Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 28/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Apollon vs Paralimni (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Hertha Berlin vs Bayern Munich (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

FC Porto vs Tondela (2h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

17:00  V-League Can Tho vs Hai Phong 60.00%
17:00  V-League Song Lam Nghe An vs FLC Thanh Hoa 65.00%
18:00  V-League Nam Dinh vs Hoang Anh Gia Lai 85.00%
01:45  Championship Sheffield Wednesday vs Leeds United 65.00%
02:00  LaLiga Albacete vs Real Zaragoza 55.00%
23:30  2nd Bundesliga Arminia Bielefeld vs FC Cologne 55.00%
00:00  Regionalliga Bayern FV Illertissen vs Augsburg II 60.00%
00:30  Regionalliga Nord Luebeck vs FC Hansa Lueneburg 70.00%
01:00  Eerste Divisie NEC Nijmegen vs Go Ahead Eagles 90.00%
00:00  Superettan Falkenbergs FF vs IK Brage 65.00%
06:00  Division Profesional Deportivo Capiata vs Guarani 55.00%
08:00  Primera División Real Garcilaso vs Sporting Cristal 85.00%
23:00  UAE League Al-Ain vs Shabab Al-Ahli Dubai FC 80.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Championship Bristol City vs Aston Villa
01:00  Ligue 2 AS Beziers vs Niort
01:00  Ligue 2 Nancy vs Sochaux
01:00  Ligue 2 Lens vs Paris FC
01:00  Ligue 2 Red Star vs Grenoble
01:00  Ligue 2 Brest vs Chateauroux
01:00  National Avranches vs Bourg en Bresse Peronnas
01:00  Eerste Divisie Telstar vs TOP Oss
01:00  Eerste Divisie Sparta Rotterdam vs FC Dordrecht
00:10  Erste Liga SV Lafnitz vs Vorwaerts Steyr
23:00  1st League Apollon Limassol vs Enosis Paralimni
23:30  First Professional Lea Vitosha Bistritsa vs FK Septemvri Sofia
07:10  Copa Argentina Boca Juniors vs Gimnasia LP
06:00  Primera División San Luis vs Huachipato
22:00  Premier League Al-Ittihad Al-Sakandary vs Wadi Degla FC
00:00  Premier League Al Masry vs El Geish
02:00  Primera B Deportivo Espanol vs Cd Uai Urquiza