Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 26/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Freiburg vs B. Monchengladbach (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Jagiellonia vs Legia (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Guimaraes vs Braga (3h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

00:30  Regionalliga Nord Luebeck vs SC Weiche Flensburg 75.00%
22:00  Regionalliga Südwest TSG Hoffenheim II vs Freiburg II 70.00%
00:30  Regionalliga Südwest SSV Ulm 1846 vs 1. FC Saarbrucken 70.00%
01:00  Eerste Divisie FC Twente vs Almere City FC 60.00%
00:10  Erste Liga Vorwaerts Steyr vs FC Juniors OO 55.00%
00:10  Erste Liga Amstetten vs Wattens 60.00%
01:45  Premier League Caernarfon Town FC vs Connah’s Quay 70.00%
23:00  1st League Teplice vs FC Banik Ostrava 75.00%
23:00  Ekstraklasa ASPN Miedz Legnica vs WKS Slask Wroclaw 70.00%
23:00  1st League Rudes vs NK Lokomotiva 70.00%
23:30  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Paide Linnameeskond 75.00%
08:00  Primera División FBC Melgar vs Deportivo Municipal 70.00%
08:30  Primera Division Alianza FC (Slv) vs Municipal Limeno 70.00%
20:00  UAE League Ajman vs Al-Ain 90.00%
22:30  UAE League AL Wahda vs Al-Nasr SC 80.00%
22:30  UAE League Sharjah Cultural Club vs Bani Yas 75.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

23:00  Regionalliga N. VfB Auerbach 1906 vs FC Viktoria 1889 Berlin
00:00  Regionalliga Südwest FC-Astoria Walldorf vs TSV Steinbach 1921
01:45  Ligue 1 Nimes vs Saint-Etienne
01:00  Ligue 2 AJ Auxerre vs Paris FC
01:00  Ligue 2 Sochaux vs Niort
01:00  Ligue 2 Chateauroux vs AC Ajaccio
01:00  Eerste Divisie NEC Nijmegen vs TOP Oss
19:00  Euro U-17 Cyprus U17 vs Switzerland U17
00:00  Superliga SonderjyskE vs OB
00:00  Superettan Landskrona BoIS vs AFC Eskilstuna
23:00  1st Lig Altay Izmir vs Denizlispor
23:00  2nd league FC Vysocina Jihlava vs 1.SK Prostejov
19:00  Premier Isloch vs FC Minsk
19:00  Leumit League Hapoel Marmorek FC vs Hapoel Ashkelon
21:00  Indian Super League ATK vs Chennaiyin FC
18:00  Erovnuli Liga FC Rustavi vs Chikhura
22:25  Premier League Ohud Medina vs Al Wehda
01:00  Premier League Bidvest Wits vs Highlands Park