Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 25/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Bayern Munich vs Augsburg (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Leobendorf vs Altach (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Manchester United vs Derb (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

01:30  Bundesliga Bayern Munich vs Augsburg 75.00%
00:00  3rd Liga Wuerzburger Kickers vs Meppen 65.00%
01:00  Super League Grasshopper vs Thun 60.00%
00:30  Challenge League Aarau vs Schaffhausen 70.00%
01:00  Challenge League Chiasso vs FC Rapperswil-Jona 80.00%
01:45  Premiership Ards vs Glenavon 70.00%
01:45  Premiership Coleraine vs Ballymena United 75.00%
23:00  Fortuna League Nitra vs Trencin 70.00%
05:15  Serie B Fortaleza vs Sao Bento 60.00%
07:45  Primera A Envigado vs America de Cali 75.00%
20:25  UAE League Ajman vs Al-Jazira 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

01:45  National League Barrow vs Gateshead FC
01:45  National League Chesterfield vs Maidenhead United
01:45  National League FC Halifax Town vs AFC Fylde
01:45  National League Solihull Moors vs Dagenham & Redbridge
02:00  Serie B Cittadella vs Benevento
02:00  Serie B Hellas Verona vs Spezia
02:00  Serie B Pescara vs Crotone
00:00  3rd Liga Eintracht Braunschweig vs Kaiserslautern
00:30  Regionalliga West Oberhausen vs SV Rodinghausen
02:00  KNVB Beker Rijnsburgse Boys vs TOP Oss
19:00  Cup Pendikspor vs Altinordu
02:00  Cup ŁKS Łódź vs Lech Poznan
21:00  Cup Litex Lovech vs Etar
23:00  Cup Montana vs PFC CSKA-Sofia
02:00  FA Cup Sholing vs Slough Town