Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 31/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Weiche-08 vs Werder Bremen (0h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

U. Cluj vs Astra (0h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Leonesa vs Barcelona (3h30)

Pick: Over 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

02:30  Serie A Milan vs Genoa 75.00%
03:30  Copa del Rey Leonesa vs Barcelona 60.00%
00:30  DFB Cup SC Weiche Flensburg vs Werder Bremen 90.00%
02:45  DFB Cup Holstein Kiel vs Freiburg 80.00%
02:45  DFB Cup RasenBallsport Leipzig vs Hoffenheim 75.00%
03:05  League Cup Dijon vs Caen 55.00%
02:30  First Division A Royal Antwerp vs KRC Genk 60.00%
02:45  Premiership Dundee FC vs Celtic 70.00%
02:45  Premiership Rangers vs Kilmarnock 80.00%
23:00  Cup Domzale vs Maribor 85.00%
00:45  Premier Dinamo Brest vs BATE Borisov 60.00%
01:00  A Lyga Championship Zalgiris Vilnius vs Stumbras Kaunas 75.00%
08:00  Primera División Universitario de Deportes vs Sporting Cristal 60.00%
04:00  Liga Nacional Guastatoya vs Club Xelaju 60.00%
17:00  J. League Kashima Antlers vs Cerezo Osaka 55.00%
22:30  UAE League Al-Ain vs Sharjah Cultural Club 85.00%
22:30  UAE League Baniyas vs Al-Dhafra 85.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:45  Premier Torpedo Zhodino vs Dinamo Minsk
20:45  Premier Shakhtyor Soligorsk vs FK Vitebsk
17:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Machida Zelvia
03:00  Serie B Lecce vs Crotone
01:30  Copa del Rey Melilla vs Real Madrid
01:30  Regionalliga West SG Wattenscheid 09 vs Borussia Dortmund II
21:00  League Cup FC Metz vs Amiens AC
03:05  League Cup FC Metz vs Amiens
03:05  League Cup Nimes vs Saint-Etienne
02:45  Premiership Aberdeen vs Hamilton Academical
01:00  Allsvenskan GIF Sundsvall vs Hammarby
01:00  ÖFB Cup SV Lafnitz vs SKN St. Poelten
20:00  Cup FK Dukla Prague vs Teplice
18:00  Cup FC Orenburg vs FC Tyumen
20:00  Cup Inhulets Petrove vs FC Mariupol
00:00  Cup FC Shakhtar Donetsk vs FC Olimpik Donetsk
19:00  Super Liga FK Dinamo Vranje vs Proleter
19:00  Super Liga FK Spartak Subotica vs FK Zemun
22:00  Super Liga Vozdovac vs Rad Beograd
00:00  Cup Aluminij vs NK Krsko
19:00  Cup PFC Lokomotiv Sofia 1929 vs FK Septemvri Sofia
19:30  Prva Liga FK Rabotnicki Skopje vs Pobeda
19:30  Prva Liga FK Renova vs FK Sileks
01:30  Primera B Tristan Suarez vs Barracas Central
01:00  Liga Nacional Coban Imperial vs Deportivo Iztapa
21:00  Indian Super League ATK vs Bengaluru FC