Bratislava vs SKF Sered 65.00%
17:00  Premium liiga FC Kuressaare vs FCI Levadia 85.00%
17:00  Premium liiga Tulevik Viljandi vs Tammeka 70.00%
20:00  Premium liiga Paide Linnameeskond vs Trans Narva 80.00%
02:00  Primera Division The Strongest vs Nacional Potosi 60.00%
06:00  Major League Soccer Atlanta United vs Real Salt Lake 75.00%
06:30  Major League Soccer Montreal Impact vs New York City FC 55.00%
02:00  United Soccer League Bethlehem Steel FC vs Toronto FC II 75.00%
17:00  J. League Kawasaki Frontale vs Nagoya Grampus Eight 75.00%
19:15  Sg. Premier League Brunei DPMM vs Tampines Rovers FC 80.00%
14:30  Super League Dalian Yifang vs Shanghai Shenhua 60.00%
14:00  K-League 1 Sangju Sangmu vs Daegu FC 65.00%
13:00  K-League 2 Seoul E-Land FC vs Bucheon FC 1995 55.00%
18:00  Premier League Port FC vs Suphanburi FC 65.00%
20:00  Premier League Buriram United vs Police Tero FC 80.00%
18:30  GO-JEK Liga 1 Bhayangkara FC vs Barito Putera 55.00%
02:00  Premier League Bandari vs Nakumatt 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Premier League Burnley vs AFC Bournemouth
21:00  Championship Derby County vs Brentford
21:00  Championship Ipswich Town vs Bolton Wanderers
21:00  Championship Leeds United vs Birmingham City
21:00  Championship Middlesbrough vs Swansea City
21:00  Championship Stoke City vs Blackburn Rovers
21:00  League 1 Barnsley vs Burton Albion
21:00  League 1 Bristol Rovers vs Coventry City
21:00  League 2 Cambridge United vs Mansfield Town
21:00  League 2 Stevenage vs Grimsby Town
02:00  FA Cup Altrincham vs Whitley Bay FC
02:00  FA Cup FC United of Manchester vs Colne
02:00  FA Cup Hungerford Town vs Wantage Town
02:00  FA Cup Lymington Town vs Torquay United
02:00  FA Cup St. Ives Town FC vs Grantham Town
02:00  FA Cup Welling United vs Chesham United
21:00  National League Barrow vs Maidenhead United
21:00  National League Braintree Town vs Maidstone
21:00  National League Chesterfield vs Gateshead FC
21:00  National League Sutton United vs Wrexham
23:00  Serie A Fiorentina vs SPAL
01:30  Serie A Sampdoria vs Inter
20:00  Serie B Lecce vs Venezia
23:30  La Liga Getafe vs Atletico Madrid
23:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Extremadura
01:30  LaLiga Cordoba vs Tenerife
02:00  Spain Ub Conquense vs Barcelona B
18:00  2nd Bundesliga Dynamo Dresden vs Darmstadt
23:00  First Division A Waasland-Beveren vs Sporting Charleroi
02:00  Scottish Cup Huntly vs East Stirlingshire
21:00  Veikkausliiga Ilves vs FC Inter
23:30  1st Lig Adanaspor vs Boluspor
01:45  1st Division Cobh Ramblers vs Drogheda United
20:30  Premier League Newtown vs Cardiff Met University
01:30  Premier League Llandudno FC vs Connah’s Quay
21:00  Premiership Dungannon Swifts vs Ards
22:00  1st League Opava vs Teplice
02:00  2nd Liga Siarka Tarnobrzeg vs Elana Torun
00:00  Super Liga FK Radnik Surdulica vs Radnicki Nis
21:00  Super Liga FK Zemun vs Backa Backa Palanka
23:00  Prva Liga Gorica vs NK Krsko
01:15  Prva Liga Maribor vs Domzale
20:00  Premier FK Slutsk vs FC Minsk
17:00  A Lyga Stumbras Kaunas vs FK Kauno Zalgiris
22:00  National Division FC Sheriff vs FC Zaria
07:00  Primera Division Colon vs Godoy Cruz
01:30  Primera Division Talleres vs Velez Sarsfield
03:45  Primera Division Defensa y Justicia vs Estudiantes
02:00  Serie A Sao Paulo vs America MG
01:00  Primera División Audax Italiano vs Deportes Iquique
03:15  Primera A Atletico Junior vs La Equidad
05:30  Primera A Rionegro Aguilas vs Leones FC
05:45  Primera División Sport Rosario vs Comerciantes Unidos
04:00  Major League Soccer New York Red Bulls vs Toronto FC
18:35  Super League Hebei CFFC vs Tianjin Quanjian
19:00  Premier League Nakhon Ratchasima FC vs Prachuap FC
20:00  Premier League Ordabasy Shymkent vs Irtysh Pavlodar
17:00  Premier League Zhetysu Taldykorgan vs Kairat Almaty
02:00  Champions League Al Ahly vs Horoya AC
02:00  Premier League Posta Rangers vs Vihiga United
02:00  Premier League SoNy Sugar vs Chemelil Sugar
02:00  Primera División Carabobo FC vs Aragua FC
20:30  Telekom 1st CFL FK Lovcen vs Zeta
02:00  Primera B Flandria vs Deportivo Espanol
02:00  Primera B Sacachispas FC vs Ca Defensores Unidos