Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 28/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Nurnberg vs Eintracht Frankfurt (19h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Sepsi vs CFR Cluj (1h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Porto vs Feirense (0h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

04:00  Primera Division Sonsonate FC vs Municipal Limeno 70.00%
00:00  LaLiga Extremadura vs Albacete 70.00%
01:30  Spain Espanyol Barcelona B vs Barcelona B 60.00%
18:00  Spain Marbella FC vs CD El Ejido 2012 55.00%
19:30  2nd Bundesliga FC Ingolstadt vs Duisburg 70.00%
19:30  Regionalliga N. Chemnitzer FC vs FC Oberlausitz Neugersdorf 60.00%
03:00  Ligue 1 Marseille vs Paris Saint Germain 75.00%
18:15  Eredivisie Vitesse vs Fortuna Sittard 70.00%
20:30  First Division A Standard Liege vs KRC Genk 75.00%
02:00  First Division A Waasland-Beveren vs Royal Antwerp 55.00%
22:00  Primeira Liga Moreirense vs Maritimo 65.00%
22:00  Superliga FC Koebenhavn vs AGF 80.00%
19:45  1st Division HB Koege vs Naestved 90.00%
19:45  1st Division Lyngby vs FC Helsingoer 75.00%
21:00  OBOS-ligaen Viking vs Ull/Kisa 75.00%
21:00  Superettan Halmstads BK vs IK Brage 75.00%
23:30  Superettan Falkenbergs FF vs IFK Vaernamo 75.00%
16:30  Erste Liga Ried vs Austria Lustenau 70.00%
22:00  Super League FC St. Gallen 1879 vs FC Zuerich 55.00%
22:00  Super League Xamax vs Luzern 70.00%
21:00  1st Division FC Baltika Kaliningrad vs Mordovya 55.00%
00:00  Ekstraklasa Gornik Zabrze vs KGHM Zaglebie Lubin 60.00%
19:00  2nd Liga Elana Torun vs Olimpia Grudziadz 75.00%
22:00  Prva Liga Domzale vs Gorica 65.00%
20:00  Virsliga Valmieras FK vs FS Metta/LU 90.00%
20:00  Premium liiga Tammeka vs FCI Levadia 75.00%
20:30  Premijer Liga NK Gosk Gabela vs FK Sarajevo 55.00%
07:00  Serie A Atletico PR vs Botafogo RJ 75.00%
02:30  Primera División Cerro vs Montevideo Wanderers 70.00%
03:00  Primera División Atletico Venezuela vs Caracas 60.00%
03:00  Primera División Dep. La Guaira vs Deportivo Anzoategui 65.00%
03:00  Primera División Zulia vs Academia Puerto Cabello 75.00%
03:30  Major League Soccer Seattle Sounders FC vs San Jose Earthquakes 80.00%
03:30  Major League Soccer Toronto FC vs Atlanta United 75.00%
03:30  Major League Soccer Vancouver Whitecaps vs Portland Timbers 90.00%
03:00  Liga Nacional Juticalpa vs Lobos UPNFM 75.00%
18:35  Super League Shanghai SIPG FC vs Shandong Luneng 80.00%
12:00  K-League 1 Incheon United vs Daegu FC 70.00%
14:00  K-League 1 Ulsan Hyundai vs Gyeongnam FC 70.00%
17:00  Premier League Tobol Kostanay vs FC Astana 55.00%
18:00  A Lyga Championship Trakai FK vs Zalgiris Vilnius 70.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:30  Serie A Napoli vs Roma
20:30  Italy Olbia vs Arezzo
20:30  Italy Renate vs Triestina
20:30  Italy Alma Juventus Fano vs Monza
00:30  Italy Ternana vs Sambenedettese
18:00  La Liga Getafe vs Real Betis
20:15  Primera División Danubio vs Fenix
07:30  Primera Division AD Chalatenango vs Santa Tecla FC
00:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Osasuna
18:00  Spain Navalcarnero vs Real Valladolid B
18:00  Spain Coruxo F.C. vs RC Deportivo Fabril
19:00  Spain Las Palmas B vs Burgos CF
00:30  Spain Pontevedra vs Salamanca CF
23:00  Spain CD Izarra vs Real Union de Irun
23:00  Spain Atletico Levante UD vs SD Ejea
18:00  Spain Ontinyent CF vs Olot
01:00  Spain CF Badalona vs CD Castellon
18:00  Spain Real Balompedica Linense vs Real Murcia CF
00:30  Spain CD San Fernando vs Recreativo de Huelva
20:30  Cup CMS Oissel vs Quevilly
20:30  Cup Hauts Lyonnais vs Bourg en Bresse Peronnas
23:30  League Cup Aberdeen vs Rangers
19:00  Euro U-17 Poland U17 vs Luxembourg U17
20:00  Euro U-17 Belgium U17 vs Latvia U17
20:00  Denmark Ringkobing IF vs Kjellerup IF
19:00  OBOS-ligaen Jerv vs Kongsvinger
00:00  OBOS-ligaen Levanger vs Notodden
00:00  Super League Panetolikos vs Asteras Tripolis
22:00  Super Lig Yeni Malatyaspor vs Galatasaray
00:30  Super Lig Fenerbahce vs Ankaragucu
17:30  1st Lig Umraniyespor vs Adana Demirspor
20:00  1st Lig Eskisehirspor vs Istanbulspor
23:30  1st Lig Osmanlispor FK vs Altinordu
00:00  1st League Ermis Aradippou vs Nea Salamis
20:30  2nd league FK Varnsdorf vs FK Usti Nad Labem
20:30  Premier League Republican FC Akhmat Grozny vs FC Dinamo Moscow
19:00  1st Division FC Rotor vs FC Tambov
20:00  1st Division FC Avangard Kursk vs FC Sibir Novosibirsk
20:00  1st Division FC Nizhny Novgorod vs FC Ska-Khabarovsk
21:00  1st Division FC Zenit-2 St Petersburg vs FC Tyumen
22:00  Premier League FC Dynamo Kiev vs FC Lviv
23:00  1st Liga Puszcza Niepolomice vs Wigry Suwalki
00:00  Super Liga Mladost Lucani vs FK Spartak Subotica
20:00  First Professional Lea Etar vs Slavia Sofia
21:00  Premier Dinamo Minsk vs Dinamo Brest
19:30  Prva Liga Akademija Pandev vs FK Belasica Strumica
19:30  Prva Liga Pobeda vs Shkupi
00:00  Ligat HaAl Hapoel Hadera vs FC Ashdod
21:00  Primera Division Racing Club vs San Lorenzo
01:30  Primera Division Velez Sarsfield vs Belgrano
03:45  Primera Division Banfield vs Estudiantes
02:00  Primera B Nacional Guillermo Brown vs Central Cordoba Sde
02:30  Primera B Nacional Olimpo vs Los Andes
03:30  Primera B Nacional Independiente Rivadavia vs Arsenal Sarandi
01:30  Primera B Sacachispas FC vs Club Atletico Atlanta
04:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Villa Mitre
02:00  Federal A zone 2 Douglas Haig vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion
02:00  Federal A zone 2 Juventud Unida Gualeguaychu vs CASD Camioneros
03:30  Federal A zone 2 Union de Sunchales vs Sportivo Las Parejas
03:00  Federal A zone 3 Huracan Las Heras vs Estudiantes de Rio Cuarto
04:00  Federal A zone 3 Racing de Cordoba vs Deportivo Maipu
03:00  Federal A zone 4 Altos Hornos Zapla vs Juventud Antoniana
03:00  Federal A zone 4 San Martin de Formosa vs Deportivo San Jorge Tucuman
07:00  Serie A Cruzeiro vs Parana Clube
02:00  Primera Division Guabira vs Jorge Wilstermann
04:15  Primera Division Nacional Potosi vs Oriente Petrolero
22:00  Primera División Palestino vs Deportes Iquique
01:00  Primera División Everton CD vs Antofagasta
02:00  Primera A La Equidad vs Patriotas
05:00  Serie A Guayaquil City vs Barcelona SC
05:30  Division Profesional Cerro Porteno vs CA 3 de Febrero
01:30  Primera División Deportivo Municipal vs CD UT Cajamarca
04:00  Primera División Atenas vs Nacional
03:30  Major League Soccer New York City FC vs Philadelphia Union
03:30  Major League Soccer New York Red Bulls vs Orlando City
05:00  Primera División Municipal Perez Zeledon vs Santos de Guapiles
05:00  Liga Nacional CD Motagua vs CD Marathon
03:00  Premier League Dunbeholden Fc vs Cavaliers FC
03:00  Premier League Mount Pleasant Fc vs Humble Lions FC
03:00  Premier League Portmore United vs Uwi FC
12:00  J. League 2 FC Gifu vs JEF United Chiba
13:00  J. League 2 Renofa Yamaguchi vs Tochigi SC
21:00  Indian Super League FC Goa vs FC Pune City
18:00  Premier League Sabayil vs Keshla FK
20:00  Premier League FK Neftchi vs Qarabag FK
15:30  GO-JEK Liga 1 Arema vs PSMS
20:30  Premier League Black Leopards FC vs Free State Stars
20:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Baroka FC
20:30  Ligue I Stade Tunisien vs Ben Guerdane