Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 04/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
14:00 UK Argentinos Jrs vs Independiente 23 27 50 2
16:15 UK Aldosivi vs Banfield 31 28 41 X
18:30 UK San Lorenzo vs Talleres Cordoba 38 27 35 X
20:45 UK Racing Club vs Newells Old Boys 47 27 26 1
23:00 UK San Martin T. vs San Martin S.J. 51 28 21 1
Australia » A-League
06:00 UK Central Coast Mariners vs Adelaide United 28 33 39 X2
Austria » 2. Liga
09:30 UK Neustadt vs Horn 38 33 29 1X
15:00 UK FC Juniors vs Kapfenberg 35 34 31 X
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Salzburg vs Mattersburg 60 24 16 1
13:30 UK Austria Vienna vs AC Wolfsberger 42 31 27 1X
16:00 UK Altach vs Rapid Vienna 31 33 36 X
Belarus » Vysshaya Liga
11:00 UK Slutsk vs Torpedo Minsk 40 30 30 X
13:00 UK Dnepr Mogilev vs Zhodino 5 28 67 2
15:00 UK BATE vs Neman 67 25 8 1
16:45 UK Luch Minsk vs Shakhtyor Soligorsk 24 27 49 2
Belgium » Jupiler League
13:30 UK St. Liege vs Antwerp 32 33 35 X
17:00 UK Waasland-Beveren vs Anderlecht 6 31 63 2
19:00 UK Lokeren vs Eupen 38 35 27 1X
19:00 UK St. Truiden vs Waregem 51 34 15 1
Belgium » Proximus League
15:00 UK St. Gilloise vs Lommel SK 54 31 15 1
19:00 UK Westerlo vs KV Mechelen 23 35 42 X2
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK U. Sucre vs Aurora 55 30 15 1
21:15 UK Wilstermann vs Destroyers 62 30 8 1
23:30 UK Blooming vs Oriente Petrolero 33 33 34 X
Brazil » Serie A
19:00 UK Parana vs Vitoria 17 29 54 2
19:00 UK America MG vs Cruzeiro 24 30 46 X
19:00 UK Botafogo RJ vs Corinthians 47 30 23 X
19:00 UK Sao Paulo vs Flamengo RJ 44 30 26 X
21:00 UK Bahia vs Chapecoense-SC 42 29 29 1
21:00 UK Internacional vs Atletico-PR 48 30 22 X
Bulgaria » Parva Liga
10:30 UK Botev Vratsa vs Cherno More 25 33 42 X2
13:00 UK Levski Sofia vs Botev Plovdiv 48 34 18 1X
15:30 UK Etar vs Ludogorets 11 33 56 2
Chile » Primera Division
18:30 UK Antofagasta vs U. Catolica 32 31 37 X
21:00 UK Curico Unido vs Union La Calera 40 30 30 X
23:30 UK Colo Colo vs Palestino 45 32 23 1X
Colombia » Liga Aguila
00:15 UK Huila vs Millonarios 20 29 51 2
19:00 UK Patriotas vs Leones 53 25 22 1
21:00 UK Jaguares de Cordoba vs Aguilas 36 32 32 X
23:00 UK America De Cali vs Once Caldas 48 31 21 1X
Costa Rica » Primera Division
00:00 UK Santos DG vs San Carlos 37 33 30 X
20:00 UK Zeledon vs Grecia 53 30 17 1
21:05 UK Guadalupe vs Carmelita 43 32 25 1X
22:00 UK Saprissa vs Cartagines 63 29 8 1
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Gorica vs Hajduk Split 29 31 40 X2
16:30 UK Osijek vs D. Zagreb 29 31 40 X2
Cyprus » First Division
15:00 UK Paphos vs APOEL 13 27 60 2
16:00 UK Omonia vs Ermis 56 25 19 1
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Sparta Prague vs Slavia Prague 36 31 33 X
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Zizkov vs Trinec 42 32 26 1X
13:00 UK Vlasim vs Chrudim 41 30 29 X
16:00 UK Ceske Budejovice vs Jihlava 27 33 40 X2
17:00 UK Brno vs Vitkovice 65 28 7 1
Denmark » 1st Division
12:45 UK F. Amager vs Naestved 26 34 40 X2
12:45 UK Fredericia vs Roskilde 52 32 16 1
12:45 UK Helsingor vs Silkeborg 17 33 50 2
12:45 UK Hvidovre vs Nykobing 23 34 43 X2
12:45 UK Koge vs Thisted FC 50 31 19 1
12:45 UK Viborg vs Lyngby 43 33 24 1X
Denmark » Superliga
11:30 UK Brondby vs FC Copenhagen 29 34 37 X2
13:30 UK Nordsjaelland vs Aalborg 33 33 34 X
15:30 UK Aarhus vs Randers FC 42 31 27 1X
17:30 UK Esbjerg vs Midtjylland 18 30 52 2
Ecuador » Serie A
19:30 UK EL Nacional vs Ind. del Valle 27 33 40 X2
22:00 UK Barcelona SC vs Aucas 58 28 14 1
England » Championship
13:30 UK Wigan vs Leeds 37 32 31 X
England » Premier League
15:00 UK Manchester City vs Southampton 66 21 13 1
16:00 UK Chelsea vs Crystal Palace 64 26 10 1
France » Ligue 1
14:00 UK Nantes vs Guingamp 49 29 22 1
16:00 UK St Etienne vs Angers 49 30 21 X
20:00 UK Montpellier vs Marseille 24 31 45 X2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Arminia Bielefeld vs St. Pauli 29 32 39 X2
12:30 UK Regensburg vs Union Berlin 33 34 33 X
12:30 UK Heidenheim vs Aue 47 31 22 1X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Hallescher vs Meppen 49 30 21 X
13:00 UK Fortuna Koln vs Wehen 25 33 42 X2
Germany » Bundesliga
14:30 UK B. Monchengladbach vs Dusseldorf 56 29 15 1
17:00 UK Mainz vs Werder Bremen 21 33 46 X2
Greece » Super League
15:15 UK Giannina vs Lamia 59 28 13 1
17:00 UK Aris vs Olympiakos Piraeus 19 30 51 2
17:30 UK OFI Crete vs Smyrnis 56 28 16 1
Ireland » FAI Cup
15:30 UK Cork City vs Dundalk 31 33 36 X
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK Yehuda vs Hapoel Hadera 35 30 35 X
18:30 UK H. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv 55 28 17 1
Italy » Serie A
11:30 UK Lazio vs Spal 67 27 6 1
14:00 UK Chievo vs Sassuolo 35 31 34 X
14:00 UK Parma vs Frosinone 55 30 15 1
14:00 UK Sampdoria vs Torino 32 32 36 X
17:00 UK Bologna vs Atalanta 28 31 41 X2
19:30 UK Udinese vs AC Milan 28 32 40 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Crotone vs Carpi 65 25 10 1
14:00 UK Venezia vs Salernitana 37 29 34 X
20:00 UK Livorno vs Perugia 46 29 25 1
Japan » J-League
05:00 UK Sapporo vs Vegalta Sendai 43 34 23 1X
07:00 UK Sagan Tosu vs V-Varen Nagasaki 53 32 15 1
Japan » J-League Division 2
04:00 UK Mito vs Kofu 44 30 26 X
04:00 UK Kanazawa vs Omiya Ardija 19 31 50 2
05:00 UK Chiba vs Tokushima 35 34 31 X
05:00 UK Machida vs Avispa Fukuoka 20 31 49 X2
05:00 UK Yokohama vs Oita 23 33 44 X2
05:00 UK Yamaga vs Verdy 37 31 32 X
05:00 UK Gifu vs Montedio Yamagata 37 32 31 X
05:00 UK Kamatamare vs Tochigi 35 29 36 X
06:00 UK Kyoto vs Ehime 45 30 25 X
10:00 UK Okayama vs Renofa Yamaguchi 38 33 29 1X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Celaya vs Alebrijes Oaxaca 38 31 31 X
02:00 UK Juarez vs Atlante 44 29 27 1
Mexico » Primera Division
01:00 UK Club America vs Toluca 42 31 27 1X
01:06 UK Monterrey vs Veracruz 71 27 2 1
03:00 UK Lobos BUAP vs Club Tijuana 25 33 42 X2
18:00 UK U.N.A.M.- Pumas vs Cruz Azul 40 32 28 1X
22:00 UK Queretaro vs Santos Laguna 33 33 34 X
Netherlands » Eerste Divisie
13:30 UK Nijmegen vs Jong AZ 42 35 23 1X
13:30 UK Telstar vs G.A. Eagles 23 35 42 X2
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK Heerenveen vs FC Emmen 42 33 25 1X
13:30 UK Utrecht vs Den Haag 44 32 24 1X
13:30 UK Sittard vs Zwolle 26 35 39 X2
15:45 UK Feyenoord vs Venlo 63 27 10 1
Norway » Eliteserien
17:00 UK Haugesund vs Ranheim 42 31 27 1X
17:00 UK Rosenborg vs Odd 67 29 4 1
17:00 UK Sandefjord vs Start 35 33 32 X
17:00 UK Tromso vs Molde 31 33 36 X
17:00 UK Valerenga vs Sarpsborg 08 46 32 22 1X
19:00 UK Brann vs Stromsgodset 55 33 12 1
Norway » OBOS-ligaen
11:00 UK Asane vs Strommen 35 33 32 X
11:00 UK Notodden vs Floro 29 33 38 X2
11:00 UK Ull/Kisa vs Jerv 37 32 31 X
11:00 UK Kongsvinger vs Nest-Sotra 50 32 18 1
11:00 UK Sandnes vs Ham-Kam 29 33 38 X2
11:00 UK Aalesund vs Levanger 56 38 6 1
11:00 UK Mjondalen vs Viking 34 32 34 X
11:00 UK Tromsdalen vs Sogndal 34 33 33 X
Paraguay » Primera Division
20:00 UK Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno 27 33 40 X2
22:10 UK Nacional Asuncion vs Libertad Asuncion 36 31 33 X
Peru » Primera Division
01:00 UK Alianza Lima vs U. de Deportes 41 32 27 1X
18:30 UK Sport Boys vs Sport Huancayo 44 31 25 1X
20:30 UK Comerciantes Unidos vs Cajamarca 34 31 35 X
21:00 UK Sporting Cristal vs Ayacucho 50 29 21 1
23:30 UK Sport Rosario vs Binacional 35 33 32 X
Poland » Division 1
12:00 UK Podbeskidzie vs Chrobry Glogow 52 31 17 1
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Zaglebie vs Korona Kielce 28 32 40 X2
17:00 UK Lech Poznan vs Lechia Gdansk 50 31 19 1
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Feirense vs Tondela 42 30 28 X
17:30 UK Santa Clara vs Sporting 11 29 60 2
20:00 UK Braga vs Setubal 52 27 21 1
Portugal » Segunda Liga
11:15 UK Leixoes vs FC Porto B 44 32 24 1X
15:00 UK Guimaraes B vs Estoril 24 32 44 X2
15:00 UK Varzim vs SC Farense 32 30 38 X
15:00 UK Covilha vs Oliveirense 49 29 22 1
17:00 UK Academica vs Academico Viseu 40 32 28 1X
Romania » Liga 1
14:00 UK Calarasi vs FC Viitorul 31 31 38 X
19:00 UK FCSB vs Astra 42 28 30 X
Russia » FNL
04:00 UK Luch vs R. Volgograd 33 29 38 X
04:00 UK SKA Khabarovsk vs Krasnodar 2 43 27 30 X
08:00 UK Tomsk vs FK Chimki Moskovska oblast 42 27 31 X
09:00 UK Tyumen vs Nizhny Novgorod 27 30 43 X
11:00 UK Shinnik Yaroslavl vs Sibir 54 27 19 1
11:30 UK FC Tambov vs Baltika 41 28 31 X
12:00 UK Chertanovo M. vs Zenit Petersburg 2 45 32 23 1X
12:00 UK Kursk vs Spartak Moscow 2 49 31 20 1X
13:00 UK M. Saransk vs Armavir 39 30 31 X
14:00 UK Sochi vs F. Voronezh 56 26 18 1
Russia » Premier League
11:00 UK Zenit Petersburg vs Akhmat Grozny 49 28 23 1
13:30 UK Krasnodar vs FK Rostov 46 28 26 1
16:00 UK Spartak Moscow vs Ural 51 28 21 1
Scotland » Premiership
12:15 UK Kilmarnock vs Aberdeen 29 32 39 X2
Serbia » Super Liga
12:00 UK Zemun vs Napredak 33 30 37 X
15:00 UK Rad Beograd vs Sp. Subotica 40 30 30 X
15:00 UK Macva vs FK Vozdovac 30 31 39 X
18:00 UK Partizan vs Vojvodina 53 27 20 1
Slovenia » Prva liga
10:45 UK Triglav vs Krsko 31 33 36 X
13:00 UK Celje vs Maribor 20 32 48 X2
15:15 UK NK Olimpija Ljubljana vs Domzale 37 33 30 X
17:30 UK Aluminij vs Mura 38 33 29 1X
South Korea » K League 1
05:00 UK Jeonbuk vs Ulsan Hyundai 42 31 27 1X
05:00 UK Daegu vs Seoul 40 31 29 1X
07:00 UK Suwon Bluewings vs Pohang 49 32 19 1X
07:00 UK Gangwon vs Jeonnam 38 32 30 X
Spain » LaLiga
11:00 UK Eibar vs Alaves 37 31 32 X
15:15 UK Villarreal vs Levante 45 31 24 1X
17:30 UK Real Sociedad vs Sevilla 33 34 33 X
17:30 UK Huesca vs Getafe 26 30 44 X
19:45 UK Betis vs Celta Vigo 53 32 15 1
Spain » LaLiga2
11:00 UK Cadiz CF vs Elche 56 27 17 1
15:00 UK R. Oviedo vs Mallorca 38 29 33 X
17:00 UK Alcorcon vs Rayo Majadahonda 60 26 14 1
17:00 UK Almeria vs Gijon 33 28 39 X
19:30 UK Zaragoza vs Granada CF 40 30 30 X
Sweden » Allsvenskan
14:00 UK Norrkoping vs Orebro 67 31 2 1
14:00 UK Goteborg vs Malmo FF 26 34 40 X2
16:30 UK Hammarby vs Hacken 44 34 22 1X
16:30 UK AIK vs Sundsvall 47 31 22 1X
Sweden » Superettan
14:00 UK Varnamo vs Helsingborg 27 35 38 X2
Switzerland » Challenge League
13:30 UK Chiasso vs Aarau 36 32 32 X
13:30 UK Wil vs Kriens 46 32 22 1X
14:00 UK Winterthur vs Rapperswil 41 33 26 1X
15:00 UK Servette Geneve FC vs Schaffhausen 41 34 25 1X
Switzerland » Super League
15:00 UK Basel vs Lugano 44 31 25 1X
15:00 UK Luzern vs Zurich 25 34 41 X2
15:00 UK Sion vs St. Gallen 46 35 19 1X
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Hatayspor vs Umraniyespor 34 29 37 X
10:30 UK Kardemir Karabuk vs Boluspor 11 22 67 2
13:00 UK Adana Demirspor vs Afjet Afyonspor 48 33 19 1X
16:00 UK Eskisehirspor vs Osmanlispor 22 30 48 X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Ankaragucu vs Kayserispor 44 30 26 X
13:00 UK Alanyaspor vs Yeni Malatyaspor 35 31 34 X
16:00 UK Trabzonspor vs Bursaspor 51 31 18 1
Ukraine » Premier League
12:00 UK Oleksandriya vs Desna 57 27 16 1
15:00 UK Lviv vs Vorskla Poltava 23 24 53 2
17:30 UK Ch. Odessa vs FK Zorya Luhansk 33 28 39 X
Uruguay » Primera Division
19:30 UK Rampla Juniors vs CA Cerro 36 31 33 X
19:30 UK Nacional vs Danubio 54 30 16 1
19:30 UK Defensor Sp. vs Penarol 20 32 48 X2
19:30 UK Racing Montevideo vs Boston River 40 32 28 1X
19:30 UK Wanderers vs Liverpool M. 40 31 29 1X
USA » MLS
20:00 UK Columbus Crew vs New York Red Bulls  32 32 36 X
22:30 UK Portland Timbers vs Seattle Sounders  38 32 30 X