Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 03/06/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, không chỉ bóng đá mà còn có bóng rổ và cả tennis, người chơi nên cân nhắc trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Australia » Capital Territory
06:00 UK Tuggeranong Utd vs Canberra FC 12 34 54 2
Australia » Northern NSW
05:30 UK Adamstown Rosebud vs Newcastle Jets U21 39 38 23 1X
05:30 UK Charlestown City Blues vs Hamilton Olympic 40 38 22 1X
05:30 UK Weston Bears vs Maitland 13 33 54 2
05:30 UK Broadmeadow vs Lake Macquarie 68 31 1 1
Australia » NPL NSW
06:00 UK Sydney Olympic vs APIA Tigers 30 38 32 X
06:00 UK Blacktown City vs Sydney Utd 39 32 29 1X
08:00 UK Rockdale City Suns vs Wollongong Wolves 34 35 31 X
Australia » NPL Queensland
06:00 UK Cairns vs Brisbane U21 50 33 17 1
Australia » NPL South Australian
06:30 UK West Adelaide vs Adelaide Comets 34 38 28 1X
06:30 UK West Torrens vs Adelaide City 21 34 45 X2
06:45 UK Adelaide U21 vs NE Metrostars 17 35 48 X2
Australia » NPL Tasmania
05:30 UK Hobart Zebras vs Northern Rangers 36 37 27 1X
Australia » NPL Victoria
07:00 UK South Melbourne vs Bulleen 61 24 15 1
07:00 UK Heidelberg Utd vs Port Melbourne Sharks 58 27 15 1
Austria » Tipico Bundesliga
14:30 UK St. Polten vs Neustadt  56 31 13 1
Belarus » Vysshaya Liga
14:00 UK Isloch Minsk vs Smolevichi STI 40 25 35 X
16:00 UK Zhodino vs Slutsk 40 25 35 X
Bolivia » Division Profesional
20:00 UK Wilstermann vs The Strongest  47 33 20 1X
22:00 UK Bolivar vs San Jose  54 29 17 1
22:15 UK Real Potosi vs Guabira  62 31 7 1
Brazil » Serie A
01:00 UK Palmeiras vs Sao Paulo 48 30 22 X
20:00 UK America MG vs Atletico-PR 31 31 38 X
20:00 UK Bahia vs Gremio 42 30 28 X
20:00 UK Flamengo RJ vs Corinthians 42 30 28 X
20:00 UK Santos vs Vitoria 49 28 23 1
23:00 UK Ceara vs Cruzeiro 34 30 36 X
Brazil » Serie C
19:30 UK Ypiranga FC vs Botafogo SP 30 32 38 X
20:00 UK Confianca vs Acreano 45 30 25 X
21:00 UK Luverdense vs Joinville 41 30 29 X
23:00 UK Remo vs Salgueiro 46 30 24 X
Colombia » Liga Aguila
00:00 UK Atl. Nacional vs Huila  68 28 4 1
23:30 UK Ind. Medellin vs Deportes Tolima  53 27 20 1
Ecuador » Serie A
18:00 UK Aucas vs Guayaquil City 47 27 26 1
23:00 UK Macara vs Barcelona SC 36 31 33 X
Iceland » Inkasso-deildin
15:00 UK Magni vs Throttur 13 34 53 2
17:00 UK Fram vs Akranes 21 35 44 X2
19:00 UK Selfoss vs Olafsvik 32 33 35 X
Iceland » Pepsideild
17:00 UK KA Akureyri vs Vikingur Reykjavik 29 33 38 X2
19:00 UK Vestmannaeyjar vs KR Reykjavik 16 35 49 X2
21:00 UK Breidablik vs Stjarnan 47 33 20 1X
Italy » Serie B
17:30 UK Cittadella vs Bari 43 30 27 X
20:00 UK Venezia vs Perugia 50 29 21 1
Italy » Serie C – Promotion – Play Offs
17:00 UK Sudtirol vs Viterbese  32 29 39 X
19:30 UK Siena vs Reggiana  47 29 24 1
19:30 UK Catania vs FeralpiSalo  53 27 20 1
19:30 UK Sambenedettese vs Cosenza  46 30 24 X
Japan » J-League Division 2
05:00 UK Yamaga vs Tochigi 56 29 15 1
06:00 UK Yokohama vs Verdy 42 30 28 X
06:00 UK Oita vs Kumamoto 52 31 17 1
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Ull/Kisa vs Tromsdalen 51 34 15 1
17:00 UK Ham-Kam vs Jerv 32 34 34 X
17:00 UK Strommen vs Notodden 43 33 24 1X
17:00 UK Levanger vs Sogndal 30 32 38 X
17:00 UK Asane vs Mjondalen 37 33 30 X
17:00 UK Nest-Sotra vs Aalesund 18 34 48 X2
Paraguay » Primera Division
21:30 UK Dep. Capiata vs Olimpia Asuncion 29 31 40 X2
23:45 UK Libertad Asuncion vs Independiente 65 30 5 1
Peru » Primera Division
02:00 UK Alianza Lima vs Union Comercio 64 27 9 1
19:30 UK AD Cantolao vs Ayacucho 38 30 32 X
22:00 UK U. San Martin vs U. de Deportes 35 31 34 X
Poland » Division 1
11:45 UK Chojniczanka vs Drutex-Bytovia 37 32 31 X
11:45 UK Chrobry Glogow vs Olsztyn 25 37 38 X2
11:45 UK Stal Mielec vs Podbeskidzie 38 31 31 X
11:45 UK Suwalki vs Ruch 42 32 26 1X
11:45 UK Zaglebie Sosnowiec vs Tychy 47 32 21 1X
11:45 UK GKS Katowice vs Leczna 27 35 38 X2
11:45 UK Rakow vs Pogon Siedlce 26 36 38 X2
11:45 UK Puszcza vs Legnica 27 30 43 X
Singapore » S.League
13:30 UK Tampines vs Young Lions 68 30 2 1
13:30 UK Albirex Niigata vs Brunei DPMM 47 31 22 1X
South Korea » K League 2
11:00 UK Ansan Greeners vs Seoul E. 39 32 29 1X
11:00 UK Daejeon vs Gwangju FC 30 32 38 X
Spain » Segunda Division B Losers Play Offs
11:00 UK Celta Vigo B vs Cartagena  36 31 33 X
16:00 UK Extremadura UD vs Mirandes  39 30 31 X
18:00 UK Elche vs Gijon B  61 27 12 1
Spain » Segunda Division B Winners Play Offs
11:00 UK Mallorca vs Rayo Majadahonda  59 26 15 1
Sweden » Division 1 – Norra
16:00 UK Assyriska FF vs Sandvikens 56 33 11 1
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UK Husqvarna vs Atvidabergs 42 35 23 1X
Sweden » Superettan
14:00 UK Landskrona vs GAIS 39 32 29 1X
16:30 UK Orgryte vs Falkenbergs 40 33 27 1X
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Wanderers vs Liverpool M. 34 33 33 X
19:00 UK Fenix vs CA Cerro 37 33 30 X
19:00 UK CA Torque vs Defensor Sp. 16 33 51 2
19:00 UK Atenas vs River Plate 22 33 45 X2
19:00 UK Boston River vs Progreso 41 33 26 1X
USA » MLS
00:30 UK Atlanta United vs Philadelphia Union 44 33 23 1X
00:30 UK New York City vs Orlando City 50 32 18 1
00:30 UK Montreal Impact vs Houston Dynamo 25 35 40 X2
00:30 UK Columbus Crew vs Toronto FC 42 33 25 1X
00:30 UK New England Revolution vs New York Red Bulls 38 35 27 1X
01:00 UK FC Dallas vs Los Angeles FC 48 34 18 1X
01:30 UK Chicago Fire vs San Jose Earthquakes 43 35 22 1X
02:30 UK Real Salt Lake vs Seattle Sounders 34 33 33 X
World » Friendly International
01:00 UK Mexico vs Scotland 73 25 2 1
15:00 UK Brazil vs Croatia  50 26 24 1
15:00 UK Albania vs Ukraine  14 29 57 2
16:30 UK Austria U21 vs Czech Republic U21 32 34 34 X
18:00 UK Costa Rica vs Northern Ireland 45 31 24 1X
19:00 UK Saudi Arabia vs Peru  19 20 61 2
20:00 UK Spain vs Switzerland 73 22 5 1