Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 1/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Primera B Nacional
23:00 UK Central Cordoba vs Sarmiento Junin  50 28 22 1
Australia » Capital Territory
06:00 UK Woden Weston vs Tuggeranong Utd 34 40 26 1X
06:00 UK Canberra Olympic vs Riverina 57 30 13 1
06:00 UK Belconnen United vs Monaro Panthers 27 40 33 X2
Australia » NPL NSW
04:00 UK Sydney FC U21 vs Manly Utd 30 36 34 X
09:00 UK Wollongong Wolves vs APIA Tigers 43 35 22 1X
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Peninsula vs Brisbane Strikers 54 32 14 1
08:00 UK SWQ Thunder vs Olympic FC 2 33 65 2
09:30 UK Gold Coast Knights vs Redlands 59 32 9 1
10:00 UK Eastern Suburbs vs Moreton Bay Utd 31 39 30 X
10:00 UK Magpies Crusaders vs Western Pride 15 38 47 X2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK West Adelaide vs Campbelltown City 21 34 45 X2
06:30 UK NE Metrostars vs Blue Eagles 29 36 35 X2
09:30 UK Adelaide Comets vs Croydon Kings 51 36 13 1
10:30 UK Adelaide Olympic vs Adelaide U21 30 36 34 X
Australia » NPL Tasmania
05:15 UK Kingborough Lions vs Devonport 9 28 63 2
05:30 UK Riverside Olympic vs Launceston 24 39 37 X2
Australia » NPL Victoria
09:00 UK Altona Magic vs Melbourne Knights 39 37 24 1X
09:00 UK Heidelberg Utd vs Green Gully 37 35 28 1X
09:00 UK Port Melbourne Sharks vs Avondale FC 9 36 55 2
10:00 UK Dandenong Thunder vs Kingston City 48 36 16 1X
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Cockburn City vs Bayswater 33 37 30 X
08:00 UK Perth Glory U21 vs Inglewood Utd 47 39 14 1X
08:00 UK ECU Joondalup vs Armadale 46 38 16 1X
08:00 UK Stirling Lions vs Balcatta 27 35 38 X2
08:00 UK Sorrento vs Perth SC 5 32 63 2
08:00 UK Rockingham City vs Floreat Athena 20 37 43 X2
Austria » 2. Liga
16:00 UK Ried vs FC Juniors 56 30 14 1
16:00 UK A. Lustenau vs Wacker Innsbruck (Am) 41 34 25 1X
16:00 UK Liefering vs A. Klagenfurt 38 36 26 1X
16:00 UK Lafnitz vs BW Linz 47 33 20 1X
16:00 UK Amstetten vs Kapfenberg 44 35 21 1X
16:00 UK Vorwarts Steyr vs FK Austria Vienna (Am) 27 35 38 X2
16:00 UK Horn vs Wattens 13 31 56 2
16:00 UK Floridsdorfer AC vs Neustadt 35 35 30 X
Brazil » Serie A
20:00 UK Flamengo RJ vs Fortaleza 54 26 20 1
23:00 UK Bahia vs Gremio 40 29 31 X
Brazil » Serie B
00:30 UK Sao Bento vs CRB 33 28 39 X
01:30 UK Vitoria vs Bragantino 30 31 39 X
15:00 UK Parana vs Oeste 39 27 34 X
20:30 UK Botafogo SP vs Criciuma 42 26 32 X
20:30 UK Vila Nova FC vs Londrina 42 28 30 X
23:00 UK Cuiaba Esporte vs Ponte Preta 42 28 30 X
China » Super League
12:35 UK Beijing Renhe vs Tianjin Tianhai 45 33 22 1X
12:35 UK Guangzhou R&F vs Hebei 44 34 22 1X
12:35 UK Shandong Luneng vs Jiangsu Suning 42 34 24 1X
12:35 UK Shanghai Shenhua vs Chongqing Lifan 45 34 21 1X
12:35 UK Wuhan Zall vs Shenzhen 38 33 29 1X
Colombia » Liga Aguila
22:00 UK U. Magdalena vs Millonarios 18 28 54 2
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Ostrava vs Mlada Boleslav 29 30 41 X
Estonia » Meistriliiga
14:00 UK Kalju vs Maardu 68 22 10 1
17:00 UK Tammeka vs Tulevik 38 39 23 1X
Europe » Champions League
20:00 UK Tottenham vs Liverpool 22 31 47 X2
Italy » Serie C – Play Out
19:30 UK Lucchese vs Bisceglie  42 29 29 1
Japan » J-League
06:00 UK Sapporo vs Hiroshima 37 33 30 X
06:00 UK Vegalta Sendai vs Nagoya 20 34 46 X2
06:00 UK FC Tokyo vs Oita 43 29 28 1
07:00 UK Iwata vs Kobe 37 33 30 X
08:00 UK Sagan Tosu vs C-Osaka 38 30 32 X
10:00 UK Yamaga vs Shimizu 31 32 37 X
11:00 UK Kawasaki Frontale vs Urawa 49 30 21 X
11:00 UK G-Osaka vs Kashima 20 32 48 X2
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Albirex Niigata vs Kofu 32 31 37 X
07:00 UK Kashiwa vs Gifu 59 28 13 1
08:00 UK Mito vs Renofa Yamaguchi 54 31 15 1
10:00 UK Okayama vs Ehime 43 29 28 1
Latvia » Optibet Virsliga
14:00 UK BFC Daugavpils vs FK Liepaja 12 29 59 2
16:00 UK Riga FC vs RFS 44 30 26 X
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Sandnes vs Kongsvinger 34 32 34 X
Peru » Liga 1
02:00 UK Sport Huancayo vs Alianza Lima 38 33 29 1X
17:00 UK Molinos El Pirata vs Ayacucho 23 36 41 X2
21:30 UK Binacional vs Sport Boys 56 28 16 1
23:45 UK Carlos Mannucci vs AD Cantolao 37 32 31 X
Romania » Liga 2
09:00 UK Daco-Getica Bucuresti vs Poli Timisoara 42 31 27 1X
10:00 UK Politehnica Timisoara vs Metaloglobus 36 33 31 X
12:30 UK Arges Pitesti vs Sportul Snagov 49 31 20 1X
15:00 UK Petrolul vs Academica Clinceni 46 33 21 1X
15:00 UK U. Cluj vs Pandurii 69 28 3 1
15:00 UK Energeticianul vs Chindia Targoviste 19 31 50 2
Slovakia » Fortuna liga
16:00 UK Trencin vs Poprad  43 33 24 1X
South Africa » Premier League
14:00 UK Maritzburg Utd vs Tshakhuma 48 26 26 1
South Korea » K League 1
08:00 UK Jeju Utd vs Ulsan Hyundai 26 32 42 X2
11:00 UK Seongnam vs Incheon 40 31 29 1X
Spain » LaLiga2
18:00 UK Alcorcon vs Gimnastic 51 29 20 1
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Goteborg vs Orebro 64 29 7 1
15:00 UK Sirius vs Djurgarden 28 31 41 X2
17:00 UK Falkenbergs vs Kalmar 26 30 44 X
17:00 UK Ostersunds vs Sundsvall 32 32 36 X
Sweden » Superettan
15:00 UK Halmstad vs Vasteras SK 52 30 18 1
15:00 UK Norrby vs Dalkurd 33 33 34 X
15:00 UK Mjallby vs Jonkopings 37 33 30 X
15:00 UK Degerfors vs Frej 39 32 29 1X
Uruguay » Primera Division
00:00 UK Nacional vs Juventud 50 28 22 1
19:00 UK Progreso vs Defensor Sp. 44 31 25 1X
19:00 UK Fenix vs Rampla Juniors 52 31 17 1
19:00 UK Plaza Colonia vs Racing Montevideo 48 32 20 1X
USA » MLS
03:00 UK Vancouver Whitecaps vs Toronto FC 34 34 32 X
22:00 UK Montreal Impact vs Orlando City 55 31 14 1
23:00 UK Atlanta United vs Chicago Fire 45 31 24 1X
World » Friendly International Women
13:00 UK England W vs New Zealand W 70 27 3 1
17:15 UK Netherlands W vs Australia W 33 32 35 X