Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 09/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % thắng Picks
Argentina » Superliga
00:10 UK Huracan vs Velez Sarsfield 32 30 38 X
00:10 UK Lanus vs Gimnasia L.P. 42 27 31 X
20:10 UK Estudiantes L.P. vs Patronato 54 29 17 1
22:20 UK Independiente vs Union de Santa Fe 43 27 30 X
22:20 UK Atl. Tucuman vs Talleres Cordoba 55 28 17 1
Australia » A-League
06:35 UK WS Wanderers vs Central Coast Mariners 39 33 28 1X
08:50 UK Melbourne City vs Adelaide United 37 33 30 X
Australia » NPL Queensland
07:00 UK SWQ Thunder vs Brisbane U21 29 40 31 X2
07:00 UK Gold Coast vs Queensland Lions 16 35 49 X2
09:00 UK Western Pride vs Gold Coast Knights 34 37 29 1X
09:15 UK Eastern Suburbs vs Peninsula 23 34 43 X2
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Charleroi vs Oostende 52 33 15 1
19:00 UK Eupen vs Kortrijk 46 33 21 1X
19:00 UK St. Truiden vs Waasland-Beveren 45 31 24 1X
19:30 UK Lokeren vs Antwerp 14 32 54 2
Belgium » Proximus League
16:00 UK KSV Roeselare vs Lommel SK 45 32 23 1X
19:30 UK KV Mechelen vs Leuven 59 28 13 1
Brazil » Campeonato Baiano
20:00 UK Fluminense de Feira vs Alagoinhas 43 31 26 1X
Brazil » Campeonato Carioca
21:00 UK Flamengo RJ vs Fluminense 42 30 28 X
Brazil » Campeonato Gaucho
20:00 UK SER Caxias vs Veranopolis 64 28 8 1
20:00 UK EC Sao Jose vs Sao Luiz 60 29 11 1
Brazil » Campeonato Goiano
18:30 UK Ipora vs Goias 12 30 58 2
19:00 UK Atletico GO vs Crac Go 49 28 23 1
Brazil » Campeonato Matogrossense
21:00 UK Cuiaba Esporte vs Mixto 51 30 19 1
21:00 UK Uniao Rondonopolis vs Luverdense 27 34 39 X2
Brazil » Campeonato Mineiro
18:30 UK Caldense vs Atletico-MG 38 35 27 1X
19:00 UK Guarani EC vs Tupi 42 32 26 1X
23:00 UK America MG vs URT 72 24 4 1
Brazil » Campeonato Paulista
19:00 UK Santos vs Mirassol 44 28 28 1
21:00 UK Ponte Preta vs Sao Paulo 46 34 20 1X
21:00 UK Sao Caetano vs Oeste 35 30 35 X
Colombia » Liga Aguila
00:45 UK Bucaramanga vs Dep. Pasto 40 27 33 X
21:00 UK Jaguares de Cordoba vs Millonarios 39 27 34 X
23:00 UK Envigado vs Petrolera 46 30 24 X
23:00 UK Santa Fe vs Deportes Tolima 45 29 26 1
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Slaven Belupo vs Gorica 33 30 37 X
16:30 UK D. Zagreb vs Istra 1961 68 23 9 1
Cyprus » First Division
15:00 UK Apollon vs AEL Limassol 38 32 30 X
16:00 UK Nea Salamis vs Anorthosis 35 31 34 X
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Liberec vs Pribram 50 29 21 1
14:00 UK Karvina vs Opava 46 31 23 1X
14:00 UK Mlada Boleslav vs Plzen 18 33 49 X2
14:00 UK Zlin vs Slovacko 53 29 18 1
16:00 UK Slavia Prague vs Teplice 68 26 6 1
Denmark » Superliga
15:00 UK Vejle vs Sonderjyske 43 32 25 1X
England » Championship
13:00 UK Middlesbrough vs Leeds 31 31 38 X
15:00 UK Blackburn vs Bristol City 44 31 25 1X
15:00 UK Bolton vs Preston 29 30 41 X
15:00 UK Derby vs Hull 41 32 27 1X
15:00 UK Nottingham vs Brentford 37 33 30 X
15:00 UK QPR vs Birmingham 47 31 22 1X
15:00 UK Rotherham vs Wigan 39 32 29 1X
15:00 UK Sheffield Wed vs Reading 53 31 16 1
15:00 UK Swansea vs Millwall 35 31 34 X
17:30 UK Stoke vs West Brom 39 32 29 1X
England » League One
15:00 UK AFC Wimbledon vs Burton 25 32 43 X2
15:00 UK Blackpool vs Walsall 37 32 31 X
15:00 UK Bradford City vs Fleetwood 38 32 30 X
15:00 UK Bristol Rovers vs Shrewsbury 41 31 28 1X
15:00 UK Charlton vs Southend 55 30 15 1
15:00 UK Doncaster vs Peterborough 45 33 22 1X
15:00 UK Gillingham vs Barnsley 19 32 49 X2
15:00 UK Luton vs Wycombe 56 28 16 1
15:00 UK Oxford Utd vs Sunderland 29 32 39 X2
15:00 UK Plymouth vs Portsmouth 30 33 37 X
15:00 UK Rochdale vs Coventry 29 34 37 X2
15:00 UK Scunthorpe vs Accrington 45 32 23 1X
England » League Two
15:00 UK Cambridge Utd vs Port Vale 47 31 22 1X
15:00 UK Carlisle vs Exeter 36 32 32 X
15:00 UK Colchester vs Cheltenham 40 31 29 1X
15:00 UK Crawley vs Oldham 23 32 45 X2
15:00 UK Forest Green vs Notts Co 56 27 17 1
15:00 UK Lincoln vs Northampton 38 31 31 X
15:00 UK Macclesfield vs Crewe 22 32 46 X2
15:00 UK MK Dons vs Swindon 39 32 29 1X
15:00 UK Morecambe vs Bury 16 32 52 2
15:00 UK Tranmere vs Stevenage 47 31 22 1X
15:00 UK Yeovil vs Grimsby 44 31 25 1X
15:00 UK Newport Co vs Mansfield 36 32 32 X
England » National League
15:00 UK Aldershot vs Eastleigh 42 31 27 1X
15:00 UK Barnet vs Sutton 38 32 30 X
15:00 UK Barrow vs Bromley 31 31 38 X
15:00 UK Braintree vs Salford 14 31 55 2
15:00 UK Chesterfield vs FC Halifax 48 30 22 X
15:00 UK Dover vs Harrogate 24 33 43 X2
15:00 UK Ebbsfleet vs Solihull Moors 39 33 28 1X
15:00 UK Gateshead vs Havant & W 41 31 28 1X
15:00 UK Hartlepool vs Leyton Orient 31 32 37 X
15:00 UK Maidenhead vs Boreham Wood 30 32 38 X
15:00 UK Maidstone vs AFC Fylde 28 32 40 X2
15:00 UK Wrexham vs Dag & Red 40 32 28 1X
England » Premier League
12:30 UK Fulham vs Manchester Utd 23 32 45 X2
15:00 UK Crystal Palace vs West Ham 38 31 31 X
15:00 UK Huddersfield vs Arsenal 18 31 51 2
15:00 UK Liverpool vs Bournemouth 60 26 14 1
15:00 UK Watford vs Everton 32 32 36 X
15:00 UK Southampton vs Cardiff 55 30 15 1
17:30 UK Brighton vs Burnley 48 30 22 X
Finland » Suomen Cup
11:00 UK Inter Turku vs HJK 21 32 47 X2
12:00 UK KuPS vs SJK 45 34 21 1X
12:00 UK KTP vs TPS 28 34 38 X2
13:15 UK Jaro vs AC Oulu 31 35 34 X
14:00 UK HIFK vs Honka 14 31 55 2
14:15 UK Ekenas vs TPV 30 35 35 X
15:45 UK VPS vs Rovaniemi 36 33 31 X
France » Ligue 1
16:00 UK Paris SG vs Bordeaux 56 26 18 1
19:00 UK Amiens vs Caen 53 29 18 1
19:00 UK Strasbourg vs Angers 38 29 33 X
France » Ligue 2
14:00 UK Lens vs Metz 28 28 44 2
France » National
17:00 UK JA Drancy vs Lyon Duchere 45 28 27 1
19:00 UK Villefranche vs Dunkerque 28 29 43 2
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Bochum vs Paderborn 30 34 36 X
12:00 UK Union Berlin vs Sandhausen 43 28 29 1
12:00 UK Greuther Furth vs Duisburg 24 33 43 X2
Germany » 3. Liga
13:00 UK Kaiserslautern vs Hallescher 36 30 34 X
13:00 UK Uerdingen vs Munich 1860 29 32 39 X2
13:00 UK Energie Cottbus vs Wurzburger Kickers 27 31 42 X2
13:00 UK Hansa Rostock vs Unterhaching 38 32 30 X
13:00 UK Fortuna Koln vs Zwickau 30 31 39 X
13:00 UK Jena vs Karlsruher 25 31 44 X2
Germany » Bundesliga
14:30 UK Dortmund vs Hoffenheim 41 34 25 1X
14:30 UK RB Leipzig vs Eintracht Frankfurt 42 33 25 1X
14:30 UK B. Monchengladbach vs Hertha Berlin 44 32 24 1X
14:30 UK Hannover vs Nurnberg 38 32 30 X
14:30 UK Freiburg vs Wolfsburg 28 32 40 X2
17:30 UK Bayern Munich vs Schalke 71 25 4 1
Greece » Super League
15:15 UK Panionios vs Smyrnis 63 22 15 1
17:00 UK Xanthi FC vs Lamia 41 27 32 X
17:30 UK Giannina vs Panathinaikos 36 29 35 X
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK Honved vs Puskas Academy 43 30 27 X
16:00 UK Paks vs Haladas 49 31 20 1X
16:00 UK Mezokovesd-Zsory vs MTK Budapest 43 32 25 1X
16:00 UK MOL Vidi vs DVTK 56 28 16 1
16:00 UK Kisvarda vs Debrecen 22 31 47 X2
18:30 UK Ujpest vs Ferencvaros 18 31 51 2
Ireland » Super Cup
17:30 UK Cork City vs Dundalk 20 34 46 X2
Israel » Ligat ha’Al
14:00 UK Hapoel Haifa vs Moadon Sport Ashdod 61 28 11 1
16:00 UK Shmona vs Maccabi Petah Tikva 40 31 29 1X
16:15 UK Netanya vs H. Raanana 51 29 20 1
18:30 UK Hapoel Tel Aviv vs H. Beer Sheva 33 30 37 X
Italy » Serie A
17:00 UK Fiorentina vs Napoli 25 32 43 X2
19:30 UK Parma vs Inter 19 32 49 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Cremonese vs Padova 48 27 25 1
14:00 UK Perugia vs Palermo 46 29 25 1
14:00 UK Cittadella vs Spezia 39 27 34 X
17:00 UK Brescia vs Carpi 69 23 8 1
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK UAEM Potros vs Tampico Madero 28 31 41 X2
02:08 UK Correcaminos vs Dorados de Sinaloa 35 34 31 X
23:00 UK Zacatepec vs Celaya 49 31 20 1X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Veracruz vs U.A.N.L.- Tigres 20 29 51 2
03:00 UK Atlas vs Puebla 48 31 21 1X
23:00 UK Queretaro vs U.N.A.M.- Pumas 45 31 24 1X
23:00 UK Monterrey vs Lobos BUAP 59 30 11 1
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Heracles vs Ajax 1 30 69 2
17:30 UK Heerenveen vs Zwolle 36 34 30 X
19:45 UK Venlo vs Willem II 42 32 26 1X
19:45 UK Feyenoord vs Graafschap 71 24 5 1
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Cliftonville vs Newry City 68 24 8 1
15:00 UK Dungannon vs Crusaders 21 33 46 X2
15:00 UK Glenavon vs Ards 59 25 16 1
15:00 UK Institute vs Ballymena 20 31 49 X2
15:00 UK Linfield vs Coleraine 39 31 30 X
15:00 UK Warrenpoint vs Glentoran 22 33 45 X2
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Slask Wroclaw vs Zaglebie Sosnowiec 51 31 18 1
17:00 UK Cracovia vs Piast Gliwice 34 31 35 X
19:30 UK Lechia Gdansk vs Pogon Szczecin 47 31 22 1X
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Maritimo vs Aves 45 30 25 X
18:00 UK Portimonense vs Rio Ave 37 32 31 X
20:30 UK Tondela vs Guimaraes 33 31 36 X
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK Academico Viseu vs FC Porto B 35 31 34 X
15:00 UK SC Farense vs Leixoes 47 30 23 X
17:00 UK Penafiel vs Braga B 52 29 19 1
17:00 UK Benfica B vs Academica 47 30 23 X
Romania » Liga 1
18:00 UK Sepsi vs Din. Bucuresti 44 30 26 X
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Falkirk 44 32 24 1X
Scotland » FA Cup
15:00 UK Hibernian vs Raith  68 28 4 1
15:00 UK St. Mirren vs Dundee Utd  30 33 37 X
15:00 UK East Fife vs Partick Thistle  25 35 40 X2
17:15 UK Kilmarnock vs Rangers  22 30 48 X
Scotland » League One
15:00 UK Arbroath vs Stranraer 62 28 10 1
15:00 UK Forfar Athletic vs Airdrieonians 34 34 32 X
15:00 UK Stenhousemuir vs Montrose 30 33 37 X
Scotland » League Two
15:00 UK Albion Rovers vs Elgin City 16 32 52 2
15:00 UK Annan vs Clyde 22 34 44 X2
15:00 UK Berwick vs Stirling 11 33 56 2
15:00 UK Peterhead vs Edinburgh City 36 32 32 X
15:00 UK Queen’s Park vs Cowdenbeath 48 31 21 1X
South Africa » Premier League
13:30 UK Highlands vs Bidvest Wits 21 28 51 2
13:30 UK Kaizer Chiefs vs Orlando Pirates 45 27 28 1
16:00 UK Free State Stars vs Chippa Utd. 28 27 45 2
18:15 UK Amazulu vs Cape Town City 36 27 37 X
Spain » LaLiga
12:00 UK Getafe vs Celta Vigo 40 28 32 X
15:15 UK Atl. Madrid vs Real Madrid 42 32 26 1X
17:30 UK Espanyol vs Rayo Vallecano 39 31 30 X
19:45 UK Girona vs Huesca 38 30 32 X
Spain » LaLiga2
17:00 UK Elche vs R. Oviedo 47 29 24 1
17:00 UK Extremadura UD vs Rayo Majadahonda 51 29 20 1
19:00 UK Tenerife vs Cordoba 52 28 20 1
19:30 UK Lugo vs Zaragoza 37 29 34 X
Switzerland » Challenge League
16:00 UK Rapperswil vs Aarau 35 35 30 X
16:30 UK Kriens vs Winterthur 32 34 34 X
Switzerland » Super League
18:00 UK Basel vs St. Gallen 60 30 10 1
18:00 UK Zurich vs Grasshoppers 46 30 24 X
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Kardemir Karabuk vs Eskisehirspor 18 28 54 2
13:00 UK Genclerbirligi vs Osmanlispor 36 33 31 X
Turkey » Super Lig
13:00 UK Basaksehir vs Erzurum BB 60 25 15 1
13:00 UK Rizespor vs Antalyaspor 52 32 16 1
16:00 UK Besiktas vs Bursaspor 45 29 26 1
Wales » Premier League
14:30 UK Llandudno vs Carmarthen Town 21 34 45 X2
19:30 UK Barry vs Bala 41 33 26 1X