Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 03/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Africa » CAF Confederations Cup
13:00 UK Otoho d’Oyo (Con) vs Hassania Agadir (Mar) 41 28 31 X
13:00 UK Enugu Rangers (Nga) vs Etoile Sahel (Tun) 33 28 39 X
16:00 UK Asante Kotoko (Gha) vs Nkana (Zam) 53 23 24 1
16:00 UK Al-Hilal Omdurman (Sud) vs ZESCO (Zam) 51 24 25 1
16:00 UK Salitas (Bfa) vs Sfaxien (Tun) 36 27 37 X
16:00 UK Petro Atletico (Ang) vs Zamalek (Egy) 38 28 34 X
19:00 UK Berkane (Mar) vs Raja Casablanca (Mar) 47 27 26 1
19:00 UK Hussein Dey (Alg) vs Gor Mahia (Ken) 68 26 6 1
Argentina » Superliga
00:30 UK River Plate vs Newells Old Boys 53 27 20 1
20:10 UK Patronato vs Huracan 32 29 39 X
20:10 UK Talleres Cordoba vs Colon Santa FE 38 27 35 X
22:20 UK Racing Club vs Estudiantes L.P. 52 25 23 1
Australia » A-League
06:00 UK Melbourne City vs Perth Glory 39 31 30 X
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Olympic FC vs Redlands 58 33 9 1
Australia » NPL South Australian
03:30 UK Croydon Kings vs West Adelaide 37 36 27 1X
06:30 UK Adelaide U21 vs Campbelltown City 32 38 30 X
06:30 UK Adelaide Olympic vs NE Metrostars 24 38 38 X2
08:00 UK South Adelaide vs Adelaide Raiders 30 37 33 X
Austria » 2. Liga
09:30 UK A. Klagenfurt vs BW Linz 22 33 45 X2
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Sturm Graz vs LASK Linz 34 32 34 X
13:30 UK Austria Vienna vs Hartberg 40 32 28 1X
16:00 UK Wacker Innsbruck vs Mattersburg 40 32 28 1X
Belgium » Jupiler League
13:30 UK Waregem vs Gent 21 35 44 X2
17:00 UK Lokeren vs Anderlecht 24 30 46 X
19:00 UK Antwerp vs Eupen 62 28 10 1
Belgium » Proximus League
15:00 UK St. Gilloise vs Tubize 53 28 19 1
15:00 UK Lommel SK vs KV Mechelen 23 32 45 X2
15:00 UK KSV Roeselare vs Westerlo 34 29 37 X
15:00 UK Leuven vs Beerschot Wilrijk 18 33 49 X2
Brazil » Campeonato Catarinense
20:00 UK Avai vs Joinville 44 31 25 1X
20:00 UK Brusque vs Hercilio Luz 46 28 26 1
Brazil » Campeonato Paulista
20:00 UK Bragantino vs Sao Paulo 28 28 44 2
Bulgaria » Parva Liga
10:30 UK Bistritsa vs Etar 18 30 52 2
13:00 UK Ludogorets vs Botev Vratsa 69 29 2 1
15:30 UK Slavia Sofia vs Levski Sofia 18 31 51 2
Chile » Primera Division
15:00 UK Coquimbo vs Everton 30 31 39 X
21:30 UK Curico Unido vs Colo Colo 32 30 38 X
China » Super League
07:30 UK Henan Jianye vs Dalian Yifang F.C. 27 33 40 X2
11:35 UK Jiangsu Suning vs Tianjin Teda 43 31 26 1X
Colombia » Liga Aguila
00:45 UK La Equidad vs Cucuta 40 30 30 X
19:00 UK Santa Fe vs Aguilas 53 25 22 1
21:00 UK U. Magdalena vs Dep. Pasto 47 27 26 1
22:00 UK Dep. Cali vs Millonarios 47 27 26 1
23:00 UK Envigado vs America De Cali 27 29 44 2
Costa Rica » Primera Division
00:00 UK Santos DG vs Limon 41 32 27 1X
01:30 UK Guadalupe vs San Carlos 35 33 32 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Zapresic vs Hajduk Split 21 31 48 X2
16:30 UK Osijek vs Slaven Belupo 60 28 12 1
Cyprus » First Division
14:00 UK Paphos vs Alki Oroklini 47 32 21 1X
16:00 UK Ermis vs Anorthosis 40 32 28 1X
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Bohemians 1905 vs Slavia Prague 9 26 65 2
14:00 UK Teplice vs Opava 48 30 22 X
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Zizkov vs Prostejov 45 30 25 X
13:30 UK Varnsdorf vs FK Pardubice 42 30 28 X
13:30 UK Hradec Kralove vs Sokolov 57 29 14 1
13:30 UK Vlasim vs Ceske Budejovice 31 30 39 X
Denmark » 1st Division
12:45 UK F. Amager vs Nykobing 37 32 31 X
12:45 UK Hvidovre vs Lyngby 36 34 30 X
12:45 UK Naestved vs Viborg 21 34 45 X2
12:45 UK Koge vs Fredericia 25 32 43 X2
12:45 UK Thisted FC vs Helsingor 32 31 37 X
12:45 UK Silkeborg vs Roskilde 46 33 21 1X
Denmark » Superliga
11:00 UK Sonderjyske vs Randers FC 20 31 49 X2
13:00 UK Vendsyssel vs Aarhus 35 32 33 X
15:00 UK FC Copenhagen vs Vejle 69 23 8 1
17:00 UK Odense vs Brondby 27 34 39 X2
Ecuador » Liga Pro
01:00 UK Emelec vs Tecnico U. 62 28 10 1
19:00 UK Mushuc Runa vs EL Nacional 44 30 26 X
21:15 UK Ind. del Valle vs Barcelona SC 34 32 34 X
23:30 UK Olmedo vs Macara 33 33 34 X
England » Premier League
12:00 UK Watford vs Leicester 29 32 39 X2
14:05 UK Fulham vs Chelsea 10 31 59 2
16:15 UK Everton vs Liverpool 19 31 50 2
Finland » Suomen Cup
12:00 UK Rovaniemi vs KuPS 14 33 53 2
16:00 UK Mariehamn vs HIFK 56 30 14 1
France » Ligue 1
14:00 UK Guingamp vs Nantes 28 30 42 X
14:00 UK Lille vs Dijon 55 28 17 1
14:00 UK Nice vs Strasbourg 31 29 40 X
16:00 UK Lyon vs Toulouse 61 28 11 1
20:00 UK Marseille vs St Etienne 45 31 24 1X
France » Ligue 2
14:00 UK Paris FC vs Lens 32 27 41 X
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Arminia Bielefeld vs Darmstadt 52 31 17 1
12:30 UK Ingolstadt vs FC Koln 21 32 47 X2
12:30 UK SG Dynamo Dresden vs Bochum 30 32 38 X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Munich 1860 vs Hansa Rostock 47 32 21 1X
13:00 UK Jena vs Braunschweig 28 32 40 X2
Germany » Bundesliga
14:30 UK Stuttgart vs Hannover 39 34 27 1X
17:00 UK Wolfsburg vs Werder Bremen 33 33 34 X
Greece » Super League
13:00 UK OFI Crete vs AEL Larissa 46 27 27 1
14:00 UK Atromitos vs Panionios 61 25 14 1
15:15 UK Levadiakos vs Lamia 47 26 27 1
17:00 UK Panathinaikos vs PAOK 21 30 49 X
17:30 UK Asteras Tripolis vs Panetolikos 46 28 26 1
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK H. Raanana vs Hapoel Hadera 31 34 35 X
18:30 UK Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Petah Tikva 47 30 23 X
Italy » Serie A
11:30 UK Torino vs Chievo 59 26 15 1
14:00 UK Udinese vs Bologna 31 28 41 X
14:00 UK Genoa vs Frosinone 59 27 14 1
14:00 UK Spal vs Sampdoria 44 31 25 1X
17:00 UK Atalanta vs Fiorentina 37 32 31 X
19:30 UK Napoli vs Juventus 43 31 26 1X
Italy » Serie B
14:00 UK Perugia vs Salernitana 42 27 31 X
14:00 UK Pescara vs Spezia 52 30 18 1
20:00 UK Verona vs Venezia 42 27 31 X
Japan » J-League Division 2
05:00 UK Mito vs Tochigi 42 27 31 X
05:00 UK Chiba vs Albirex Niigata 30 32 38 X
05:00 UK Yokohama vs Montedio Yamagata 34 30 36 X
05:00 UK Okayama vs Kanazawa 36 28 36 X
05:00 UK Tokushima vs Gifu 37 30 33 X
06:00 UK Ehime vs Verdy 20 28 52 2
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Atl. San Luis vs Cimarrones de Sonora 44 31 25 1X
01:00 UK Venados vs Correcaminos 36 34 30 X
03:00 UK Dorados de Sinaloa vs Alebrijes Oaxaca 30 29 41 X
03:00 UK Tampico Madero vs Atlante 41 33 26 1X
18:00 UK Leones Negros vs Zacatepec 35 33 32 X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Club Leon vs Santos Laguna 50 32 18 1
01:00 UK U.A.N.L.- Tigres vs Pachuca 54 29 17 1
03:00 UK Guadalajara Chivas vs Monterrey 35 32 33 X
18:00 UK Toluca vs Veracruz 67 27 6 1
22:00 UK Lobos BUAP vs U.N.A.M.- Pumas 40 33 27 1X
Netherlands » Eredivisie
13:30 UK Heerenveen vs Willem II 52 33 15 1
13:30 UK Groningen vs Venlo 54 32 14 1
15:45 UK AZ Alkmaar vs Sittard 60 28 12 1
15:45 UK Feyenoord vs FC Emmen 70 28 2 1
Peru » Liga 1
01:00 UK Sport Boys vs Sporting Cristal 25 31 44 X2
20:30 UK Alianza Huanuco vs Ayacucho 48 30 22 X
21:00 UK Alianza Lima vs Cesar Vallejo 54 27 19 1
Poland » Division 1
14:00 UK Suwalki vs GKS Katowice 40 31 29 1X
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Wisla vs Pogon Szczecin 20 32 48 X2
17:00 UK Lech Poznan vs Arka Gdynia 55 29 16 1
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Chaves vs Santa Clara 40 30 30 X
15:00 UK Belenenses vs Feirense  44 29 27 1
17:30 UK Rio Ave vs Braga 26 33 41 X2
20:00 UK Sporting vs Portimonense 62 28 10 1
Portugal » Segunda Liga
11:15 UK Covilha vs Benfica B 36 31 33 X
15:00 UK CD Cova da Piedade vs SC Farense 40 32 28 1X
15:00 UK Leixoes vs Academico Viseu 53 28 19 1
15:00 UK FC Porto B vs Famalicao 30 32 38 X
17:00 UK Varzim vs Estoril 36 32 32 X
Romania » Liga 1
15:00 UK FC Hermannstadt vs Poli Iasi 42 30 28 X
15:00 UK Viitorul Constanta vs FC Botosani 41 28 31 X
18:00 UK CFR Cluj vs Sepsi 65 24 11 1
Russia » FNL
05:00 UK SKA Khabarovsk vs Chertanovo M. 46 27 27 1
10:00 UK Sibir vs Tyumen 32 27 41 X
10:00 UK R. Volgograd vs Spartak Moscow 2 45 29 26 1
11:00 UK Nizhny Novgorod vs Sochi 25 30 45 X
12:00 UK M. Saransk vs FC Tambov 16 30 54 2
12:00 UK FK Chimki Moskovska oblast vs F. Voronezh 37 28 35 X
12:30 UK Krasnodar 2 vs Luch 41 29 30 X
13:00 UK Zenit Petersburg 2 vs Shinnik Yaroslavl 34 30 36 X
14:00 UK Armavir vs Tomsk 37 30 33 X
14:00 UK Baltika vs Kursk 47 29 24 1
Russia » Premier League
08:30 UK Ufa vs Dynamo Moscow 46 28 26 1
11:00 UK Yenisey vs FK Rostov 26 26 48 2
16:00 UK Spartak Moscow vs Krasnodar 27 33 40 X2
Scotland » FA Cup
13:30 UK Aberdeen vs Rangers  26 31 43 X2
15:30 UK Dundee Utd vs Inverness  37 30 33 X
Serbia » Super Liga
14:00 UK Backa vs Zemun 45 28 27 1
Slovakia » Fortuna liga
17:00 UK Slovan Bratislava vs Trnava 48 33 19 1X
Slovenia » Prva liga
14:15 UK Aluminij vs Maribor 12 29 59 2
16:30 UK Rudar vs Krsko 50 32 18 1
18:30 UK ND Gorica vs Triglav 43 32 25 1X
South Africa » Premier League
13:30 UK Chippa Utd. vs Supersport Utd 29 27 44 2
13:30 UK Baroka vs Polokwane 47 26 27 1
South Korea » K League 1
05:00 UK Seoul vs Pohang 36 30 34 X
Spain » LaLiga
11:00 UK Eibar vs Celta Vigo 38 32 30 X
15:15 UK Betis vs Getafe 49 29 22 1
17:30 UK Real Sociedad vs Atl. Madrid 21 30 49 X
19:45 UK Valencia vs Ath Bilbao 48 29 23 1
Spain » LaLiga2
11:00 UK Mallorca vs Elche 43 26 31 X
15:00 UK Numancia vs Gijon 44 29 27 1
17:00 UK Rayo Majadahonda vs Granada CF 36 29 35 X
17:00 UK R. Oviedo vs Lugo 46 27 27 1
19:00 UK Las Palmas vs Extremadura UD 48 26 26 1
19:30 UK Zaragoza vs Almeria 55 27 18 1
Sweden » Svenska Cupen
14:00 UK Halmstad vs Karlstad 54 27 19 1
14:00 UK Ostersunds vs Sirius 57 30 13 1
14:00 UK Djurgarden vs Elfsborg 41 30 29 X
16:00 UK GAIS vs Nykopings 67 28 5 1
16:00 UK Orebro vs Goteborg 27 34 39 X2
Switzerland » Super League
15:00 UK Basel vs Thun 42 31 27 1X
15:00 UK St. Gallen vs Xamax 35 33 32 X
15:00 UK Zurich vs Lugano 39 32 29 1X
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Altinordu vs Hatayspor 43 31 26 1X
10:30 UK Umraniyespor vs Kardemir Karabuk 69 28 3 1
13:00 UK Boluspor vs Istanbulspor AS 47 31 22 1X
16:00 UK Afjet Afyonspor vs Genclerbirligi 18 31 51 2
Turkey » Super Lig
10:30 UK Konyaspor vs Goztepe 38 27 35 X
13:00 UK Yeni Malatyaspor vs Basaksehir 22 29 49 2
16:00 UK Erzurum BB vs Galatasaray 30 31 39 X
Ukraine » Premier League
12:00 UK FK Zorya Luhansk vs Vorskla Poltava 40 30 30 X
12:00 UK Olimpik Donetsk vs Arsenal Kiev 39 31 30 X
15:00 UK Oleksandriya vs Mariupol 56 26 18 1
15:00 UK Karpaty vs Lviv 32 31 37 X
Uruguay » Primera Division
19:30 UK Danubio vs CA Cerro 33 33 34 X
19:30 UK Boston River vs River Plate 29 34 37 X2
19:30 UK Rampla Juniors vs Defensor Sp. 27 33 40 X2
23:30 UK Wanderers vs Fenix 36 32 32 X
USA » MLS
01:00 UK Los Angeles Galaxy vs Chicago Fire 45 32 23 1X
03:00 UK Seattle Sounders vs Cincinnati 43 31 26 1X
03:00 UK San Jose Earthquakes vs Montreal Impact 28 34 38 X2
23:00 UK DC United vs Atlanta United 29 34 37 X2
World » Friendly International Women
05:05 UK New Zealand W vs Argentina W 43 36 21 1X
08:00 UK Australia W vs South Korea W 54 33 13 1

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký