Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 07/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away % WIN Picks
Africa » CAF Confederations Cup
14:00 UK Nkana vs Sfaxien  45 29 26 1
14:00 UK Gor Mahia vs Berkane  48 24 28 1
17:00 UK Etoile Sahel vs Al-Hilal Omdurman  58 21 21 1
20:00 UK Hassania Agadir vs Zamalek  41 29 30 X
Argentina » Superliga
00:00 UK Aldosivi vs Boca Juniors 38 29 33 X
15:00 UK Huracan vs Atl. Tucuman 38 30 32 X
17:00 UK Rosario Central vs Independiente 32 29 39 X
19:15 UK River Plate vs Tigre 33 34 33 X
19:15 UK San Martin S.J. vs Talleres Cordoba 37 31 32 X
19:15 UK Patronato vs Argentinos Jrs 53 27 20 1
19:15 UK Belgrano vs Godoy Cruz 62 26 12 1
22:30 UK Racing Club vs Defensa y Justicia 42 30 28 X
Australia » A-League
08:00 UK Adelaide United vs Wellington Phoenix 41 33 26 1X
10:00 UK Central Coast Mariners vs Perth Glory 9 31 60 2
Australia » Capital Territory
06:00 UK Cooma vs Tuggeranong Utd 39 39 22 1X
Australia » Northern NSW
05:30 UK Weston Bears vs Valentine 38 36 26 1X
05:30 UK Charlestown City Blues vs Adamstown Rosebud 49 34 17 1X
Australia » NPL NSW
06:00 UK Manly Utd vs Blacktown City 31 37 32 X
06:30 UK APIA Tigers vs Rockdale City Suns 58 35 7 1
07:00 UK Sydney Olympic vs Wollongong Wolves 31 35 34 X
10:00 UK Marconi Stallions vs Hakoah Sydney 24 36 40 X2
Australia » NPL Queensland
07:00 UK Sunshine Coast vs Redlands 37 39 24 1X
Australia » NPL Tasmania
05:00 UK South Hobart vs Devonport 27 41 32 X2
Austria » 2. Liga
09:30 UK Amstetten vs Vorwarts Steyr 51 33 16 1
13:30 UK Wacker Innsbruck (Am) vs Lafnitz 37 33 30 X
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Austria Vienna vs Sturm Graz 42 32 26 1X
13:30 UK St. Polten vs AC Wolfsberger 28 32 40 X2
16:00 UK LASK Linz vs Salzburg 30 31 39 X
Belarus » Vysshaya Liga
14:00 UK Slavia Mozyr vs Zhodino 17 30 53 2
16:00 UK Brest vs Dnepr 63 25 12 1
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Anderlecht vs Antwerp 42 33 25 1X
19:00 UK Eupen vs Charleroi 37 34 29 1X
Belgium » Proximus League
19:00 UK KSV Roeselare vs Leuven 24 33 43 X2
Bolivia » Division Profesional
00:30 UK Aurora vs Wilstermann 29 33 38 X2
20:00 UK Real Potosi vs The Strongest 17 33 50 2
21:00 UK Bolivar vs San Jose 50 32 18 1
22:15 UK Guabira vs Oriente Petrolero 38 35 27 1X
Brazil » Campeonato Carioca
20:00 UK Vasco vs Bangu 53 28 19 1
Brazil » Campeonato Catarinense
20:00 UK Chapecoense-SC vs Avai 59 28 13 1
20:00 UK Metropolitano vs Brusque 33 30 37 X
20:00 UK Joinville vs Tubarao 39 31 30 X
20:00 UK Hercilio Luz vs Criciuma 26 30 44 X
20:00 UK Figueirense vs Marcilio Dias 39 31 30 X
Brazil » Campeonato Gaucho
20:00 UK Gremio vs Sao Luiz  53 28 19 1
Brazil » Campeonato Mineiro
20:00 UK Atletico-MG vs Boa  54 31 15 1
Brazil » Campeonato Paranaense
20:00 UK Coritiba vs Londrina 49 31 20 1X
Brazil » Campeonato Paulista
20:00 UK Palmeiras vs Sao Paulo  46 28 26 1
Brazil » Campeonato Pernambucano
20:00 UK Sport Recife vs Salgueiro 47 29 24 1
Brazil » Campeonato Piauiense
13:00 UK Julho Esporte vs AE Altos  37 32 31 X
Brazil » Campeonato Potiguar
20:00 UK Santa Cruz de Natal vs Potiguar 29 30 41 X
20:00 UK CE Forca E Luz vs ABC 35 33 32 X
20:00 UK Globo vs Palmeira da Una 57 27 16 1
Bulgaria » Parva Liga
15:30 UK Cherno More vs Levski Sofia 12 34 54 2
18:00 UK Beroe vs Botev Plovdiv 31 32 37 X
Chile » Primera Division
17:30 UK Deportes Iquique vs Antofagasta 30 32 38 X
20:00 UK Everton vs U. Catolica 35 31 34 X
22:30 UK U. De Chile vs Union La Calera 44 31 25 1X
China » Super League
08:30 UK Dalian Yifang F.C. vs Tianjin Teda 49 33 18 1X
12:35 UK Shanghai Shenhua vs Beijing Renhe 41 31 28 1X
Colombia » Liga Aguila
01:45 UK La Equidad vs Junior 44 29 27 1
20:00 UK Dep. Pasto vs Ind. Medellin 33 31 36 X
22:00 UK Jaguares de Cordoba vs Aguilas 38 29 33 X
23:00 UK Atl. Nacional vs Petrolera 56 27 17 1
Colombia » Torneo Aguila
20:00 UK Tigres vs Barranquilla 45 33 22 1X
21:30 UK Cartagena vs Cortulua 43 33 24 1X
21:30 UK Real San Andres vs Chico 33 33 34 X
Costa Rica » Primera Division
01:00 UK Alajuelense vs Saprissa 39 31 30 X
02:55 UK Herediano vs Guadalupe 54 27 19 1
03:00 UK Zeledon vs Santos DG 47 30 23 X
18:00 UK Cartagines vs Carmelita 65 28 7 1
22:05 UK Grecia vs Limon 43 31 26 1X
Croatia » 1. HNL
15:30 UK Rudes vs D. Zagreb 1 17 82 2
18:00 UK Hajduk Split vs Osijek 47 29 24 1
Cyprus » First Division
15:00 UK Alki Oroklini vs Paralimni 29 33 38 X2
16:00 UK Apollon vs Nea Salamis 54 27 19 1
17:00 UK Doxa vs Anorthosis 25 32 43 X2
Czech Republic » 1. Liga
14:30 UK Sigma Olomouc vs Karvina 57 29 14 1
14:30 UK Bohemians 1905 vs Mlada Boleslav 34 31 35 X
14:30 UK Liberec vs Jablonec 46 30 24 X
14:30 UK Ostrava vs Teplice 58 31 11 1
17:00 UK Slovacko vs Plzen 31 29 40 X
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Zizkov vs Sokolov 38 32 30 X
09:15 UK Vlasim vs Hradec Kralove 25 29 46 2
13:30 UK Ceske Budejovice vs FK Pardubice 55 28 17 1
17:00 UK Brno vs Usti nad Labem 63 28 9 1
Denmark » 1st Division
12:45 UK F. Amager vs Thisted FC 44 30 26 X
12:45 UK Fredericia vs Lyngby 43 32 25 1X
12:45 UK Roskilde vs Silkeborg 32 35 33 X
12:45 UK Hvidovre vs Helsingor 29 33 38 X2
12:45 UK Viborg vs Nykobing 49 32 19 1X
Denmark » Superliga
11:00 UK Hobro vs Aalborg 23 33 44 X2
13:00 UK Vejle vs Sonderjyske 33 32 35 X
15:00 UK Esbjerg vs Midtjylland 16 31 53 2
17:00 UK Odense vs FC Copenhagen 30 33 37 X
Ecuador » Liga Pro
02:00 UK America de Quito vs Barcelona SC 12 32 56 2
20:00 UK Fuerza A. vs Ind. del Valle 15 31 54 2
22:15 UK Emelec vs Macara 35 33 32 X
England » FA Cup
16:00 UK Watford vs Wolves 26 30 44 X
England » League One
15:00 UK Coventry vs Bristol Rovers 48 31 21 1X
England » Premier League
14:05 UK Everton vs Arsenal 33 34 33 X
Finland » Veikkausliiga
12:00 UK Rovaniemi vs Honka 34 30 36 X
13:00 UK KPV Kokkola vs Ilves  17 30 53 2
15:00 UK Lahti vs KuPS 22 32 46 X2
France » Ligue 1
14:00 UK Reims vs Lille 43 30 27 X
14:00 UK Toulouse vs Nantes 43 29 28 1
16:00 UK Nice vs Montpellier 37 30 33 X
20:00 UK Paris SG vs Strasbourg 72 24 4 1
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Heidenheim vs FC Koln 28 32 40 X2
12:30 UK SG Dynamo Dresden vs Union Berlin 26 31 43 X2
12:30 UK Greuther Furth vs Darmstadt 32 31 37 X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Fortuna Koln vs Hansa Rostock 23 32 45 X2
13:00 UK VfL Osnabruck vs Braunschweig 43 29 28 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Augsburg vs Hoffenheim 24 36 40 X2
17:00 UK B. Monchengladbach vs Werder Bremen 31 34 35 X
Greece » Super League
14:00 UK Xanthi FC vs AEK Athens FC 20 28 52 2
15:15 UK Asteras Tripolis vs Levadiakos 59 23 18 1
17:00 UK Panetolikos vs Olympiakos Piraeus 13 28 59 2
17:30 UK PAOK vs Lamia 64 20 16 1
Iceland » League Cup
20:15 UK Akranes vs KR Reykjavik 24 34 42 X2
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK H. Raanana vs Moadon Sport Ashdod 31 31 38 X
18:30 UK Netanya vs Maccabi Tel Aviv 22 30 48 X
Italy » Serie A
11:30 UK Fiorentina vs Frosinone 67 27 6 1
14:00 UK Udinese vs Empoli 40 31 29 1X
14:00 UK Cagliari vs Spal 52 30 18 1
17:00 UK Inter vs Atalanta 33 33 34 X
17:00 UK Lazio vs Sassuolo 52 30 18 1
19:30 UK Napoli vs Genoa 76 23 1 1
Italy » Serie B
14:00 UK Cremonese vs Lecce 42 29 29 1
14:00 UK Ascoli vs Pescara 38 31 31 X
20:00 UK Cosenza vs Crotone 42 27 31 X
Japan » J-League Division 2
05:00 UK Okayama vs Albirex Niigata 45 29 26 1
05:00 UK Ehime vs Gifu 53 28 19 1
05:00 UK Kagoshima Utd vs Omiya Ardija 31 28 41 X
06:00 UK Montedio Yamagata vs Verdy 39 27 34 X
06:00 UK Mito vs Tokushima 42 30 28 X
06:00 UK Tochigi vs Kyoto 22 28 50 2
06:00 UK Yokohama vs Avispa Fukuoka 37 29 34 X
06:00 UK Kanazawa vs Chiba 42 30 28 X
06:00 UK V-Varen Nagasaki vs Renofa Yamaguchi 44 32 24 1X
07:00 UK Machida vs Kofu 29 27 44 2
08:00 UK Ryukyu vs Kashiwa 28 32 40 X2
Mexico » Liga de Ascenso
00:00 UK Zacatepec vs Cimarrones de Sonora 40 33 27 1X
02:00 UK Atlante vs Juarez 45 29 26 1
02:00 UK Alebrijes Oaxaca vs Celaya 40 30 30 X
18:00 UK Leones Negros vs Atl. San Luis 44 36 20 1X
Mexico » Primera Division
00:06 UK Cruz Azul vs Queretaro 62 27 11 1
02:00 UK U.A.N.L.- Tigres vs U.N.A.M.- Pumas 51 28 21 1
02:00 UK Club Leon vs Necaxa 50 30 20 1
04:00 UK Guadalajara Chivas vs Lobos BUAP 49 29 22 1
04:06 UK Club Tijuana vs Club America 35 33 32 X
18:00 UK Toluca vs Monterrey 29 34 37 X2
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK FC Emmen vs Heerenveen 38 35 27 1X
13:30 UK Zwolle vs Sittard 51 36 13 1
13:30 UK Venlo vs Feyenoord 17 34 49 X2
15:45 UK Vitesse vs PSV 21 34 45 X2
Norway » Eliteserien
17:00 UK Molde vs Stabaek 57 28 15 1
17:00 UK Haugesund vs Sarpsborg 08 31 33 36 X
17:00 UK Kristiansund vs Valerenga 43 32 25 1X
17:00 UK Tromso vs Viking 34 32 34 X
17:00 UK Lillestrom vs Ranheim 54 31 15 1
19:00 UK Brann vs Stromsgodset 46 31 23 1X
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Raufoss vs Sandefjord 27 31 42 X2
14:00 UK K. Oslo vs Start 16 33 51 2
14:00 UK Jerv vs Strommen 45 32 23 1X
14:00 UK Ham-Kam vs Tromsdalen 55 32 13 1
17:00 UK Ull/Kisa vs Sogndal 31 34 35 X
17:00 UK Sandnes vs Nest-Sotra 28 33 39 X2
17:00 UK Notodden vs Skeid 33 33 34 X
Peru » Liga 1
02:00 UK U. de Deportes vs Sport Huancayo 55 31 14 1
17:15 UK Dep. Municipal vs Cesar Vallejo 45 33 22 1X
19:30 UK Molinos El Pirata vs Binacional 28 35 37 X2
22:00 UK Garcilaso vs Alianza Lima 51 33 16 1
Poland » Division 1
14:00 UK Garbarnia vs GKS Jastrzebie 34 31 35 X
15:00 UK GKS Katowice vs Chrobry Glogow 37 31 32 X
16:45 UK Podbeskidzie vs Tychy 32 32 36 X
17:00 UK Termalica B-B. vs Odra Opole 46 30 24 X
18:08 UK LKS Lodz vs Puszcza 63 28 9 1
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Pogon Szczecin vs Arka Gdynia 59 26 15 1
17:00 UK Gornik Z. vs Legia 33 31 36 X
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Setubal vs Maritimo 37 29 34 X
17:30 UK Feirense vs Benfica 18 23 59 2
20:00 UK Sporting vs Rio Ave 54 29 17 1
Portugal » Segunda Liga
11:15 UK Leixoes vs Famalicao 36 31 33 X
16:00 UK Covilha vs Estoril 27 32 41 X2
16:00 UK Ferreira vs Oliveirense 63 29 8 1
Romania » Liga 1
15:30 UK Gaz Metan Medias vs FC Botosani 52 29 19 1
18:30 UK U Craiova 1948 CS vs CFR Cluj 32 28 40 X
Russia » FNL
06:00 UK Luch vs Chertanovo M. 46 29 25 1
08:00 UK SKA Khabarovsk vs Shinnik Yaroslavl 46 26 28 1
10:00 UK Tomsk vs FC Tambov 29 28 43 2
11:00 UK R. Volgograd vs Baltika 49 27 24 1
12:00 UK Zenit Petersburg 2 vs Sibir 31 30 39 X
12:30 UK Spartak Moscow 2 vs Krasnodar 2 44 31 25 1X
13:00 UK Kursk vs M. Saransk 55 27 18 1
13:00 UK FK Chimki Moskovska oblast vs Nizhny Novgorod 34 28 38 X
14:00 UK Sochi vs Tyumen 56 27 17 1
14:00 UK F. Voronezh vs Armavir 30 29 41 X
Russia » Premier League
09:30 UK Ufa vs FK Rostov 30 26 44 X
12:00 UK Ural vs Yenisey 47 28 25 1
14:30 UK Rubin Kazan vs Arsenal Tula 41 28 31 X
17:00 UK Lokomotiv Moscow vs Zenit Petersburg 41 32 27 1X
Scotland » Premiership
12:30 UK Motherwell vs Rangers 9 29 62 2
Serbia » Super Liga
16:00 UK Din. Vranje vs Radnik 31 32 37 X
16:00 UK Vojvodina vs Partizan 16 31 53 2
16:00 UK Cukaricki vs Mladost 48 31 21 1X
16:00 UK Napredak vs Zemun 55 27 18 1
16:00 UK Sp. Subotica vs Rad Beograd 71 26 3 1
16:00 UK FK Vozdovac vs Macva 49 28 23 1
16:00 UK Radnicki Nis vs Backa 78 21 1 1
18:00 UK FK Crvena zvezda vs Proleter 62 24 14 1
Slovakia » Fortuna liga
14:00 UK Slovan Bratislava vs Michalovce 61 28 11 1
Slovenia » Prva liga
13:45 UK ND Gorica vs Mura 36 33 31 X
15:45 UK NK Olimpija Ljubljana vs Rudar 68 26 6 1
18:00 UK Aluminij vs Krsko 50 28 22 1
South Africa » Premier League
14:00 UK Polokwane vs Black Leopards 56 29 15 1
South Korea » K League 1
06:00 UK Pohang vs Jeju Utd 38 30 32 X
06:00 UK Gangwon vs Suwon Bluewings 43 31 26 1X
Spain » LaLiga
11:00 UK Alaves vs Leganes 40 30 30 X
13:00 UK Getafe vs Ath Bilbao 52 28 20 1
15:15 UK Valladolid vs Sevilla 37 33 30 X
17:30 UK Celta Vigo vs Real Sociedad 39 33 28 1X
17:30 UK Levante vs Huesca 41 33 26 1X
19:45 UK Betis vs Villarreal 48 32 20 1X
Spain » LaLiga2
11:00 UK Alcorcon vs Albacete 44 27 29 1
15:00 UK Lugo vs Osasuna 20 28 52 2
17:00 UK Gimnastic vs Numancia 38 28 34 X
19:00 UK Elche vs Cordoba 57 28 15 1
Sweden » Allsvenskan
14:00 UK Ostersunds vs Falkenbergs 50 27 23 1
14:00 UK Goteborg vs Elfsborg 29 32 39 X2
16:30 UK Hammarby vs Kalmar 43 29 28 1
Sweden » Division 1 – Norra
14:00 UK Carlstad vs Forward 44 32 24 1X
14:00 UK Linkoping City vs Bodens 65 28 7 1
14:00 UK Sandvikens vs Sollentuna 41 34 25 1X
15:00 UK Nykopings vs Gefle 49 32 19 1X
15:00 UK Team TG FF vs Umea FC 30 33 37 X
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UK Assyriska IK vs Skovde AIK 43 35 22 1X
15:00 UK Varnamo vs Oskarshamns 40 36 24 1X
15:00 UK Ljungskile vs Lindome 41 33 26 1X
15:00 UK Landskrona vs Trollhattan 40 34 26 1X
16:00 UK Kristianstads vs Lunds 32 37 31 X
Sweden » Superettan
14:00 UK Dalkurd vs Brommapojkarna 42 32 26 1X
14:00 UK Varbergs vs Trelleborgs 36 33 31 X
16:30 UK Frej vs Syrianska 45 35 20 1X
Switzerland » Super League
15:00 UK Basel vs Lugano 50 28 22 1
15:00 UK Sion vs Luzern 39 33 28 1X
15:00 UK Young Boys vs Thun 61 30 9 1
Turkey » 1. Lig
12:00 UK Umraniyespor vs Hatayspor 39 32 29 1X
14:30 UK Giresunspor vs Genclerbirligi 20 30 50 2
14:30 UK Afjet Afyonspor vs Adana Demirspor 24 33 43 X2
17:30 UK Adanaspor AS vs Denizlispor 27 30 43 X
Turkey » Super Lig
11:30 UK Kasimpasa vs Erzurum BB 38 33 29 1X
14:00 UK Goztepe vs Akhisarspor 49 31 20 1X
14:00 UK Ankaragucu vs Fenerbahce 22 31 47 X2
17:00 UK Basaksehir vs Konyaspor 50 26 24 1
Ukraine » Ukrainian Cup
12:00 UK Lviv vs FK Zorya Luhansk 18 29 53 2
12:00 UK Inhulets vs Karpaty 28 28 44 2
15:00 UK Shakhtar Donetsk vs Dyn. Kyiv 46 32 22 1X
15:00 UK Dnipro-1 vs Vorskla Poltava 35 31 34 X
USA » MLS
00:00 UK New York Red Bulls vs Minnesota United 59 32 9 1
00:30 UK Columbus Crew vs New England Revolution 52 32 16 1
00:30 UK Orlando City vs Colorado Rapids 35 34 31 X
00:30 UK Philadelphia Union vs FC Dallas 33 33 34 X
01:00 UK San Jose Earthquakes vs Portland Timbers 35 34 31 X
03:00 UK Seattle Sounders vs Real Salt Lake 63 30 7 1
20:00 UK Cincinnati vs Sporting Kansas City 40 34 26 1X
World » Friendly International Women
09:00 UK Romania W vs Malta W 60 29 11 1
11:00 UK Wales W vs Czech Republic W 35 30 35 X