Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 25/08/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Atl. Madrid vs Rayo Vallecano (1h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Paris SG vs Angers (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Liverpool vs Brighton (23h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Premier League Southampton vs Leicester City 65.00%
21:00  Championship Blackburn Rovers vs Brentford 55.00%
21:00  Championship Queens Park Rangers vs Wigan Athletic 75.00%
21:00  Championship Swansea City vs Bristol City 55.00%
21:00  League 1 AFC Wimbledon vs Sunderland 60.00%
21:00  League 1 Blackpool vs Accrington Stanley 65.00%
21:00  League 1 Rochdale vs Walsall 65.00%
21:00  League 1 Scunthorpe United vs Barnsley 70.00%
21:00  League 2 Lincoln City vs Notts County 55.00%
18:35  National League Maidenhead United vs Maidstone 65.00%
21:00  National League Dover vs Eastleigh 60.00%
21:00  National League Gateshead FC vs Leyton Orient 55.00%
21:00  National League Harrogate vs Solihull Moors 60.00%
21:00  National League N. Curzon vs Kidderminster Harriers 60.00%
21:00  National League N. Darlington vs Altrincham 75.00%
21:00  National League N. FC United of Manchester vs Leamington 75.00%
21:00  National League N. Telford vs Chester FC 70.00%
21:00  National League S. Woking vs Truro City 60.00%
00:00  LaLiga Numancia vs Cadiz 60.00%
20:30  Bundesliga Freiburg vs Eintracht Frankfurt 70.00%
19:00  3rd Liga Energie Cottbus vs Meppen 60.00%
19:00  3rd Liga Osnabrueck vs Preussen Muenster 70.00%
19:00  3rd Liga Wehen vs Unterhaching 80.00%
19:00  Regionalliga Südwest Ulm vs Homburg 65.00%
19:00  Regionalliga West Oberhausen vs Viktoria Koeln 1904 65.00%
01:00  Ligue 1 Toulouse vs Nimes 65.00%
21:30  National Concarneau vs Le Mans 60.00%
01:45  Eredivisie NAC Breda vs Excelsior 85.00%
01:45  Eredivisie PEC Zwolle vs PSV Eindhoven 95.00%
03:00  Primeira Liga FC Porto vs Vitoria de Guimaraes 65.00%
21:00  Championship Ayr United vs Dunfermline Athletic 60.00%
21:00  League 1 East Fife vs Arbroath 70.00%
21:00  League 2 Berwick Rangers vs Annan Athletic 65.00%
18:00  Denmark FC Sydvest 05 vs Kjellerup 75.00%
22:30  Challenge League Schaffhausen vs Lausanne 65.00%
21:00  Premiership Glentoran vs Dungannon Swifts 85.00%
23:00  1st League AEK Larnaca vs Pafos FC 70.00%
23:00  1st League Nea Salamis vs APOEL Nicosia 75.00%
00:00  1st League Omonia Nicosia vs Alki Oroklinis 65.00%
00:00  Urvalsdeild Vikingur Reykjavik vs KA Akureyri 70.00%
00:00  Fortuna League Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce 85.00%
18:00  2nd Division west Pskov 747 vs Kolomna 75.00%
01:45  OTP BANK Liga Haladas vs MTK Budapest 65.00%
17:00  Premium liiga Tulevik Viljandi vs Paide Linnameeskond 75.00%
23:00  Premium liiga Talinna Kalev vs Trans Narva 90.00%
22:00  Premijer Liga FK Zvijezda 09 vs FK Sarajevo 60.00%
22:00  Ligat HaAl FC Ashdod vs Bnei Yehuda Tel Aviv 55.00%
06:00  United Soccer League Charleston Battery vs New York Red Bulls II 75.00%
06:00  United Soccer League Richmond Kickers vs Louisville City FC 80.00%
03:00  Primera Division Santa Tecla FC vs CD Chalatenango 55.00%
17:00  J. League Shimizu S-Pulse vs Consadole Sapporo 60.00%
17:00  J. League 2 Oita Trinita vs Tokushima Vortis 60.00%
18:35  Super League Chongqing Lifan vs Dalian Yifang 60.00%
18:35  Super League Shandong Luneng vs Guangzhou Evergrande 85.00%
18:35  Super League Shanghai SIPG FC vs Henan Jianye 70.00%
23:00  Erovnuli Liga FC Rustavi vs Saburtalo 70.00%
02:00  Premier League Gor Mahia vs AFC Leopards 65.00%
04:00  Primera División Universidad de Costa Rica vs Municipal Perez Zeledon 85.00%
00:00  Spain Valencia B vs Ebro 60.00%
23:15  Super League PAOK Thessaloniki FC vs Asteras Tripolis 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

23:30  Championship Nottingham Forest vs Birmingham City
21:00  League 1 Charlton Athletic vs Fleetwood Town
21:00  League 1 Luton Town vs Shrewsbury Town
21:00  League 1 Plymouth Argyle vs Peterborough United
21:00  League 2 Macclesfield Town vs Mansfield Town
21:00  League 2 Morecambe vs Oldham Athletic
21:00  National League Boreham Wood vs FC Halifax Town
21:00  National League Chesterfield vs Barnet
21:00  National League N. Boston United vs Spennymoor Town FC
21:00  National League S. Chelmsford vs Bath City
01:15  La Liga Atletico Madrid vs Rayo Vallecano
18:00  2nd Bundesliga FC Cologne vs Erzgebirge Aue
18:30  Regionalliga Nord SC Weiche Flensburg vs BSV Rehden
19:05  Regionalliga N. Chemnitzer FC vs VfB Auerbach
01:00  First Division A Royal Antwerp vs Cercle Brugge
22:30  Primeira Liga Portimonense vs Santa Clara
21:00  League 1 Brechin City vs Dumbarton
21:00  Veikkausliiga PS Kemi vs SJK
01:45  Super Lig Goztepe vs Fenerbahce
01:45  Super Lig Kayserispor vs Yeni Malatyaspor
01:45  1st Lig Denizlispor vs Hatayspor
20:30  Premier League Rubin Kazan vs CSKA Moscow
23:00  Premier League Spartak Moscow vs Dinamo Moscow
21:00  Premier League FC Olexandria vs Vorskla
23:00  Ekstraklasa Pogon Szczecin vs Lechia Gdansk
02:00  2nd Liga Siarka Tarnobrzeg vs Stal Stalowa Wola
01:00  Super Liga Radnicki Nis vs Napredak
00:30  OTP BANK Liga Mezokovesd SE vs Ferencvaros
00:30  OTP BANK Liga Varda SE vs Diosgyori VTK
01:00  Liga I Dinamo Bucuresti vs Hermannstadt
17:00  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Paernu Linnameeskond
00:00  National Division CS Petrocub vs FC Zaria
00:00  Premijer Liga Sloboda Tuzla vs Radnik Bijeljina
01:00  Premijer Liga Zrinjski Mostar vs FK Tuzla City
02:00  Telekom 1st CFL Grbalj Radanovici vs OFK Titograd
07:15  Primera Division Atletico Tucuman vs Colon
07:15  Primera Division Independiente vs Defensa y Justicia
03:45  Primera Division Tigre vs San Martin San Juan
06:00  Primera Division River Plate vs Argentinos Juniors
02:00  Primera B Justo Jose de Urquiza vs CD UAI Urquiza
02:00  Serie A Santos FC vs Bahia
05:00  Serie A Corinthians vs Parana Clube
07:30  Serie B Atletico GO vs CRB
02:30  Serie B CS Alagoano vs Criciuma
01:00  Primera División Deportes Temuco vs Everton CD
03:30  Primera División Huachipato vs Antofagasta
08:00  Primera A Atlético Nacional vs Alianza Petrolera
02:00  Primera A Leones vs Envigado
04:00  Primera A Rionegro Aguilas vs Deportivo Cali
04:00  Serie A Guayaquil City vs LDU de Quito
05:30  Primera División Sport Boys vs Union Comercio
03:00  Primera Division CD Audaz vs CD Aguila
03:00  Primera Division CD FAS vs Firpo
17:00  J. League Cerezo Osaka vs Sanfrecce Hiroshima
17:00  J. League Kashiwa Reysol vs V-Varen Nagasaki
16:00  J. League 2 Kyoto Sanga FC vs Ventforet Kofu
16:00  J. League 2 Matsumoto Yamaga vs Yokohama FC
17:00  K-League 2 Asan Mugunghwa vs Seoul E-Land FC
17:00  K-League 2 Busan I’Park vs Suwon City
19:30  Premier League Irtysh Pavlodar vs Shakhter Karagandy
02:00  Premier League Chemelil Sugar vs Ulinzi Stars
02:00  Super Cup MTN8 Cape Town City FC vs Mamelodi Sundowns FC
02:00  Super Cup MTN8 SuperSport United vs Kaizer Chiefs
23:00  Serie B Salernitana vs Palermo
02:00  Spain Leonesa vs Rapido de Bouzas
23:15  Super League Panetolikos vs Atromitos
01:30  Super League Apollon Smirnis vs AE Larissa
23:10  Primera B Nacional Nueva Chicago vs Ferro Carril Oeste
01:30  Primera B Nacional Villa Dalmine vs Instituto
02:00  Primera B Nacional Agropecuario vs Santamarina
01:30  Primera División Racing vs Fenix
02:00  Primera División Academia Puerto Cabello vs Zamora FC