Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 06/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
17:15 UK Aldosivi vs San Martin T. 40 28 32 X
19:30 UK Gimnasia L.P. vs Godoy Cruz 32 28 40 X
21:45 UK San Martin S.J. vs Velez Sarsfield 21 29 50 2
Australia » FFA Cup
10:30 UK WS Wanderers vs Sydney FC 34 34 32 X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Altach vs Austria Vienna 31 33 36 X
16:00 UK AC Wolfsberger vs Hartberg 49 31 20 1X
16:00 UK St. Polten vs Admira 38 32 30 X
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Eupen vs Antwerp 33 33 34 X
19:00 UK Lokeren vs Kortrijk 34 33 33 X
19:00 UK St. Truiden vs Mouscron 42 31 27 1X
19:30 UK Waasland-Beveren vs Oostende 25 34 41 X2
Brazil » Serie A
01:00 UK Corinthians vs Flamengo RJ 27 28 45 2
01:30 UK Vitoria vs Santos 36 31 33 X
20:00 UK Atletico-PR vs America MG 59 25 16 1
20:00 UK Chapecoense-SC vs Atletico-MG 34 32 34 X
22:00 UK Sao Paulo vs Palmeiras 28 30 42 X
Brazil » Serie B
00:30 UK Brasil de Pelotas vs Fortaleza 27 28 45 2
00:30 UK Avai vs Boa 57 24 19 1
01:00 UK Coritiba vs Juventude 54 27 19 1
20:30 UK Atletico GO vs Vila Nova FC 43 30 27 X
22:30 UK Ponte Preta vs CRB 48 26 26 1
Chile » Primera Division
16:00 UK Deportes Temuco vs O’Higgins 44 32 24 1X
19:00 UK Palestino vs U. De Chile 24 33 43 X2
21:30 UK Huachipato vs U. Catolica 30 32 38 X
China » Jia League
08:30 UK Qingdao Huanghai vs Yanbian 60 34 6 1
12:30 UK Shanghai Shenxin vs Heilongjiang Lava 44 35 21 1X
12:30 UK Beijing EG vs Meizhou Hakka 48 35 17 1X
12:30 UK Wuhan Zall vs Meizhou Meixian Techand 60 32 8 1
12:35 UK Nei Mongol vs Shenzhen 13 36 51 2
China » Super League
08:30 UK Dalian Yifang F.C. vs Jiangsu Suning 31 35 34 X
12:35 UK Hebei vs Guangzhou Evergrande 11 30 59 2
12:35 UK Chongqing Lifan vs Shanghai Shenhua 44 31 25 1X
12:35 UK Tianjin Teda vs Changchun Yatai 44 34 22 1X
Colombia » Copa Aguila
01:45 UK Once Caldas vs Millonarios  28 29 43 2
Colombia » Liga Aguila
21:15 UK Huila vs Petrolera 42 28 30 X
23:30 UK Ind. Medellin vs Atl. Nacional 39 29 32 X
Colombia » Torneo Aguila
17:00 UK Real Santander vs U. Magdalena 33 30 37 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Gorica vs Rijeka 13 29 58 2
18:00 UK Slaven Belupo vs Istra 1961 51 29 20 1
Cyprus » First Division
15:00 UK Nea Salamis vs Paphos 28 31 41 X2
16:00 UK Doxa vs Paralimni 69 27 4 1
17:00 UK Anorthosis vs APOEL 34 31 35 X
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Mlada Boleslav vs Ostrava 42 32 26 1X
18:00 UK Sigma Olomouc vs Sparta Prague 15 31 54 2
Czech Republic » Division 2
09:15 UK FK Pardubice vs Usti nad Labem 48 30 22 X
09:15 UK Sokolov vs Ceske Budejovice 35 30 35 X
Denmark » Superliga
15:00 UK Odense vs Aarhus 42 32 26 1X
Ecuador » Serie A
02:00 UK Tecnico U. vs Aucas 25 31 44 X2
22:00 UK EL Nacional vs Emelec 23 34 43 X2
England » Championship
12:30 UK Leeds vs Brentford 29 34 37 X2
15:00 UK Birmingham vs Rotherham 46 29 25 1
15:00 UK Middlesbrough vs Nottingham 44 28 28 1
15:00 UK Millwall vs Aston Villa 30 31 39 X
15:00 UK Norwich vs Stoke 41 32 27 1X
15:00 UK Preston vs Wigan 40 33 27 1X
15:00 UK QPR vs Derby 31 31 38 X
15:00 UK Sheffield Utd vs Hull City 47 29 24 1
15:00 UK West Brom vs Reading 54 29 17 1
15:00 UK Swansea vs Ipswich 46 30 24 X
17:30 UK Bolton vs Blackburn 20 30 50 2
England » League One
15:00 UK Blackpool vs Rochdale 47 32 21 1X
15:00 UK Bradford City vs Sunderland 16 31 53 2
15:00 UK Bristol Rovers vs Walsall 46 32 22 1X
15:00 UK Charlton vs Coventry 47 30 23 X
15:00 UK Doncaster vs Fleetwood Town 53 31 16 1
15:00 UK Luton vs Scunthorpe 60 31 9 1
15:00 UK Peterborough vs Barnsley 35 34 31 X
15:00 UK Plymouth vs AFC Wimbledon 29 33 38 X2
15:00 UK Portsmouth vs Gillingham 62 30 8 1
15:00 UK Shrewsbury vs Accrington 46 32 22 1X
15:00 UK Southend vs Oxford Utd 44 31 25 1X
15:00 UK Wycombe vs Burton 41 33 26 1X
England » League Two
15:00 UK Bury vs Mansfield 45 32 23 1X
15:00 UK Crawley Town vs Cambridge Utd 46 32 22 1X
15:00 UK Grimsby Town vs Port Vale 25 32 43 X2
15:00 UK Lincoln City vs Crewe 57 29 14 1
15:00 UK Macclesfield vs Notts County 20 33 47 X2
15:00 UK Milton Keynes Dons vs Cheltenham 49 30 21 X
15:00 UK Morecambe vs Tranmere 27 32 41 X2
15:00 UK Oldham vs Carlisle 44 32 24 1X
15:00 UK Stevenage vs Colchester 37 31 32 X
15:00 UK Swindon vs Northampton 45 32 23 1X
15:00 UK Yeovil vs Exeter 36 32 32 X
15:00 UK Forest Green vs Newport 42 31 27 1X
England » Premier League
15:00 UK Burnley vs Huddersfield 41 28 31 X
15:00 UK Crystal Palace vs Wolves 41 30 29 X
15:00 UK Leicester vs Everton 35 32 33 X
15:00 UK Watford vs Bournemouth 51 33 16 1
15:00 UK Tottenham vs Cardiff 57 25 18 1
17:30 UK Manchester United vs Newcastle 65 27 8 1
Finland » Veikkausliiga
13:00 UK PS Kemi vs Inter Turku 12 31 57 2
14:00 UK TPS vs Rovaniemi 33 31 36 X
16:00 UK SJK vs Honka 30 31 39 X
Finland » Ykkonen
12:00 UK KPV Kokkola vs Klubi 04 64 29 7 1
15:00 UK HIFK vs KTP 47 31 22 1X
15:00 UK Jaro vs AC Oulu 40 34 26 1X
15:00 UK AC Kajaani vs Ekenas 30 36 34 X
15:00 UK Haka vs JJK Jyvaskyla 56 33 11 1
France » Ligue 1
16:00 UK Lille vs St Etienne 34 31 35 X
19:00 UK Amiens vs Dijon 43 31 26 1X
19:00 UK Angers vs Strasbourg 34 30 36 X
19:00 UK Guingamp vs Montpellier 36 30 34 X
19:00 UK Nimes vs Reims 35 31 34 X
France » Ligue 2
14:00 UK Auxerre vs Lens 39 28 33 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Greuther Furth vs Regensburg 29 33 38 X2
12:00 UK Aue vs Holstein Kiel 23 31 46 X2
12:00 UK Magdeburg vs SG Dynamo Dresden 44 31 25 1X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Braunschweig vs Lotte 35 31 34 X
13:00 UK Aalen vs Fortuna Koln 40 32 28 1X
13:00 UK Uerdingen vs Jena 43 29 28 1
13:00 UK VfL Osnabruck vs Kaiserslautern 30 32 38 X
13:00 UK Unterhaching vs Preussen Munster 36 33 31 X
13:00 UK Energie Cottbus vs Zwickau 31 31 38 X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Dortmund vs Augsburg 51 30 19 1
14:30 UK Hannover vs Stuttgart 38 32 30 X
14:30 UK Mainz vs Hertha Berlin 26 31 43 X2
14:30 UK Dusseldorf vs Schalke 26 32 42 X2
17:30 UK Bayern Munich vs B. Monchengladbach 73 26 1 1
Greece » Super League
16:15 UK Panionios vs Aris 49 29 22 1
17:00 UK Panetolikos vs Levadiakos 44 29 27 1
18:30 UK Asteras Tripolis vs Panathinaikos 51 29 20 1
Ireland » Premier Division
19:45 UK Sligo Rovers vs Bray 60 27 13 1
Israel » Ligat ha’Al
16:00 UK H. Raanana vs Maccabi Haifa 29 29 42 2
16:45 UK Hapoel Haifa vs Sakhnin 40 30 30 X
17:45 UK Netanya vs Yehuda 39 31 30 X
18:30 UK H. Beer Sheva vs Maccabi Petah Tikva 43 30 27 X
Italy » Serie A
14:00 UK Cagliari vs Bologna 46 30 24 X
17:00 UK Udinese vs Juventus 17 25 58 2
19:30 UK Empoli vs AS Roma 22 31 47 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Carpi vs Cosenza 44 27 29 1
14:00 UK Cremonese vs Salernitana 47 27 26 1
14:00 UK Foggia vs Ascoli 43 29 28 1
14:00 UK Pescara vs Benevento 26 30 44 X
17:00 UK Perugia vs Venezia 48 28 24 1
Italy » Serie C – Group A
15:30 UK Pro Vercelli vs Carrarese 36 31 33 X
Italy » Serie C – Group B
19:45 UK Sambenedettese vs Monza 42 29 29 1
Italy » Serie C – Group C
13:30 UK Cavese vs Sicula Leonzio 32 31 37 X
13:30 UK Monopoli vs Trapani 35 31 34 X
13:30 UK Siracusa vs Viterbese 43 31 26 1X
15:30 UK Catanzaro vs Reggina 1914 54 27 19 1
17:30 UK Bisceglie vs Matera 47 30 23 X
17:30 UK Catania vs Vibonese 71 24 5 1
17:30 UK Virtus Francavilla vs Casertana 39 31 30 X
19:30 UK Juve Stabia vs Rende 44 30 26 X
19:30 UK Potenza vs Paganese 50 31 19 1
Japan » J-League
06:00 UK C-Osaka vs G-Osaka 36 31 33 X
06:00 UK Hiroshima vs Kashiwa 35 32 33 X
11:00 UK Kobe vs V-Varen Nagasaki 49 33 18 1X
11:00 UK Sagan Tosu vs Shonan 42 30 28 X
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Yamaga vs Ehime 55 28 17 1
06:00 UK Avispa Fukuoka vs Okayama 53 28 19 1
06:00 UK Albirex Niigata vs Kamatamare 59 28 13 1
07:00 UK Verdy vs Kofu 33 31 36 X
08:00 UK Omiya Ardija vs Mito 38 30 32 X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK UAEM Potros vs Juarez 38 33 29 1X
02:00 UK Atlante vs Atl. San Luis 33 33 34 X
02:08 UK Correcaminos vs Celaya 48 32 20 1X
23:00 UK Zacatepec vs Dorados de Sinaloa 27 35 38 X2
Mexico » Primera Division
01:00 UK Santos Laguna vs Atlas 63 29 8 1
03:00 UK Veracruz vs Necaxa 25 33 42 X2
23:00 UK Cruz Azul vs Monterrey 44 32 24 1X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Den Haag vs Groningen 30 34 36 X
18:45 UK Zwolle vs Excelsior 45 33 22 1X
18:45 UK PSV vs Venlo 71 25 4 1
19:45 UK Graafschap vs Heerenveen 37 34 29 1X
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Ballymena vs Newry City 42 34 24 1X
15:00 UK Coleraine vs Glenavon 45 34 21 1X
15:00 UK Dungannon vs Warrenpoint 39 34 27 1X
Norway » Eliteserien
14:30 UK Stabaek vs Valerenga 25 34 41 X2
17:00 UK Kristiansund vs Tromso 40 32 28 1X
17:00 UK Stromsgodset vs Haugesund 41 33 26 1X
Paraguay » Primera Division
00:50 UK Sol de America vs Sp. Luqueno 29 32 39 X2
22:45 UK 3 de Febrero vs Deportivo Santani 41 32 27 1X
Poland » Division 1
14:00 UK Warta Poznan vs Chojniczanka 29 30 41 X
14:00 UK LKS Lodz vs Suwalki 43 30 27 X
15:00 UK Drutex-Bytovia vs GKS Jastrzebie 41 31 28 1X
16:00 UK Termalica B-B. vs Puszcza 47 31 22 1X
16:00 UK Garbarnia vs Chrobry Glogow 41 32 27 1X
17:00 UK Podbeskidzie vs Rakow 38 30 32 X
17:00 UK Tychy vs Sandecja Nowy S. 37 31 32 X
18:00 UK Olsztyn vs GKS Katowice 33 30 37 X
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Pogon Szczecin vs Plock 42 32 26 1X
17:00 UK Lechia Gdansk vs Zaglebie Sosnowiec 46 32 22 1X
19:30 UK Slask Wroclaw vs Legia 24 32 44 X2
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Setubal vs Moreirense 46 30 24 X
18:00 UK Maritimo vs Guimaraes 48 31 21 1X
20:30 UK Braga vs Rio Ave 56 28 16 1
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK CD Cova da Piedade vs Benfica B 31 31 38 X
16:00 UK Mafra vs Famalicao 43 30 27 X
16:00 UK Ferreira vs SC Farense 51 28 21 1
16:00 UK Covilha vs Penafiel 45 30 25 X
Romania » Liga 1
16:00 UK U Craiova 1948 CS vs FC Hermannstadt 50 27 23 1
19:00 UK Astra vs CFR Cluj 22 31 47 X2
Russia » FNL
11:00 UK Tomsk vs Sibir 54 26 20 1
12:00 UK Shinnik Yaroslavl vs FC Tambov 34 32 34 X
12:30 UK Spartak Moscow 2 vs Tyumen 59 30 11 1
13:00 UK FK Chimki Moskovska oblast vs SKA Khabarovsk 38 30 32 X
13:00 UK Zenit Petersburg 2 vs Armavir 41 33 26 1X
14:00 UK Kursk vs Chertanovo M. 50 29 21 1
14:00 UK R. Volgograd vs Krasnodar 2 41 30 29 X
16:00 UK F. Voronezh vs M. Saransk 30 30 40 X
16:00 UK Baltika vs Nizhny Novgorod 36 29 35 X
18:00 UK Sochi vs Luch 46 26 28 1
Russia » Premier League
12:00 UK FK Krylya Sovetov Samara vs Dynamo Moscow 29 29 42 2
14:30 UK FK Rostov vs Orenburg 62 26 12 1
17:00 UK Rubin Kazan vs Ural 63 26 11 1
Scotland » Championship
15:00 UK Ayr vs Dundee Utd 32 34 34 X
15:00 UK Falkirk vs Dunfermline 31 33 36 X
15:00 UK Inverness vs Morton 54 31 15 1
15:00 UK Partick Thistle vs Ross County 29 33 38 X2
15:00 UK Queen of South vs Alloa 44 31 25 1X
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Brechin 43 34 23 1X
15:00 UK Forfar Athletic vs East Fife 33 33 34 X
15:00 UK Raith vs Arbroath 39 33 28 1X
15:00 UK Stenhousemuir vs Montrose 28 33 39 X2
15:00 UK Stranraer vs Dumbarton 27 35 38 X2
Scotland » Premiership
15:00 UK Aberdeen vs St. Mirren 62 25 13 1
15:00 UK Dundee FC vs Kilmarnock 30 31 39 X
15:00 UK Hibernian vs Hamilton 64 27 9 1
15:00 UK Motherwell vs Livingston 47 31 22 1X
South Korea » K League 1
06:00 UK Daegu vs Incheon 52 34 14 1
06:00 UK Gangwon vs Pohang 45 34 21 1X
08:00 UK Jeonnam vs Seoul 28 34 38 X2
Spain » LaLiga
12:00 UK Girona vs Eibar 38 31 31 X
15:15 UK Getafe vs Levante 44 30 26 X
17:30 UK Alaves vs Real Madrid 23 29 48 2
19:45 UK Leganes vs Rayo Vallecano 45 30 25 X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Mallorca vs Tenerife 36 28 36 X
17:00 UK Numancia vs Extremadura UD 48 28 24 1
19:00 UK Cordoba vs Almeria 38 30 32 X
19:30 UK Las Palmas vs Alcorcon 55 26 19 1
Sweden » Allsvenskan
13:00 UK Sirius vs Elfsborg 30 33 37 X
15:00 UK Goteborg vs Trelleborgs 63 30 7 1
Sweden » Superettan
13:00 UK Osters vs Landskrona 47 31 22 1X
15:00 UK Halmstad vs Varnamo 48 31 21 1X
Switzerland » Challenge League
16:30 UK Kriens vs Vaduz 27 34 39 X2
Switzerland » Super League
18:00 UK St. Gallen vs Basel 32 34 34 X
18:00 UK Young Boys vs Luzern 47 32 21 1X
Turkey » 1. Lig
12:00 UK Afjet Afyonspor vs Kardemir Karabuk 61 26 13 1
12:00 UK Umraniyespor vs Denizlispor 34 32 34 X
17:30 UK Altinordu vs Istanbulspor AS 46 34 20 1X
Turkey » Super Lig
11:30 UK Kayserispor vs Rizespor 47 32 21 1X
14:00 UK Erzurum BB vs Alanyaspor 39 33 28 1X
14:00 UK Bursaspor vs Ankaragucu 36 31 33 X
17:00 UK Antalyaspor vs Galatasaray 14 32 54 2
Ukraine » Premier League
12:00 UK Mariupol vs Karpaty 45 30 25 X
15:00 UK Oleksandriya vs Ch. Odessa 51 27 22 1
Uruguay » Primera Division
20:00 UK CA Torque vs Atenas 43 31 26 1X
20:00 UK Progreso vs Liverpool M. 29 33 38 X2
20:00 UK Defensor Sp. vs Wanderers 38 34 28 1X
USA » MLS
20:00 UK Montreal Impact vs Columbus Crew 42 33 25 1X
20:30 UK Atlanta United vs New England Revolution 58 31 11 1
22:00 UK Toronto FC vs Vancouver Whitecaps 48 33 19 1X
World » Friendly International Women
12:30 UK England W vs Brazil W 40 32 28 1X

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký