Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 26/08/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Girona vs Real Madrid (3h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Marseille vs Rennes (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Fiorentina vs Chievo (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

00:00  Fortuna League Spartak Trnava vs Ruzomberok 60.00%
01:30  Serie A Genoa vs Empoli 65.00%
01:30  Serie A Inter vs Torino 60.00%
03:15  La Liga Sevilla vs Villarreal 65.00%
18:30  2nd Bundesliga Jahn Regensburg vs Holstein Kiel 80.00%
20:00  Regionalliga Nord Lupo-Martini Wolfsburg vs St.Pauli II 60.00%
20:00  Regionalliga N. Lokomotive Leipzig vs Babelsberg 90.00%
20:00  Regionalliga Südwest Saarbruecken vs Waldhof Mannheim 60.00%
19:00  Regionalliga West TV Herkenrath vs RW Essen 70.00%
20:00  Ligue 1 Lille vs Guingamp 80.00%
22:00  Ligue 1 Bordeaux vs Monaco 80.00%
02:00  Ligue 1 Marseille vs Rennes 70.00%
19:30  First Division A Club Brugge vs Anderlecht 75.00%
01:00  First Division A Genk vs Waasland-Beveren 65.00%
17:15  Segunda Liga Estoril vs Leixoes 65.00%
23:00  Segunda Liga Academico Viseu vs Arouca 75.00%
23:00  Eliteserien FK Haugesund vs Stabaek 70.00%
01:00  Eliteserien Vaalerenga vs Brann 70.00%
23:00  OBOS-ligaen Aalesund vs Nest Sotra 70.00%
23:00  OBOS-ligaen Levanger vs Kongsvinger 95.00%
23:00  OBOS-ligaen Stroemmen vs Ull/Kisa 55.00%
20:00  Allsvenskan Malmoe FF vs Sirius 60.00%
22:00  Bundesliga Admira Moedling vs Mattersburg 70.00%
21:00  Super League Thun vs Lugano 85.00%
21:00  Challenge League FC Rapperswil-Jona vs FC Vaduz 65.00%
01:45  1st Lig Adanaspor vs Afjet Afyonspor 55.00%
02:00  National Division AS Jeunesse Esch vs FC Etzella Ettelbruck 75.00%
02:00  National Division FC Progres Niedercorn vs US Hostert 75.00%
02:00  National Division US Rumelange vs FC Victoria Rosport 70.00%
23:00  1st League Jablonec vs Sigma Olomouc 60.00%
15:15  2nd league Zizkov vs Znojmo 75.00%
22:00  2nd league SK Dynamo Ceske Budejovice vs Usti nad Labem 75.00%
23:00  1st Division Armavir FC vs PFC Sochi 55.00%
21:00  2nd Division Ural/Pov Neftekhimik vs FC Chelyabinsk 55.00%
20:00  2nd Division east Zenit Irkutsk vs Sibir Novosibirsk II 60.00%
21:00  2nd Division south Spartak Vladikavkaz vs Chayka 55.00%
02:00  2nd Liga Elana Torun vs Gornik Leczna 75.00%
02:00  Primera Division The Strongest vs Bolivar 90.00%
03:30  Serie A Universidad Catolica vs Emelec 60.00%
02:30  Division Profesional Deportivo Santani vs Deportivo Capiata 65.00%
01:30  Primera División Liverpool FC vs Danubio 70.00%
07:00  Major League Soccer Toronto FC vs Montreal Impact 60.00%
07:30  Major League Soccer Sporting Kansas City vs Minnesota United 80.00%
06:00  Major League Soccer New York Red Bulls vs DC United 70.00%
07:30  United Soccer League San Antonio FC vs Swope Park Rangers 55.00%
09:30  United Soccer League Reno 1868 FC vs Sacramento Republic FC 70.00%
05:00  Primera División Deportiva San Carlos vs Deportiva Carmelita 75.00%
02:05  Primera División Grecia vs Limon 80.00%
16:00  J. League Nagoya Grampus Eight vs Urawa Red Diamonds 60.00%
16:00  J. League 2 Machida Zelvia vs FC Gifu 55.00%
17:00  J. League 2 Omiya Ardija vs Renofa Yamaguchi 80.00%
17:00  Super League Changchun Yatai vs Hebei CFFC 75.00%
17:00  K-League 1 Daegu FC vs Gangwon FC 75.00%
02:00  Spain Sporting Gijon B vs SD Leioa 60.00%
07:30  United Soccer League Saint Louis FC vs Tulsa Roughnecks FC 70.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

03:30  Primera División Alianza Lima vs Binacional
03:30  Primera División Real Garcilaso vs Ayacucho FC
03:30  Primera División Sporting Cristal vs Sport Rosario
21:00  Premier League FC Astana vs FC Kyzylzhar Petropavlovsk
19:30  Premier League Watford vs Crystal Palace
22:00  Premier League Fulham vs Burnley
01:30  LaLiga Granada vs Lugo
23:00  Bundesliga Borussia Dortmund vs RasenBallsport Leipzig
17:15  Eredivisie Willem II vs Heracles
00:30  Primeira Liga Tondela vs Rio Ave
23:00  Segunda Liga Pacos de Ferreira vs Famalicao
23:00  Segunda Liga Vitoria de Guimaraes B vs Academica
00:00  Segunda Liga Farense vs Braga B
18:15  Premiership Motherwell vs Rangers
18:45  1st Division HB Koege vs Hvidovre
22:30  Allsvenskan Djurgaarden vs Elfsborg
22:30  Superettan Norrby vs AFC Eskilstuna
01:45  1st Lig Balikesirspor vs Osmanlispor FK
21:00  Urvalsdeild KR Reykjavik vs IBV Vestmannaeyjar
23:00  Premier League Lokomotiv Moscow vs Anzhi Makhachkala
19:00  1st Division FC Rotor Volgograd vs Fakel
21:00  1st Division FC Krasnodar II vs Tom Tomsk
02:00  2nd Division Ural/Pov Zenit Izhevsk vs Syzran-2003
21:00  2nd Division south Mashuk-KMV vs Druzhba
23:30  Premier League Zorya vs Desna
20:30  Ekstraklasa Jagiellonia Bialystok vs Miedz Legnica
00:00  1st Liga Chrobry Glogow vs Chojniczanka Chojnice
21:30  Prva Liga Pobeda vs Rabotnicki
21:00  Primera Division Velez Sarsfield vs Banfield
03:45  Primera Division Rosario Central vs San Martin de Tucuman
07:00  Serie A Cruzeiro vs Fluminense
21:00  Serie A Sao Paulo vs Ceara
02:00  Serie A America MG vs Flamengo
02:00  Serie A Internacional vs Palmeiras
05:00  Serie A Vasco da Gama vs Chapecoense AF
07:00  Serie B Juventude vs Boa Esporte Clube
01:00  Primera División Boston River vs Club Atletico Penarol
02:00  Primera División Deportivo Lara vs Monagas SC
10:00  United Soccer League Las Vegas Lights FC vs Fresno FC
00:00  Primera División Deportivo Saprissa vs Guadalupe FC
00:00  Liga Nacional CSD Municipal vs Iztapa
00:00  Liga Nacional Sanarate vs Club Xelaju
00:30  Liga Nacional Antigua Guatemala vs Guastatoya
02:00  Liga Nacional Platense FC vs Real Espana
16:00  J. League Vissel Kobe vs Yokohama F.Marinos
17:00  K-League 2 Daejeon Citizen vs Ansan Greeners
21:00  Premier League Smouha SC vs El Geish
22:00  Ligue I CS Hammam-Lif vs Club Africain
22:00  Professional Football Go Round vs Enyimba
22:00  Professional Football Heartland Owerri vs Katsina United
22:00  Professional Football Lobi Stars vs Nasarawa United
22:00  Professional Football MFM FC vs Enugu Rangers
22:00  Professional Football Niger Tornadoes vs Kano Pillars
22:00  Professional Football Wikki Tourist vs Abia Warriors
22:00  Professional Football Yobe Desert Stars vs Sunshine Stars
02:00  Spain CD Calahorra vs SD Amorebieta
02:00  Spain Villanovense vs CD Badajoz
01:30  Primera B Nacional Guillermo Brown vs Brown de Adrogue
02:00  Primera Division CD FAS vs Firpo
02:00  Primera Division CD Audaz vs CD Aguila
02:00  Super Cup MTN8 SuperSport United vs Kaizer Chiefs