Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 6/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Austria vs Latvia (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Finn Harps vs St. Patricks (2h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Galway vs Shamrock Rovers (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
01:45  EURO Scotland vs Russia 75.00%
00:00  Regionalliga Bayern SV Heimstetten vs VfR Garching 95.00%
01:00  National Bourg en Bresse Peronnas vs Dunkerque 80.00%
23:00  Denmark Hilleroed Fodbold vs Vanloese IF 55.00%
22:30  Ykkonen Haka vs Musan Salama 90.00%
22:30  Ykkonen TPV Tampere vs AC Oulu 70.00%
22:30  Ykkonen TPS vs AC Kajaani 70.00%
03:00  1st Deild Throttur Reykjavik vs Fram Reykjavik 85.00%
22:00  2nd Division center Zorky Krasnogorsk vs Khimik-Arsenal 75.00%
21:00  2nd Division Ural/Pov Zvezda Perm vs Tyumen 70.00%
Under
01:45  EURO Austria vs Latvia
00:00 Gambia vs Angola
02:00 Racing Santander vs Cadiz
01:00  National GFC Ajaccio vs Le Puy Foot 43 Auvergne
01:00  National Cholet vs Avranches
01:30  First Division B 1st Lommel vs Union St.-Gilloise
02:00  Friendlies Morocco vs Burkina Faso
22:30 Ukraine U21 vs Finland U21
01:30 N.Ireland U21 vs Malta U21
23:30  1st Division Hvidovre IF vs Skive
20:00  2nd Division center FC Rotor Volgograd II vs Kvant Obninsk
22:00  2nd Division center Dinamo Briansk vs Metalurg Lypetsk
18:00  2nd Division east Sakhalin vs Dinamo Barnaul
23:00  1st Liga Chrobry Glogow vs Radomiak Radom
04:45  Serie B Sao Bento vs Figueirense FC SC