Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 29/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Inter Milan vs Cagliari (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Wolfsburg vs Monchengladbach (20h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Breda vs PSV (23h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  2nd Division east Zenit Irkutsk vs FC Irtysh Omsk 65.00%
18:30  Premier League West Ham United vs Manchester United 55.00%
21:00  Premier League Everton vs Fulham 60.00%
21:00  League 1 Burton Albion vs Scunthorpe United 60.00%
21:00  League 2 Colchester United vs Bury 80.00%
21:00  League 2 Newport County vs Cambridge United 60.00%
21:00  National League Havant and Waterlooville vs Solihull Moors 70.00%
21:00  National League N. Ashton United vs Leamington 70.00%
21:00  National League N. Kidderminster Harriers vs Altrincham 85.00%
21:00  National League S. Slough Town vs Hungerford Town 65.00%
21:15  La Liga Barcelona vs Athletic Bilbao 80.00%
23:30  La Liga Eibar vs Sevilla 55.00%
18:00  2nd Bundesliga Paderborn vs Erzgebirge Aue 90.00%
19:00  3rd Liga Meppen vs Eintracht Braunschweig 60.00%
19:00  Regionalliga Bayern FC Bayern Munich II vs FC Memmingen 60.00%
20:30  Regionalliga Bayern Nuernberg II vs Greuther Fuerth II 65.00%
19:00  Regionalliga Bayern FC Pipinsried vs TSV Buchbach 55.00%
18:30  Regionalliga Nord SC Weiche Flensburg vs Hamburger SV II 55.00%
22:15  Ligue 1 Nice vs Paris Saint Germain 75.00%
23:30  Eredivisie SC Heerenveen vs ADO Den Haag 65.00%
01:45  Eredivisie Fortuna Sittard vs Ajax 65.00%
22:00  First Division B 1st Westerlo vs KFCO Beerschot-Wilrijk 75.00%
21:00  Premiership Hearts vs St.Johnstone 55.00%
21:00  Premiership Kilmarnock vs Motherwell 55.00%
21:00  Championship Inverness CT vs Queen of South 80.00%
21:00  League 1 Arbroath vs Airdrieonians 85.00%
21:00  League 2 Annan Athletic vs Peterhead 65.00%
21:00  League 2 Berwick Rangers vs Clyde 70.00%
21:00  Superliga FC Midtjylland vs Hobro 60.00%
19:00  Denmark Middelfart vs AB 65.00%
21:00  Ykkonen JJK vs HIFK 85.00%
22:00  Bundesliga Wolfsberger AC vs Salzburg 60.00%
20:00  Super Lig Trabzonspor vs Kasimpasa 80.00%
23:30  1st Lig Karabukspor vs Umraniyespor 55.00%
21:00  Urvalsdeild Grindavik vs IBV Vestmannaeyjar 60.00%
21:00  Fortuna League SKF Sered vs Nitra 75.00%
00:00  Fortuna League Zeleziarne Podbrezova vs Trencin 60.00%
17:45  1st Liga OKS Odra Opole vs RKS Garbarnia Krakow 60.00%
02:00  2nd Liga Widzew Lodz vs Siarka Tarnobrzeg 65.00%
17:00  Premium liiga Paide Linnameeskond vs FCI Levadia 95.00%
20:00  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Tulevik Viljandi 55.00%
06:00  Primera A Alianza Petrolera vs Envigado 85.00%
01:00  Primera División Binacional vs Academia Cantolao 80.00%
06:00  Major League Soccer DC United vs Montreal Impact 70.00%
06:30  Major League Soccer Columbus Crew vs Philadelphia Union 65.00%
06:00  United Soccer League North Carolina FC vs Richmond Kickers 70.00%
16:30  Sg. Premier League Hougang United FC vs Geylang International FC 75.00%
18:35  Super League Beijing Guoan vs Shanghai SIPG FC 75.00%
18:35  Super League Henan Jianye vs Hebei CFFC 55.00%
14:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Gangwon FC 60.00%
13:00  K-League 2 FC Anyang vs Busan I’Park 55.00%
19:00  Premier League Bangkok United vs Air Force Central FC 70.00%
20:00  Premier League Siam Navy FC vs Port FC 60.00%
15:30  GO-JEK Liga 1 Sriwijaya FC vs Bali United Pusam 55.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Championship Birmingham City vs Ipswich Town
21:00  Championship Norwich City vs Wigan Athletic
21:00  Championship Swansea City vs Queens Park Rangers
21:00  League 1 Bradford City vs Bristol Rovers
21:00  League 1 Plymouth Argyle vs Doncaster Rovers
21:00  League 2 Carlisle United vs Stevenage
21:00  League 2 Grimsby Town vs Morecambe
21:00  League 2 Mansfield Town vs Northampton Town
21:00  League 2 Port Vale vs Exeter City
21:00  National League AFC Fylde vs Braintree Town
21:00  National League Boreham Wood vs Harrogate
21:00  National League Bromley vs FC Halifax Town
21:00  National League Dover vs Barrow
21:00  National League Gateshead FC vs Eastleigh
21:00  National League Maidstone vs Chesterfield
21:00  National League N. Curzon vs Boston United
21:00  National League S. Concord Rangers vs Truro City
21:00  National League S. Hemel Hempstead vs Oxford City
20:00  Serie B Lecce vs Cittadella
21:30  Italy Viterbese vs Bisceglie
23:30  Italy Sicula Leonzio vs Virtus Francavilla
02:00  Spain Atletico Levante UD vs Lleida Esportiu
20:30  Bundesliga Nuernberg vs Fortuna Duesseldorf
20:30  Bundesliga FC Schalke 04 vs Mainz 05
19:00  3rd Liga SC Fortuna Cologne vs Krefelder FC Uerdingen 05
19:00  Regionalliga Südwest VfR Wormatia 08 Worms vs Eintracht Stadtallendorf
21:00  Veikkausliiga FC Inter vs IFK Mariehamn
00:00  Fortuna League Zemplin Michalovce vs Ruzomberok
02:00  2nd Division center FC Dynamo Bryansk vs FC Strogino Moscow
02:00  2nd Division center Khimik Novomoskovsk vs FK Ryazan
02:00  2nd Division south Biolog Novokubansk vs FC Volgar Astrakhan
02:00  2nd Liga Resovia Rzeszow vs SKRA Czestochowa
22:00  Premier Shakhtyor Soligorsk vs FK Gorodeya
23:30  Virsliga RFS vs Riga FC
21:00  Premijer Liga Hsk Zrinjski Mostar vs FK Sloboda Tuzla
01:00  Premijer Liga FK Sarajevo vs FK Radnik Bijeljina
20:00  Prva Liga FK Rabotnicki Skopje vs FK Belasica Strumica
20:00  Telekom 1st CFL FK Lovcen vs Grbalj Radanovici
23:00  Telekom 1st CFL Petrovac vs Zeta
07:15  Primera Division Lanus vs River Plate
03:45  Primera Division Estudiantes vs Newells Old Boys
02:00  Serie A Fluminense vs Gremio
06:00  Primera División Everton CD vs Audax Italiano
02:00  Primera A Leones FC vs Atletico Junior
04:00  Primera A Tolima vs Rionegro Aguilas
06:00  Primera A Santa Fe vs Deportivo Cali
04:00  Serie A Aucas vs Guayaquil City
06:30  Serie A Emelec vs Delfin
04:45  Division Profesional Deportivo Santani vs Sol de America
07:00  Liga MX Veracruz vs Leon
17:00  J. League V-Varen Nagasaki vs Kawasaki Frontale
16:00  J. League 2 Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija
16:00  J. League 2 Ehime FC vs JEF United Chiba
17:00  J. League 2 Fagiano Okayama FC vs Albirex Niigata
12:00  K-League 1 Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai
18:30  GO-JEK Liga 1 Persib Bandung vs Madura United
23:45  Ligue 1 MO Bejaia vs JS Saoura
21:30  Ligue I Esperance vs Etoile Metlaoui
20:00  Regionalliga Nord St.Pauli II vs VfL Oldenburg
20:00  Prva Liga FK Renova vs Shkupi
20:00  Prva Liga FK Sileks vs Makedonija GjP
21:30  Italy Rende vs Catania
02:00  Primera B Talleres de Remedios de Escalada vs San Telmo
02:00  Primera B Tristan Suarez vs Barracas Central
02:00  Primera División Club Atletico Progreso vs Liverpool FC
22:00  Botola Pro Difaa El Jadida vs Ittihad Tanger
02:00  Primera División Estudiantes de Caracas vs Deportivo Anzoategui