Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 30/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Rodinghausen vs Bayern Munich (2h45)

Pick: Over 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Turnu Magurele vs U Craiova 1948 CS (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Sant Andreu vs Atl. Madrid (3h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

01:00  Regionalliga Nord BSV Rehden vs SV Werder Bremen II 55.00%
02:45  National League Barnet vs Salford City 55.00%
02:45  National League Bromley vs Braintree Town 75.00%
02:45  National League Harrogate vs Barrow 65.00%
02:45  National League N. Bradford PA vs Darlington 55.00%
02:45  National League N. FC United of Manchester vs Alfreton Town 70.00%
02:45  National League N. Guiseley vs Blyth Spartans 70.00%
02:45  National League S. Hemel Hempstead vs Slough Town 75.00%
02:45  National League S. Weston Super Mare vs Torquay United 65.00%
02:45  National League S. Woking vs Hungerford Town 65.00%
03:00  Serie B Spezia vs Benevento 70.00%
00:30  DFB Cup Darmstadt vs Hertha Berlin 70.00%
01:00  OBOS-ligaen Hamarkameratene vs Mjoendalen 65.00%
17:00  Cup Batman Petrolspor vs Kasimpasa 75.00%
18:00  Cup Kastamonuspor vs Altay Izmir 80.00%
07:00  Primera Division Real Potosi vs Blooming 70.00%
03:30  Primera División Ayacucho FC vs Sport Boys 70.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

02:45  EFL Cup Burton Albion vs Nottingham Forest
02:45  League 2 Crewe Alexandra vs Mansfield Town
02:45  National League Aldershot Town vs Boreham Wood
02:45  National League Dover vs Dagenham & Redbridge
02:45  National League Ebbsfleet United vs Maidstone
02:45  National League S. St.Albans vs Welling United
03:00  Serie B Cremonese vs Venezia
03:30  Copa del Rey Sant Andreu vs Atletico Madrid
02:45  DFB Cup SV Wehen Wiesbaden vs Hamburger SV
02:45  Championship Falkirk vs Ross County
20:30  Euro U-17 Slovenia U17 vs Austria U17
19:00  Euro U-17 Denmark U17 vs Russia U17
01:00  Allsvenskan Elfsborg vs Dalkurd FF
00:30  Cup Bursaspor vs 1461 Trabzon
23:45  Cup KS Rakow Czestochowa vs Lech Poznan
07:05  Primera B Nacional Chacarita Juniors vs Gimnasia Jujuy
05:30  Primera B Nacional Quilmes AC vs Agropecuario
15:30  GO-JEK Liga 1 Persija Jakarta vs Barito Putera
22:00  Ligue 1 CR Belouizdad vs CA Bordj Bou Arreridj