Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 7/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

England vs Bulgaria (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Coventry vs Blackpool (21h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Kelty Hearts vs Solihull Moors (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
18:00  League 1 Milton Keynes Dons vs AFC Wimbledon 65.00%
21:00  League 1 Wycombe Wanderers vs Lincoln City 60.00%
21:00  League 2 Mansfield Town vs Scunthorpe United 60.00%
21:00  League 2 Plymouth Argyle vs Oldham Athletic 75.00%
21:00  National League Bromley vs Chesterfield 55.00%
21:00  National League Chorley vs Stockport County 55.00%
21:00  National League FC Halifax Town vs Yeovil Town 65.00%
21:00  National League Sutton United vs Notts County 60.00%
01:30  National League Hartlepool United vs Woking 75.00%
21:00  National League N. Blyth Spartans vs Kidderminster Harriers 60.00%
21:00  National League N. Chester FC vs Guiseley 70.00%
21:00  National League N. Farsley Celtic vs Kettering Town 65.00%
21:00  National League S. Billericay vs Bath City 65.00%
21:00  National League S. Hemel Hempstead vs Chelmsford 55.00%
21:00  National League S. Hungerford Town vs St.Albans 70.00%
21:00  National League S. Wealdstone vs Oxford City 70.00%
01:15  Spain Ejea vs Barcelona B 55.00%
19:00  Regionalliga Bayern 1. FC Schweinfurt 05 vs FC Memmingen 55.00%
19:00  Regionalliga Bayern SV Turkgucu Ataspor Munchen vs TSV 1860 Rosenheim 70.00%
19:00  Regionalliga Bayern Greuther Fuerth II vs FV Illertissen 55.00%
21:00  Regionalliga Bayern TSV Aubstadt vs Nuernberg II 65.00%
21:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh II vs Holstein Kiel II 75.00%
21:00  Regionalliga Nord SV Drochtersen/Assel vs Wolfsburg II 90.00%
19:00  Regionalliga Südwest 1. FC Saarbrucken vs TSG 1899 Hoffenheim II 80.00%
18:45  Denmark FA 2000 vs HIK Hellerup 70.00%
19:00  Denmark Middelfart BK vs Thisted 70.00%
18:00  3F Ligaen Women KoldingQ vs Broendby 70.00%
20:30  Premier League Carmarthen vs Cardiff Met University 55.00%
20:30  Premier League Penybont vs Bala Town 85.00%
21:00  Premiership Glentoran vs Larne 90.00%
00:10  1st Liga Sandecja Nowy Sacz vs GKS Jastrzebie 55.00%
03:30  Primera División Sport Huancayo vs CD UT Cajamarca 55.00%
17:00  J. League 2 FC Ryukyu vs Kagoshima United 90.00%
17:00  J. League 2 Albirex Niigata vs JEF United Ichihara Chiba 70.00%
18:30  League 1 Changchun Yatai vs Xinjiang Tianshan Leopard 55.00%
18:30  League 1 Shanghai Shenxin vs Guizhou Hengfeng 55.00%
Under
21:00  National League N. Boston United vs Bradford PA
21:00  National League N. Brackley Town vs Telford
21:00  National League N. Gloucester City vs Darlington
21:00  National League N. York City vs Southport
23:00  LaLiga SmartBank Malaga vs Almeria
19:00  Regionalliga Südwest Bahlinger SC vs TSV Steinbach 1921
19:00  Regionalliga Südwest Offenbacher FC Kickers 1901 vs FK 03 Pirmasens
19:00  Regionalliga West SV Bergisch Gladbach 09 vs SV Lippstadt 08
19:00  Regionalliga West Wuppertal vs SG Wattenscheid 09
19:30  Division 1 Women Fleury Merogis U.S vs Montpellier
21:00  League 1 Forfar Athletic vs East Fife
19:00  Challenge Cup Airdrieonians vs Bohemian FC
21:00  Challenge Cup Clyde vs Queen of South
20:00  Denmark Skovshoved IF vs BK Avarta
22:00  1st Division FC Fakel Voronezh vs FC Yenisey Krasnoyarsk
19:45  1st Liga MKS Chojniczanka Chojnice vs OKS Stomil Olsztyn
21:00  1st Liga Warta Poznan vs Odra Opole
20:00  2nd Liga Stal Rzeszow vs GKS Katowice
22:00  2nd Liga Garbarnia vs Elana Torun
03:00  Primera Nacional zone Agropecuario vs San Martin San Juan
03:00  Primera Nacional zone Deportivo Moron vs Belgrano
03:00  Primera Nacional zone Ferro Carril Oeste vs Club Atletico Mitre
03:00  Primera Nacional zone Temperley vs CA Alvarado
03:00  Primera Nacional zone Santamarina vs Brown de Adrogue
03:00  Primera B Colegiales vs Villa San Carlos
03:00  Primera B San Telmo vs CA Fenix
03:00  Primera B Tristan Suarez vs Sacachispas FC
03:10  Copa Argentina Lanus vs Argentinos Juniors
21:00  Serie A CR Vasco DA Gama RJ vs Bahia
21:00  Serie A SC Corinthians SP vs Ceara
05:00  Serie B SC Recife PE vs CA Bragantino SP
02:00  Cup Cobresal vs Universidad de Chile
04:30  Cup Colo Colo vs Everton CD
05:00  Primera A Atletico Junior vs Union Magdalena
05:00  Primera A Rionegro Aguilas vs Envigado
06:00  USL League One Richmond Kickers vs Greenville Triumph Sc
17:00  J. League 2 FC Gifu vs Tochigi SC
17:00  J. League 2 Kashiwa Reysol vs Montedio Yamagata
18:30  League 1 Inner Mongolia Zhongyou FC vs Heilongjiang Lava Spring
19:00  2nd Division south Legion Dinamo vs Inter Cherkessk