Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 27/08/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Ath Bilbao vs Huesca (3h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Beroe vs Botev Vratsa (0h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Galatasaray vs Alanyaspor (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  National League Barnet vs Dagenham & Redbridge 60.00%
21:00  National League Hartlepool United vs Chesterfield 60.00%
21:00  National League N. Spennymoor Town FC vs FC United of Manchester 65.00%
21:00  National League S. Bath City vs Weston Super Mare 85.00%
02:00  S.ern Premier Division Banbury United vs Stratford Town 65.00%
02:00  S.ern Premier Division Basingstoke vs Gosport Borough 70.00%
02:00  S.ern Premier Division Hendon vs Harrow Borough 80.00%
02:00  S.ern Premier Division Merthyr Town vs Frome Town 85.00%
01:15  La Liga Levante vs Celta Vigo 80.00%
00:00  Superettan IFK Vaernamo vs Oesters IF 60.00%
22:30  Ykkonen FF Jaro vs Klubi 04 70.00%
22:00  2nd Division center FC Rotor Volgograd II vs Metalurg Lypetsk 55.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  National League Maidstone vs Boreham Wood
21:00  National League N. Bradford PA vs Boston United
21:00  National League S. Dartford vs East Thurrock United
21:00  National League S. Gloucester City vs Torquay United
21:00  National League S. Hemel Hempstead vs Chelmsford
21:00  National League S. Oxford City vs Wealdstone
02:00  S.ern Premier Division Coalville Town vs Barwell FC
02:00  S.ern Premier Division Tamworth vs Rushall Olympic
01:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Mallorca
00:00  Allsvenskan Kalmar FF vs Oerebro
01:45  Super Lig Galatasaray vs Alanyaspor
23:15  1st Lig Karabukspor vs Altinordu
21:30  Premier League FC Yenisey Krasnoyarsk vs Krylya Sovetov Samara
22:00  Premier FK Slutsk vs FC Luch Minsk
05:00  Primera Division Godoy Cruz vs Newells Old Boys
23:00  Champions League Esteghlal vs Al-Sadd
18:00  K-League 2 Seongnam FC vs Bucheon FC 1995