Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 28/07/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Midtjylland vs Esbjerg (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Spartak Moscow vs Orenburg (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Benfica vs Juventus (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

19:00  Regionalliga Nord BSV Rehden vs Eintracht Norderstedt 85.00%
19:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs Hamburger SV II 65.00%
19:00  Regionalliga Nord Werder Bremen II vs Wolfsburg II 70.00%
21:00  Regionalliga Nord Lupo-Martini Wolfsburg vs SV Drochtersen/Assel 65.00%
18:30  Regionalliga N. Budissa Bautzen vs FC Viktoria 1889 Berlin 55.00%
18:30  Regionalliga N. Chemnitzer FC vs FSV Union Fuerstenwalde 60.00%
19:00  Regionalliga West Wattenscheid vs Borussia Moenchengladbach II 75.00%
21:00  Allsvenskan IFK Gothenburg vs Brommapojkarna 75.00%
22:00  Bundesliga Altach vs Mattersburg 65.00%
00:00  Super League Xamax vs Basel 75.00%
15:15  2nd league MFK Chrudim vs Usti nad Labem 55.00%
00:00  Fortuna League SKF Sered vs FK Senica 60.00%
22:00  1st Liga Wigry Suwalki vs Chojniczanka Chojnice 70.00%
00:00  1st Liga GKS Tychy 71 vs Chrobry Glogow 65.00%
00:00  Super Liga Mladost Lucani vs FK Radnik Surdulica 70.00%
23:00  Prva Liga ND Triglav vs Aluminij 60.00%
20:00  Premium liiga Nomme JK Kalju vs FCI Levadia 75.00%
22:30  Premijer Liga FK Krupa vs Siroki Brijeg 70.00%
02:30  Serie B Goias vs Oeste FC 65.00%
05:45  Primera División Sport Rosario vs Universitario de Deportes 70.00%
07:00  Liga MX Monarcas Morelia vs Santos 60.00%
09:00  Liga MX Puebla vs Toluca 60.00%
16:00  J. League Yokohama F.Marinos vs Shimizu S-Pulse 85.00%
17:00  J. League Gamba Osaka vs Kashima Antlers 75.00%
18:35  Super League Hebei CFFC vs Guangzhou R&F F.C. 55.00%
20:00  Premier League Ratchaburi FC vs Ubon UMT FC 60.00%
23:00  First Division A Kortrijk vs Anderlecht 70.00%
19:00  3rd Liga Carl Zeiss Jena vs Sonnenhof Grossaspach 90.00%
19:00  3rd Liga FSV Zwickau vs Hallescher FC 65.00%
19:00  3rd Liga Fortuna Koeln vs Preussen Muenster 70.00%
23:30  1st League NK Lokomotiva vs Inter Zapresic 65.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

19:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh vs SC Weiche Flensburg
21:00  Scotland Alloa Athletic vs Ross County
21:00  Scotland Elgin City vs Dundee United
21:00  Scotland Greenock Morton vs Albion Rovers
21:00  Scotland Kilmarnock vs Queen’s Park
01:05  Champions Cup Chelsea vs Inter
20:30  Club Friendlies St. Pauli vs Stoke City
21:00  Club Friendlies Brentford vs Watford
23:00  Club Friendlies Sampdoria vs Parma Calcio 1913
00:00  Club Friendlies Angers vs Nantes
21:00  Ykkonen KPV vs AC Oulu
22:00  1st League Slovacko vs Banik Ostrava
23:00  2nd Liga Olimpia Grudziadz vs Pogon Siedlce
23:00  2nd Liga Ruch Chorzow vs Radomiak Radom
22:00  OTP BANK Liga Diosgyori VTK vs Puskas FC Academy
00:30  OTP BANK Liga Debrecen vs Mezokovesd SE
00:30  OTP BANK Liga Paksi SE vs Vidi FC
02:00  Cup FK Slonim vs Gorodeya
02:30  Serie B Juventude vs Fortaleza
02:30  Serie B Sao Bento vs Atletico GO
08:00  Primera A Once Caldas vs Bucaramanga
03:15  Primera A Rionegro Aguilas vs Envigado
05:30  Primera A Deportivo Cali vs Atletico Huila
06:00  Primera A Santa Fe vs Atletico Nacional
02:30  Primera División Deportivo Anzoategui vs Deportivo Tachira
05:00  Primera División Portuguesa FC vs Academia Puerto Cabello
05:00  Primera División Monagas SC vs Atletico Venezuela
05:00  Liga MX Queretaro FC vs Pachuca
17:00  J. League Sanfrecce Hiroshima vs Urawa Red Diamonds
17:30  K-League 1 Sangju Sangmu vs Pohang Steelers
02:00  Premier League Bandari vs Kariobangi Sharks
00:00  League Cup Belenenses vs Oliveirense
01:00  First Division A St.Truiden vs Cercle Brugge
05:10  Copa Argentina River Plate vs Villa Dalmine
02:00  Premier League Thika United vs Nakumatt