Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 30/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Fiorentina vs Atalanta (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Levante vs Alaves (23h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Heracles vs FC Emmen (17h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Nạp Rút Nhanh Gọn Trong 5 Phút - Chỉ Có Tại Đây
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Primera Division Sonsonate FC vs CD Aguila 60.00%
22:00  Premier League Cardiff City vs Burnley 65.00%
20:00  Serie A Frosinone vs Genoa 60.00%
21:30  Italy Carrarese vs Pro Patria 75.00%
21:00  LaLiga Malaga vs Rayo Majadahonda 55.00%
20:30  Bundesliga Eintracht Frankfurt vs Hannover 96 70.00%
17:15  Eredivisie Heracles vs FC Emmen 85.00%
19:30  Eerste Divisie FC Twente vs Jong PSV 80.00%
19:45  1st Division Lyngby vs HB Koege 80.00%
18:00  Denmark Aarhus Fremad vs Vejgaard Bk 60.00%
20:00  OBOS-ligaen Floroe vs Viking 65.00%
20:00  OBOS-ligaen Tromsdalen vs Ull/Kisa 75.00%
22:30  Allsvenskan Malmoe FF vs GIF Sundsvall 85.00%
22:30  Superettan Norrby vs Halmstads BK 55.00%
19:30  Bundesliga Mattersburg vs FC Wacker Innsbruck 75.00%
21:00  Super League Luzern vs Sion 75.00%
18:00  1st Lig Istanbulspor vs Boluspor 60.00%
21:00  National Division RM Hamm Benfica vs FC Etzella Ettelbruck 75.00%
21:00  National Division US Hostert vs FC Victoria Rosport 75.00%
22:00  2nd league SK Dynamo Ceske Budejovice vs Znojmo 55.00%
21:00  1st Division FC Chertanovo Moscow vs PFC Sochi 65.00%
21:00  1st Division Mordovya vs FC Spartak-2 Moscow 70.00%
02:00  2nd Division Ural/Pov FC Zvezda Perm vs FC Nosta Novotroitsk 55.00%
02:00  2nd Division Ural/Pov Syzran-2003 vs FC Chelyabinsk 80.00%
23:00  1st Liga Puszcza Niepolomice vs GKS Tychy 71 55.00%
02:00  2nd Liga Gornik Leczna vs Rozwoj Katowice 60.00%
02:00  Primera Division Blooming vs The Strongest 65.00%
22:00  Primera División Universidad Catolica vs Colo Colo 75.00%
01:30  Primera División Union Comercio vs Deportivo Municipal 55.00%
04:00  Primera División Alianza Lima vs Real Garcilaso 65.00%
07:30  Major League Soccer Houston Dynamo vs San Jose Earthquakes 65.00%
09:00  Major League Soccer LA Galaxy vs Vancouver Whitecaps 85.00%
07:30  United Soccer League Nashville SC vs New York Red Bulls II 60.00%
08:00  United Soccer League Real Monarchs SLC vs Colorado Springs Switchbacks FC 70.00%
09:00  United Soccer League Reno 1868 FC vs Tulsa Roughnecks FC 75.00%
09:30  United Soccer League Sacramento Republic FC vs Portland Timbers II 75.00%
12:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Kashiwa Reysol 65.00%
13:00  J. League Jubilo Iwata vs Shonan Bellmare 75.00%
18:35  Super League Shandong Luneng vs Beijing Renhe 80.00%
18:35  Super League Shanghai Shenhua vs Guangzhou R&F F.C. 65.00%
14:00  K-League 1 Incheon United vs Gyeongnam FC 55.00%
14:00  K-League 1 Pohang Steelers vs Daegu FC 65.00%
18:00  Premier League Chiangrai United vs Ubon UMT FC 60.00%
18:00  Premier League Sukhothai FC vs Muang Thong United 75.00%
19:00  Premier League Police Tero FC vs Ratchaburi FC 85.00%
02:00  Premier League Sofapaka vs Nakumatt 65.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

19:30  Italy Reggina vs Monopoli
18:45  Premier League Cardiff Met University vs TNS
17:30  Serie A Bologna vs Udinese
20:00  Serie A Chievo vs Torino
20:00  Serie A Fiorentina vs Atalanta
23:00  Serie A Parma vs Empoli
19:30  Italy Renate vs Fermana
23:30  Italy Ravenna vs Monza
23:30  Italy Teramo vs Gubbio
21:15  La Liga Villarreal vs Real Valladolid
17:00  LaLiga Alcorcon vs Real Oviedo
02:00  Spain Pontevedra vs Celta Vigo B
02:00  Spain Coruxo F.C. vs Ponferradina
02:00  Spain Guijuelo vs AD Union Adarve
02:00  Spain CD Mirandes vs Sporting Gijon B
02:00  Spain CD Ebro vs CD Alcoyano
02:00  Spain UCAM Murcia vs Jumilla CF
19:00  3rd Liga FSV Zwickau vs VfR 1921 Aalen
22:00  Ligue 1 Montpellier HSC vs Nimes
19:30  Eredivisie FC Groningen vs FC Utrecht
21:00  First Division B 1st Oud-Heverlee vs Union St.-Gilloise
19:30  Premiership Livingston vs Rangers
21:00  Superliga AaB vs OB
23:00  Eliteserien Lillestroem vs Stabaek
23:00  OBOS-ligaen Aalesund vs Jerv
23:00  OBOS-ligaen Levanger vs Stroemmen
20:00  Allsvenskan Dalkurd FF vs AIK
20:00  Superettan Landskrona BoIS vs IK Frej Taeby
22:30  Veikkausliiga FC Lahti vs TPS
22:30  Veikkausliiga RoPS vs SJK
15:30  Erste Liga Wiener Neustadt vs Ried
23:00  Super Lig Rizespor vs Fenerbahce
22:00  National Division US Mondorf les Bains vs Racing FC Union Luxembourg
13:00  1st Division FC Luch vs Tom Tomsk
18:00  Premier League Desna vs Vorskla
02:00  2nd Liga Gryf Wejherowo vs GKS Belchatow
20:00  Super Liga FK Spartak Subotica vs Vojvodina
20:00  Super Liga Proleter vs FK Zemun
00:00  Super Liga Backa Backa Palanka vs Rad Beograd
21:30  First Professional Lea FC Vereya vs Botev Plovdiv
19:30  National Division Zimbru vs FC Milsami Orhei
00:00  Premijer Liga FK Zeljeznicar vs NK Gosk Gabela
23:15  Primera Division Patronato de Parana vs Talleres
02:00  Federal A zone 1 Sansinena BB vs Independiente de Neuquen
02:00  Federal A zone 2 Gimnasia y Esgrima de Concepcion vs Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
03:00  Federal A zone 3 Deportivo Maipu vs Sportivo Estudiantes
03:00  Federal A zone 3 Juventud Unida Universitario vs Sportivo Belgrano
04:00  Federal A zone 4 Altos Hornos Zapla vs Gimnasia y Tiro
02:30  Federal A zone 4 Deportivo San Jorge Tucuman vs Crucero del Norte
21:00  Serie A Palmeiras vs Cruzeiro
02:00  Serie A Atletico MG vs Sport Recife
02:00  Serie A Botafogo RJ vs Sao Paulo
02:00  Serie A Internacional vs Vitoria
05:00  Serie A Ceara vs Chapecoense AF
07:00  Serie B Boa Esporte Clube vs Criciuma
03:30  Primera División Antofagasta vs Universidad de Concepcion
03:15  Primera A CD Jaguares vs Deportivo Pasto
02:00  Primera División Racing vs River Plate
07:00  Liga MX CF Pachuca vs Cruz Azul
00:00  Primera División Deportivo Saprissa vs Deportiva San Carlos
04:05  Primera División Limon vs C.S. Cartagines
02:00  Liga Nacional CD Olimpia vs CD Marathon
12:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Machida Zelvia
16:30  Super League Tianjin Quanjian vs Chongqing Lifan
13:00  K-League 2 Seoul E-Land FC vs Gwangju FC
16:00  K-League 2 Bucheon FC 1995 vs Seongnam FC
15:30  GO-JEK Liga 1 Persela Lamongan vs PSIS
19:00  Premier League Tobol Kostanay vs Ordabasy Shymkent
23:00  Premier League Nogoom FC vs El Entag El Harby
02:00  Premier League Gor Mahia vs Mathare United
02:00  Premier League Posta Rangers vs SoNy Sugar
02:00  Premier League Nzoia Sugar FC vs Tusker FC
01:30  Italy Robur Siena vs Pontedera
02:00  Primera División Deportivo Lara vs Aragua FC
02:00  Primera División Monagas SC vs Academia Puerto Cabello