Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 07/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, không chỉ bóng đá mà còn có bóng rổ và cả tennis, người chơi nên cân nhắc trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

TIME MATCH/ LEAGUE PICK SPORTS
01:00 Ferro Gen.Pico – Villa Mitre 2 Soccer
04:00 Anaheim Ducks – Ottawa Senators x Hockey
14:00 Poland W – Hungary W 2 AH 0 Handball
19:00 Hoffenheim – Ludogorets 1 Soccer
20:00 Friedrichshafen – Halkbank 2 Volleyball
02:00 Washington Capitals – Chicago Blackhawks 1 Hockey
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
02:00 Brandon Wheat Kings – Regina Pats x Hockey
01:00 Hamilton Bulldogs – Guelph Storm 1 Hockey
21:05 Real Sociedad – Zenit Petersburg 1 Soccer
12:00 Tanzania – Zanzibar 1 Soccer
01:30 Boston-Dallas 1/1 NBA
01:00 Hamilton Bulldogs – Guelph Storm 1 Hockey
03:30 Edmonton Oilers – Philadelphia Flyers x Hockey
21:00 FCSB-Lugano 1 Soccer
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
19:00 Zlin – Lokomotiv Moscow 1 Soccer
02:00 New Orleans Pelicans – Denver Nuggets 1 Basketball
02:00 Charlotte-Golden State 2 NBA
01:00 Hamilton Bulldogs – Guelph Storm 1 Hockey
03:30 Saprissa – Zeledon 2 Soccer
01:30 Gimnasia Mendoza – Gutierrez Mendoza x Soccer
19:00 Young Boys – Skenderbeu 1 Soccer
01:30 Santos DG – Herediano x Soccer
02.00 Washington Capitals – Chicago Blackhawks 1/+4.5 Hockey
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
21:05 Vitesse – Nice x Soccer
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames x Hockey
19:00 Slavia Prague – FC Astana 1 Soccer
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
02:00 Washington Capitals – Chicago Blackhawks 1/+5.5 Hockey
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
19:00 Basaksehir – Braga 1 Soccer
19:00 Atalanta – Lyon 1 Soccer
11:00 LG Sakers – Anyang 2 Basketball
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
01:00 Utica Comets – Syracuse Crunch 2 Hockey
01:30 Toronto Maple Leafs – Calgary Flames 1 Hockey
22:00 Sport Boys – Blooming 2 Soccer
14:00 Rwanda – Libya x Soccer
21:05 FK Crvena zvezda – FC Koln x Soccer
01:00 Indiana Pacers – Chicago Bulls 2 Basketball
02:00 Deportes Tolima – Santa Fe x Soccer
13:45 Ajman – Hatta x Soccer
19:00 Rijeka – AC Milan 1 Soccer
02;00 Deportes Tolima – Independiente Santa Fe ht BTS Soccer
01:00 Quebec Remparts – Baie-Comeau Drakkar 1 Hockey
02:00 Charlotte-Golden State Warriors 2 NBA
04:00 Anaheim Ducks – Ottawa Senators 1 Hockey
19:00 Zlin – Lokomotiv Moscow 2 Soccer
19:00 Apollon – Everton 2 Soccer
19:00 Atalanta – Lyon x Soccer
19:00 Apollon – Everton 2 Soccer
19:00 Young Boys – Skenderbeu 1 Soccer