Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 26/07/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

RB Leipzig vs Hacken (22h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

B36 Torshavn vs Besiktas (1h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Olimpija Ljubljana vs Crusaders (1h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Qualification FC Ufa vs Domzale 75.00%
23:00  Qualification Balzan FC vs Slovan Bratislava 65.00%
23:00  Qualification Hapoel Haifa vs FH Hafnarfjordur 65.00%
01:45  Qualification Dundalk vs AEK Larnaca 80.00%
06:00  Friendlies women USA vs Japan 75.00%
22:00  2nd Division west Torpedo Vladimir vs Kolomna 75.00%
22:30  2nd Division Ural/Pov KamAZ vs Lada Togliati 60.00%
06:00  Serie A America MG vs Internacional 55.00%
05:15  Primera Division The Strongest vs Jorge Wilstermann 80.00%
08:00  Primera División FBC Melgar vs Alianza Lima 70.00%
08:00  Major League Soccer Houston Dynamo vs Philadelphia Union 55.00%
22:30  United Soccer League Bethlehem Steel FC vs Indy Eleven 70.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

18:30  GO-JEK Liga 1 Persebaya Surabaya vs Persib Bandung
22:00  Qualification Tobol Kostanay vs Pyunik
22:00  Qualification FK Spartaks vs La Fiorita Montegiardino
00:00  Qualification Maccabi Tel Aviv vs Radnicki Nis
00:00  Qualification PFC CSKA-Sofia vs Admira Moedling
00:00  Qualification Zrinjski Mostar vs Valletta
01:00  Qualification Sutjeska vs Alashkert FC
01:30  Qualification Partizan Beograd vs Trakai FK
01:45  Qualification FK Spartak Subotica vs Sparta Prague
01:45  Qualification Hibernian vs Asteras Tripolis
07:00 Manchester City vs Liverpool
09:00 Roma vs Tottenham Hotspur
01:45  Club Friendlies Blackburn Rovers vs Everton
22:00  2nd Division center Metalurg Lypetsk vs Kaluga
23:00  2nd Division center Zorky Krasnogorsk vs FC Ryazan
21:00  2nd Division Ural/Pov Zenit Izhevsk vs NoSta
05:30  Serie A Botafogo RJ vs Chapecoense AF
05:30  Serie A Vitoria vs Sport Recife
07:30  Primera Division Oriente Petrolero vs Universitario
07:45  Primera A Atletico Nacional vs Tolima