Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 03/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Một số dự đoán nổi bật của Tipsters Singapore

1/Leicester City vs Manchester United 

Pick: Man Utd cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

2/Manchester City vs Arsenal

Pick: Man City cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

3/Real Madrid vs Alaves

Pick: Real Madrid cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

4/Lyon vs Paris SG

Pick: Paris SG cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

GMT+7 Home – Away % thắng Picks
Africa » CAF Confederations Cup
16:00 UK Etoile Sahel (Tun) vs Sfaxien (Tun) 39 28 33 X
Argentina » Superliga
00:30 UK Rosario Central vs Aldosivi 50 29 21 1
20:10 UK Boca Juniors vs Godoy Cruz 66 23 11 1
20:10 UK Union de Santa Fe vs Newells Old Boys 41 28 31 X
22:20 UK Racing Club vs Huracan 63 26 11 1
Australia » A-League
06:00 UK Sydney FC vs Melbourne City 36 31 33 X
Australia » NPL Queensland
06:00 UK Sunshine Coast vs Eastern Suburbs 15 39 46 X2
Belgium » Jupiler League
13:30 UK Club Brugge KV vs Gent 45 33 22 1X
17:00 UK St. Liege vs Anderlecht 49 32 19 1X
19:00 UK St. Truiden vs Eupen 37 34 29 1X
Belgium » Proximus League
15:00 UK Tubize vs Beerschot Wilrijk 27 32 41 X2
Bolivia » Division Profesional
00:00 UK Oriente Petrolero vs The Strongest 31 33 36 X
Brazil » Campeonato Baiano
19:00 UK Bahia De Feira vs Jacobina 65 32 3 1
Brazil » Campeonato Brasiliense
12:30 UK Luziania vs Santa Maria 42 31 27 1X
13:00 UK Sobradinho vs Taguatinga Esporte 59 32 9 1
18:00 UK Ceilandia vs Bolamense 49 30 21 X
19:00 UK Gama vs Capital 48 31 21 1X
Brazil » Campeonato Carioca
19:00 UK Flamengo RJ vs Cabofriense 61 26 13 1
19:00 UK Boavista vs Botafogo RJ 27 39 34 X2
19:00 UK Resende vs Bangu 35 33 32 X
Brazil » Campeonato Catarinense
19:00 UK Metropolitano vs Marcilio Dias 33 33 34 X
19:00 UK Avai vs Criciuma 43 32 25 1X
21:00 UK Brusque vs Tubarao 52 30 18 1
Brazil » Campeonato Cearense
19:00 UK Ferroviario vs Atletico-CE 31 34 35 X
19:00 UK Floresta EC vs Ceara 7 29 64 2
Brazil » Campeonato Gaucho
19:00 UK SER Caxias vs Gremio 46 33 21 1X
20:00 UK Aimore vs Juventude 39 34 27 1X
20:00 UK EC Sao Jose vs Veranopolis 52 32 16 1
Brazil » Campeonato Goiano
19:00 UK Anapolina vs Novo Horizonte 42 30 28 X
19:00 UK Crac Go vs Ipora 23 33 44 X2
19:00 UK Goias vs Atletico GO 42 31 27 1X
19:00 UK Itumbiara vs Vila Nova FC 25 30 45 X
Brazil » Campeonato Maranhense
18:30 UK Sao Jose MA vs Maranhao 15 30 55 2
Brazil » Campeonato Matogrossense
19:00 UK Mixto vs Uniao Rondonopolis 41 32 27 1X
Brazil » Campeonato Mineiro
13:00 UK Tupynambas vs Tombense 25 33 42 X2
19:00 UK Villa Nova MG vs Cruzeiro 15 27 58 2
19:00 UK Patrocinense vs America MG 40 33 27 1X
Brazil » Campeonato Paranaense
19:00 UK Parana vs Athletico-PR 40 32 28 1X
19:00 UK Rio Branco PR vs Operario 28 33 39 X2
Brazil » Campeonato Paulista
13:00 UK Mirassol vs Guarani 29 32 39 X2
19:00 UK Sao Paulo vs Sao Bento 62 29 9 1
21:00 UK Bragantino vs Ponte Preta 42 30 28 X
Colombia » Liga Aguila
00:45 UK Atl. Nacional vs Jaguares de Cordoba 62 29 9 1
19:00 UK Dep. Pasto vs Once Caldas 48 29 23 1
22:30 UK Cucuta vs Envigado 41 28 31 X
23:00 UK Patriotas vs America De Cali 46 26 28 1
Costa Rica » Primera Division
01:30 UK San Carlos vs Saprissa 27 33 40 X2
01:55 UK Herediano vs U.C.R. 52 28 20 1
17:00 UK Cartagines vs Limon 42 32 26 1X
17:00 UK Alajuelense vs Zeledon 45 30 25 X
19:30 UK Carmelita vs Guadalupe 35 33 32 X
21:05 UK Grecia vs Santos DG 50 32 18 1
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Osijek vs Hajduk Split 47 32 21 1X
16:30 UK Rijeka vs Gorica 56 27 17 1
Cyprus » First Division
14:00 UK AEL Limassol vs AEK Larnaca 27 33 40 X2
15:00 UK Doxa vs Nea Salamis 25 33 42 X2
16:00 UK Alki Oroklini vs Paralimni 41 32 27 1X
England » Premier League
14:05 UK Leicester vs Manchester Utd 25 32 43 X2
16:30 UK Manchester City vs Arsenal 61 32 7 1
France » Ligue 1
14:00 UK Nimes vs Montpellier 36 31 33 X
16:00 UK St Etienne vs Strasbourg 45 31 24 1X
20:00 UK Lyon vs Paris SG 14 34 52 2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Holstein Kiel vs Regensburg 46 34 20 1X
12:30 UK Sandhausen vs Bochum 33 31 36 X
12:30 UK Aue vs FC Koln 25 29 46 2
Germany » 3. Liga
12:00 UK Wehen vs Hansa Rostock 50 31 19 1
13:00 UK Unterhaching vs Energie Cottbus 55 30 15 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Augsburg vs Mainz 47 32 21 1X
17:00 UK Stuttgart vs Freiburg 47 32 21 1X
Greece » Super League
13:00 UK OFI Crete vs Xanthi FC 32 31 37 X
14:00 UK Smyrnis vs Asteras Tripolis 16 27 57 2
15:15 UK AEL Larissa vs Atromitos 34 29 37 X
15:15 UK Levadiakos vs Panathinaikos 38 30 32 X
17:00 UK Aris vs Giannina 63 27 10 1
17:30 UK AEK Athens FC vs PAOK 39 31 30 X
Iceland » Fotbolti.net Cup
14:00 UK Keflavik vs Vestmannaeyjar 16 43 41 X2
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK Shmona vs Sakhnin 48 28 24 1
18:30 UK Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Haifa 65 26 9 1
Italy » Serie A
11:30 UK Spal vs Torino 27 29 44 2
14:00 UK Udinese vs Fiorentina 28 30 42 X
14:00 UK Genoa vs Sassuolo 30 31 39 X
17:00 UK Inter vs Bologna 66 23 11 1
19:30 UK AS Roma vs AC Milan 51 32 17 1
Italy » Serie B
14:00 UK Crotone vs Livorno 60 27 13 1
14:00 UK Benevento vs Venezia 45 27 28 1
20:00 UK Pescara vs Brescia 32 30 38 X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Alebrijes Oaxaca vs Atlante 40 31 29 1X
03:00 UK Cafetaleros de Tapachula vs Zacatepec 46 35 19 1X
03:00 UK Dorados de Sinaloa vs Cimarrones de Sonora 47 31 22 1X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Club Leon vs Cruz Azul 40 30 30 X
01:00 UK U.A.N.L.- Tigres vs Santos Laguna 51 29 20 1
03:06 UK Club Tijuana vs Toluca 32 31 37 X
18:00 UK U.N.A.M.- Pumas vs Monterrey 31 32 37 X
22:00 UK Lobos BUAP vs Pachuca 34 33 33 X
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK Excelsior vs Feyenoord 19 30 51 2
13:30 UK Zwolle vs Utrecht 29 34 37 X2
13:30 UK PSV vs Sittard 76 23 1 1
15:45 UK Den Haag vs Heracles 37 34 29 1X
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Santa Clara vs Portimonense 33 32 35 X
15:00 UK Nacional vs Setubal 43 32 25 1X
17:30 UK Sporting vs Benfica 28 32 40 X2
20:00 UK Guimaraes vs FC Porto 26 28 46 2
Portugal » Segunda Liga
11:15 UK Leixoes vs Estoril 43 30 27 X
15:00 UK Braga B vs SC Farense 39 32 29 1X
15:00 UK Arouca vs Academico Viseu 42 32 26 1X
15:00 UK CD Cova da Piedade vs Oliveirense 45 33 22 1X
15:00 UK FC Porto B vs Penafiel 36 32 32 X
Romania » Liga 1
15:00 UK Voluntari vs Sepsi 22 29 49 2
18:00 UK Viitorul Constanta vs U Craiova 1948 CS 42 30 28 X
Scotland » Premiership
12:30 UK St Johnstone vs Celtic 4 28 68 2
South Africa » Premier League
13:30 UK Baroka vs Chippa Utd. 41 26 33 X
13:30 UK Bloem Celtic vs Black Leopards 37 28 35 X
Spain » LaLiga
11:00 UK Villarreal vs Espanyol 41 32 27 1X
15:15 UK Betis vs Atl. Madrid 29 29 42 2
17:30 UK Eibar vs Girona 55 32 13 1
19:45 UK Real Madrid vs Alaves 64 28 8 1
Spain » LaLiga2
11:00 UK Mallorca vs Alcorcon 46 26 28 1
15:00 UK R. Oviedo vs Cadiz CF 39 27 34 X
17:00 UK Osasuna vs Granada CF 57 27 16 1
19:00 UK Extremadura UD vs Gijon 46 28 26 1
Switzerland » Challenge League
14:00 UK Winterthur vs Rapperswil 40 33 27 1X
Switzerland » Super League
15:00 UK Grasshoppers vs Basel 26 32 42 X2
15:00 UK Luzern vs Sion 38 34 28 1X
15:00 UK St. Gallen vs Zurich 26 34 40 X2
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Elazigspor vs Giresunspor 12 34 54 2
10:30 UK Hatayspor vs Denizlispor 37 32 31 X
13:00 UK Afjet Afyonspor vs Adanaspor AS 30 33 37 X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Erzurum BB vs Rizespor 31 32 37 X
13:00 UK Akhisarspor vs Basaksehir 10 30 60 2
16:00 UK Antalyaspor vs Besiktas 28 31 41 X2
World » Club Friendly
11:00 UK FC Copenhagen (Den) vs New York City (Usa) 42 34 24 1X