Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 23/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Barcelona vs Girona (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Arsenal vs Everton (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Frosinone vs Juventus (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Nạp Rút Nhanh Gọn Trong 5 Phút - Chỉ Có Tại Đây
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Primera División Monagas SC vs Caracas 60.00%
02:00  Primera Division Municipal Limeno vs Cd Audaz 75.00%
22:00  Premier League Arsenal vs Everton 75.00%
01:30  Serie A Frosinone vs Juventus 70.00%
02:00  Spain Ponferradina vs San Sebastian de los Reyes 60.00%
18:30  2nd Bundesliga Hamburger SV vs Jahn Regensburg 75.00%
18:45  1st Division Silkeborg vs Nykoebing FC 75.00%
23:00  Eliteserien Stroemsgodset vs Molde 70.00%
01:00  Eliteserien Rosenborg vs Sarpsborg 08 70.00%
23:00  OBOS-ligaen Hamarkameratene vs Levanger 75.00%
23:00  OBOS-ligaen Kongsvinger vs Tromsdalen 70.00%
22:30  Superettan Oergryte FF vs IK Brage 60.00%
22:30  Ykkonen EIF vs HIFK 75.00%
22:00  Bundesliga Salzburg vs Rapid Wien 70.00%
23:00  Super Lig Antalyaspor vs Sivasspor 65.00%
22:00  1st League APOEL Nicosia vs Doxa Katokopia 55.00%
21:00  Urvalsdeild Fjoelnir vs Breidablik 60.00%
21:00  Urvalsdeild Keflavik vs Vikingur Reykjavik 75.00%
21:30  1st League Dinamo Zagreb vs Inter Zapresic 75.00%
23:15  Prva Liga NK Olimpija Ljubljana vs Aluminij 60.00%
02:00  Primera Division Jorge Wilstermann vs Sport Boys Warnes 55.00%
02:00  Primera División Zulia vs Metropolitanos FC 55.00%
02:00  Primera División Deportivo Tachira vs Portuguesa FC 55.00%
06:00  Major League Soccer LA Galaxy vs Seattle Sounders FC 70.00%
06:00  Major League Soccer Vancouver Whitecaps vs FC Dallas 75.00%
07:00  United Soccer League Tulsa Roughnecks FC vs Swope Park Rangers 75.00%
07:30  United Soccer League Saint Louis FC vs San Antonio FC 70.00%
09:00  United Soccer League Reno 1868 FC vs Las Vegas Lights FC 75.00%
09:30  United Soccer League LA Galaxy II vs Real Monarchs SLC 65.00%
06:00  United Soccer League OKC Energy FC vs Sacramento Republic FC 80.00%
07:00  Primera División Deportiva San Carlos vs Limon 80.00%
00:00  Primera División C.S. Cartagines vs Deportiva Carmelita 65.00%
04:05  Primera División Guadalupe FC vs Municipal Perez Zeledon 60.00%
02:00  Liga Nacional CD Motagua vs Honduras Progreso 55.00%
16:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Vissel Kobe 55.00%
17:00  J. League Consadole Sapporo vs Kashima Antlers 70.00%
14:00  K-League 1 Jeonnam Dragons vs Ulsan Hyundai 75.00%
18:00  Premier League Air Force Central FC vs Bangkok Glass 65.00%
19:00  Premier League Bangkok United vs Sukhothai FC 65.00%
17:00  V-League Can Tho vs Hai Phong 60.00%
17:00  V-League Song Lam Nghe An vs FLC Thanh Hoa 65.00%
18:00  V-League Nam Dinh vs Hoang Anh Gia Lai 85.00%
19:00  Erovnuli Liga Sioni Bolnisi vs Dinamo Tbilisi 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

07:00  Division Profesional Deportivo Santani vs Libertad
00:30  Premijer Liga Celik Zenica vs FK Tuzla City
02:00  Serie A Flamengo vs Atletico MG
02:00  Primera División Estudiantes de Caracas vs Academia Puerto Cabello
19:00  Premier League Akzhaiyk Uralsk vs FC Astana
23:00  Serie A Milan vs Atalanta
02:00  Serie B Padova vs Cremonese
21:30  Italy Pistoiese vs Lucchese
21:30  Italy Robur Siena vs Pisa
19:30  Italy FeralpiSalo vs Fermana
19:30  Italy Renate vs Vicenza
21:00  LaLiga Real Oviedo vs Elche
23:00  LaLiga Reus vs Gimnastic
01:00  LaLiga Cadiz vs Alcorcon
02:00  Spain Celta Vigo B vs Rapido de Bouzas
02:00  Spain Burgos CF vs RC Deportivo Fabril
02:00  Spain Navalcarnero vs Atletico Madrid B
02:00  Spain Lleida Esportiu vs UD Cornella
02:00  Spain CD Badajoz vs CD El Ejido 2012
18:30  Premiership Kilmarnock vs Celtic
21:00  OBOS-ligaen Jerv vs Stroemmen
21:00  OBOS-ligaen Nest Sotra vs Floroe
23:00  OBOS-ligaen Sandnes vs Notodden
23:00  Veikkausliiga IFK Mariehamn vs TPS
21:00  1st Division FC Shinnik Yaroslavl vs Mordovya
21:00  Premier League Dynamo Kyiv vs Desna
23:45  Premier Dinamo Minsk vs FC Luch Minsk
20:30  Prva Liga Pobeda vs Akademija Pandev
20:30  Prva Liga Shkupi vs Makedonija GjP
21:00  Primera Division San Martin de Tucuman vs Argentinos Juniors
23:15  Primera Division Gimnasia LP vs Rosario Central
03:45  Primera Division Boca Juniors vs River Plate
21:00  Primera B Nacional Nueva Chicago vs Olimpo
01:30  Primera B Nacional Temperley vs Arsenal Sarandi
06:00  Federal A zone 1 Villa Mitre vs Deportivo Roca
01:00  Federal A zone 2 Defensores de Pronunciamiento vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion
21:00  Federal A zone 2 Juventud Unida Gualeguaychu vs Douglas Haig
06:30  Federal A zone 3 Desamparados vs Racing de Cordoba
21:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs San Lorenzo de Alem
21:00  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Deportivo San Jorge Tucuman
01:15  Federal A zone 4 Gimnasia y Tiro vs Sarmiento de Resistencia
21:00  Serie A Gremio vs Ceara
02:00  Serie A Atletico PR vs Parana Clube
05:00  Serie A Cruzeiro vs Santos FC
07:00  Serie B Avai FC vs Sampaio Correa
02:00  Primera Division Real Potosi vs Bolivar
02:00  Primera Division Oriente Petrolero vs Royal Pari Sion
01:00  Primera División Curico Unido vs O’Higgins
03:30  Primera División Colo Colo vs Antofagasta
07:45  Primera A Millonarios vs CD Once Caldas
07:00  Serie A Delfin vs Emelec
00:00  Serie A LDU de Quito vs Barcelona SC
04:30  Primera División Montevideo Wanderers vs Club Atletico Progreso
02:00  Primera División River Plate vs Defensor Sporting
02:00  Primera División Atletico Venezuela vs Mineros De Guayana
09:00  Liga MX Cruz Azul vs Atlas
09:00  Primera División Santos de Guapiles vs Deportivo Saprissa
00:00  Liga Nacional Sanarate vs Antigua Guatemala
02:30  Liga Nacional Cd Chiantla vs Guastatoya
02:00  Liga Nacional Juticalpa vs CD Vida
12:00  J. League 2 FC Gifu vs Tokyo Verdy
12:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Omiya Ardija
12:00  K-League 1 Jeju United vs Gangwon FC
15:30  GO-JEK Liga 1 PSIS vs Perseru Serui
02:00  Confederations Cup Enyimba vs Rayon Sport
20:30  Premier League El Hodood vs Nogoom FC
02:00  Premier League Tusker FC vs Mathare United
20:00  Premier League Bloemfontein Celtic vs Maritzburg United
20:30  Telekom 1st CFL Mornar vs Grbalj Radanovici
02:00  Spain Cd Calahorra vs UD Logrones