Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 8/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Sweden vs Norway (1h45)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Greece vs Liechtenstein (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Zaglebie Sosnowiec vs GKS Belchatow (19h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
01:45  EURO Spain vs Faroe Islands 60.00%
23:00  LaLiga SmartBank CD Mirandes vs Real Oviedo 75.00%
20:00  Italy US Citta DI Pontedera vs Olbia 65.00%
22:30  Italy Pistoiese vs ASDC Gozzano 60.00%
20:00  Italy Fermana vs FeralpiSalo 65.00%
22:30  Italy Reggio Audace vs Imolese Calcio 60.00%
19:00  Regionalliga Nord Altonaer FC 93 vs St.Pauli II 85.00%
19:00  Regionalliga Nord Eintracht Norderstedt vs BSV SW Rehden 70.00%
19:00  Regionalliga Nord TSV Havelse vs Hamburger SV II 65.00%
20:00  Regionalliga Nord FC Hansa Lueneburg vs Heider SV 75.00%
21:45  Eerste Divisie Almere City FC vs FC Volendam 65.00%
19:00  1st Division Fredericia vs Nykoebing FC 90.00%
19:00  Denmark Ringkobing IF vs Vejlby Skovbakken Aarhus 65.00%
20:00  Damallsvenskan Women FC Rosengard vs Djurgardens IF Dff 70.00%
19:00  2nd Division south Anzhi Makhachkala vs Urozhay 70.00%
19:00  2nd Division south Chernomorets Novorossiysk vs Mashuk-KMV 55.00%
19:00  2nd Division south Krasnodar 3 vs FC Volgar 55.00%
21:00  2nd Division south Spartak Nalchik vs Dinamo Stavropol 60.00%
02:00  Serie A Santos FC SP vs CA Paranaense PR 65.00%
23:15  Primera División Sporting Cristal vs Academia Cantolao 75.00%
04:00  Primera División Alianza Lima vs Ayacucho FC 80.00%
08:00  Major League Soccer Colorado Rapids vs Seattle Sounders FC 80.00%
07:00  USL Championship Colorado Springs Switchbacks FC vs Austin Bold Fc 85.00%
07:00  USL Championship Memphis 901 Fc vs Swope Park Rangers 60.00%
07:30  USL Championship Rio Grande Valley FC vs Tulsa Roughnecks FC 65.00%
09:00  USL Championship LA Galaxy II vs Real Monarchs SLC 70.00%
09:00  USL Championship Reno 1868 FC vs Fresno Fc 80.00%
09:30  USL Championship Phoenix Rising FC vs San Antonio FC 95.00%
04:00  USL Championship Portland Timbers II vs Orange County SC 75.00%
06:00  USL Championship OKC Energy FC vs New Mexico United 80.00%
08:30  Primera División Deportiva San Carlos vs Guadalupe FC 60.00%
16:00  J. League 2 Mito Hollyhock vs Zweigen Kanazawa 75.00%
17:00  J. League 2 Fagiano Okayama vs Kyoto Sanga FC 65.00%
Under 2.5
02:00  Primera Division Aurora vs Guabira
05:00  Primera Division Santa Tecla FC vs CD Aguila
23:30  Leumit League Hapoel Katamon Jerusalem vs Hapoel Ramat Gan
23:30  Leumit League SC Kfar Kasem vs Hapoel Rishon LeZion
03:00  Primera Nacional zone Agropecuario vs San Martin San Juan
03:00  Primera Nacional zone Ferro Carril Oeste vs Club Atletico Mitre
03:00  Primera B San Telmo vs CA Fenix
23:30 Sierra Leone vs Liberia
20:00 Birmingham City vs Everton
21:00  LaLiga SmartBank Girona vs Rayo Vallecano
23:00  LaLiga SmartBank Elche vs Lugo
17:00  Spain Pena Dep. Santa Eulalia vs Real Madrid Castilla
17:00  Spain Rayo Majadahonda vs Atletico Baleares
23:00  Spain Pontevedra vs Sporting Gijon B
23:00  Spain Espanyol B vs UD Cornella
23:30  Spain Badalona vs Ebro
00:00  Spain Sabadell vs Valencia B
01:00  Spain Cartagena vs Sevilla Atletico
23:00 Valencia vs Real Sociedad
22:30  Italy Alma Juventus Fano vs Ravenna FC 1913
20:00  Italy Rieti vs Bari
20:00  Italy Monopoli vs Catanzaro
21:00  First Division B 1st Royal Excelsior Virton vs Lokeren
21:00  Challenge Cup Dundee FC vs Elgin City
03:00 Belize vs Grenada
05:00 Saint Vincent and The Grenadines vs Dominica
18:00  Denmark Jammerbugt FC vs Aarhus Fremad
19:00  1st Liga Zaglebie Sosnowiec vs GKS Belchatow
03:00  Federal A zone A CA Chaco For Ever vs Boca Unidos
03:00  Federal A zone B Juventud Unida Universitario vs Sansinena BB
07:00  Serie A Goias vs Palmeiras
02:00  Serie A Botafogo FR RJ vs Atletico Mineiro MG
21:00  Serie B Coritiba vs Atletico GO
03:45  Primera A Alianza Petrolera vs CD Jaguares
01:30  Primera División Union Comercio vs Universidad Cesar Vallejo
03:00  Primera División Deportivo La Guaira vs Lala FC
03:00  Primera División Deportivo Lara vs Carabobo FC
03:00  Primera División Zulia vs Estudiantes Merida
04:00  Primera División Deportivo Tachira vs Atletico Venezuela
07:00  Mexico Alebrijes de Oaxaca FC vs Deportivo Toluca FC