Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 24/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

West Brom vs Derby (2h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Lokomotiv Moscow vs FC Porto (2h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Tambov vs Chimki Moskovska (22h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

01:45  Championship Preston North End vs Brentford 70.00%
01:30  Italy Pro Piacenza vs Robur Siena 55.00%
00:00  La Liga Rayo Vallecano vs Athletic Bilbao 55.00%
19:30  Cup Kosice vs Zlate Moravce 60.00%
16:00  1st Division FC Ska-Khabarovsk vs FC Baltika Kaliningrad 70.00%
23:00  1st Liga Termalica Nieciecza vs OKS Stomil Olsztyn 65.00%
08:30  Primera División Universitario de Deportes vs Sport Rosario 55.00%
22:05  Premier League AL Faisaly (Ksa) vs Al Raed 55.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

05:30  Serie A Cruzeiro vs Ceara
02:00  Championship Bolton Wanderers vs Nottingham Forest
01:30  Italy Ternana vs Rimini
18:00  Euro U-17 Georgia U17 vs Denmark U17
18:30  1st Division Tom Tomsk vs FC Shinnik Yaroslavl
22:00  1st Division Mordovya vs FC Zenit-2 St Petersburg
22:00  1st Liga KS Rakow Czestochowa vs ŁKS Łódź
20:00  Cup Buducnost P. vs Rudar Pljevlja
20:00  Cup Iskra Danilovgrad vs Sutjeska Niksic
07:45  Copa Sudamericana Santa Fe vs Deportivo Cali
05:30  Copa Sudamericana Fluminense vs Nacional
07:00  Federal A zone 4 Sarmiento de Resistencia vs Juventud Antoniana
08:00  Federal A zone 4 Altos Hornos Zapla vs Deportivo San Jorge Tucuman
05:15  Primera Division Universitario vs Oriente Petrolero
21:00  Indian Super League FC Goa vs Mumbai City FC
15:30  GO-JEK Liga 1 Bhayangkara FC vs Arema
23:00  Confederations Cup AS Vita Club vs Al Masry