Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 23/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Sheffield Utd vs Stoke (1h45)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

AEK Athens vs Bayern Munich (23h55)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Real Madrid vs Plzen (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

07:30  Primera Division Blooming vs Destroyers 75.00%
01:45  Championship Birmingham City vs Reading 65.00%
01:45  League 1 Plymouth Argyle vs Gillingham 60.00%
01:45  League 1 Wycombe Wanderers vs Rochdale 70.00%
01:45  League 2 Oldham Athletic vs Cheltenham Town 55.00%
22:00  1st Liga GKS Katowice vs RKS Garbarnia Krakow 55.00%
21:30  Cup Maribor vs Domzale 80.00%
23:00  Premium liiga Paernu Linnameeskond vs Flora Tallinn 85.00%
07:00  Primera Division San Lorenzo vs San Martin San Juan 70.00%
08:00  Serie A CD Tecnico Universitario vs CSD Independiente Del Valle 65.00%
22:00  Champions League Persepolis vs Al-Sadd 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

23:55  Group E AEK Athens vs Bayern Munich
02:00  Group G Real Madrid vs Viktoria Plzen
02:00  Group H Manchester United vs Juventus
01:45  Championship Middlesbrough vs Rotherham United
01:45  League 1 Bristol Rovers vs AFC Wimbledon
01:45  League 1 Southend United vs Walsall
01:45  League 2 Macclesfield Town vs Northampton Town
01:45  League 2 Milton Keynes Dons vs Notts County
01:45  League 2 Stevenage vs Port Vale
01:45  League 2 Swindon Town vs Cambridge United
01:45  League 2 Yeovil Town vs Crewe Alexandra
07:00  Federal A zone 2 Douglas Haig vs CASD Camioneros
16:00  Asia China U19 vs Saudi Arabia U19
18:30  GO-JEK Liga 1 Persela Lamongan vs Barito Putera
23:00  Champions League ES Setif vs Al Ahly
02:00  Champions League Esperance vs Primeiro de Agosto