Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 11/07/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 11/07/2020

GMT+6Home – Away% WINPicks
Albania » Superliga
19:45 UKKukesi vs Teuta 4629251
Australia » NPL South Australian
06:00 UKCroydon Kings vs Modbury Jets 4037231X
06:30 UKAdelaide Raiders vs Adelaide Olympic 243937X2
06:30 UKBlue Eagles vs Adelaide Comets 253639X2
06:30 UKPara vs NE Metrostars 253540X2
10:00 UKCampbelltown City vs Cumberland Utd. 583481
Australia » NPL Western Australia
08:00 UKSorrento vs Gwelup Croatia SC 214039X2
08:00 UKPerth Glory U21 vs Rockingham City 4038221X
08:00 UKInglewood Utd vs ECU Joondalup 243937X2
08:00 UKArmadale vs Balcatta 264133X2
08:00 UKCockburn City vs Bayswater 934572
08:00 UKPerth SC vs Floreat Athena 4039211X
Austria » 2. Liga
13:30 UKA. Lustenau vs Vorwarts Steyr 343630X
14:00 UKFC Juniors vs Dornbirn 5034161
19:25 UKGrazer vs Kapfenberg 4234241X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UKAustria Vienna vs Hartberg 303535X
Belarus » Vysshaya Liga
14:30 UKBelshina vs Zhodino173449X2
16:30 UKBATE vs Slavia Mozyr643151
18:30 UKShakhtyor Soligorsk vs Gorodeja5129201
Bulgaria » Parva liga
18:00 UKCherno More vs Botev Plovdiv323236X
Croatia » 1. HNL
17:55 UKZapresic vs Rijeka 825672
20:05 UKOsijek vs Istra 1961 6025151
Czech Republic » Division 2
16:00 UKDukla Prague vs Varnsdorf 5828141
16:00 UKLisen vs Trinec 4635191X
16:00 UKProstejov vs Brno 831612
16:00 UKFK Pardubice vs Vysehrad 5535101
16:00 UKUsti nad Labem vs Zizkov 243640X2
16:00 UKVlasim vs Jihlava 343531X
16:00 UKVitkovice vs Hradec Kralove 1135542
16:00 UKSokolov vs Chrudim 353431X
Denmark » 1st Division
13:00 UKNykobing vs Koge4034261X
15:00 UKKolding IF vs Hvidovre283537X2
Denmark » Superliga
17:00 UKRanders FC vs Odense 323236X
England » Championship
12:30 UKCharlton vs Reading 283141X2
12:30 UKDerby vs Brentford 1531542
15:00 UKBarnsley vs Wigan 3833291X
15:00 UKBlackburn vs West Brom 2029512
15:00 UKHull vs Millwall 383230X
15:00 UKMiddlesbrough vs Bristol City 4231271X
15:00 UKPreston vs Nottingham 4431251X
15:00 UKQPR vs Sheffield Wed 283240X2
England » Premier League
12:30 UKNorwich vs West Ham 1733502
12:30 UKWatford vs Newcastle 5030201
15:00 UKLiverpool vs Burnley 662771
17:30 UKSheffield Utd vs Chelsea 2528472
20:00 UKBrighton vs Manchester City 1528572
Finland » Kakkonen Group A
12:00 UKKultsu vs Lahden Reipas 3839231X
13:00 UKKeski-Uusimaa vs Honka Akatemia 223741X2
14:00 UKEPS vs NJS 1534512
Finland » Kakkonen Group B
13:00 UKP-Iirot Rauma vs TPV 1035552
Finland » Kakkonen Group C
11:00 UKHercules vs Vaajakoski 3141281X
14:00 UKKemi City vs OLS Oulu 3439271X
15:00 UKJJK Jyvaskyla vs Kiisto 5429171
Finland » Veikkausliiga
15:00 UKInter Turku vs Ilves 3932291X
Finland » Ykkonen
14:00 UKKTP vs MuSa 5930111
14:30 UKVPS vs MyPa 622991
15:00 UKKPV Kokkola vs Ekenas 5830121
15:00 UKAC Kajaani vs Gnistan 3835271X
15:00 UKAC Oulu vs SJK Akatemia 672581
Germany » 2. Bundesliga
17:15 UKIngolstadt vs Nurnberg 213049X
Greece » Super League
17:15 UKXanthi FC vs Asteras Tripolis 5628161
17:15 UKVolos vs Atromitos 213247X2
17:15 UKPanionios vs Panetolikos 5428181
17:15 UKLamia vs AEL Larissa 4431251X
19:30 UKOFI Crete vs Aris 5031191
Iran » Persian Gulf Pro League
17:00 UKShahr Khodrou vs Saipa413029X
17:15 UKSepahan vs Pars Janoobi Jam7317101
17:30 UKPaykan vs Gol Gohar383032X
17:30 UKSanat Naft vs Nassaji Mazandaran423028X
Italy » Serie A
16:15 UKLazio vs Sassuolo 593291
18:30 UKBrescia vs AS Roma 1531542
20:45 UKJuventus vs Atalanta 4934171X
Japan » J1 League
11:00 UKOita vs Kobe 203347X2
11:00 UKKawasaki Frontale vs Kashiwa 5232161
Japan » J2 League
10:00 UKKofu vs Kanazawa 4232261X
10:00 UKAlbirex Niigata vs Yamaga 343036X
10:30 UKRyukyu vs Tokushima 303337X
10:30 UKKyoto vs Avispa Fukuoka 433027X
11:00 UKV-Varen Nagasaki vs Ehime 4231271X
11:00 UKOmiya Ardija vs Verdy 4329281
11:00 UKMontedio Yamagata vs Mito 342838X
11:00 UKIwata vs Renofa Yamaguchi 383131X
11:00 UKKusatsu vs Machida 352837X
11:00 UKChiba vs Tochigi 5029211
Norway » Division 2 – Group 1
15:00 UKHodd vs Moss 4337201X
15:00 UKEidsvold vs Halden 173746X2
Norway » Division 2 – Group 2
15:00 UKFram vs Sotra 5435111
15:00 UKNotodden vs Baerum Sportsklubb 243739X2
Norway » Eliteserien
17:00 UKHaugesund vs Molde 1533522
19:30 UKRosenborg vs Stromsgodset 4729241
Poland » Division 1
11:40 UKGKS Jastrzebie vs Podbeskidzie 273340X2
14:10 UKTychy vs Puszcza 4633211X
16:40 UKStomil Olsztyn vs Legnica 333235X
Poland » Division 2
15:00 UKElblag vs Skra 223939X2
16:00 UKLeczna vs Pogon Siedlce 4232261X
16:00 UKBlekitni Stargard vs S. Rzeszow 4032281X
16:00 UKGryf Wejherowo vs Garbarnia 537582
16:00 UKR. Rzeszow vs Polkowice 303337X
17:00 UKBytovia Bytow vs Legionowo 5433131
18:00 UKPruszkow vs Lech Poznan 2 353233X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UKArka Gdynia vs LKS Lodz 4231271X
16:30 UKLegia vs Cracovia 5428181
19:00 UKWisla vs Korona Kielce 4731221X
Portugal » Primeira Liga
19:15 UKBelenenses vs Moreirense 303139X
Romania » Liga 1
15:30 UKFC Hermannstadt vs FC Voluntari4031291X
Romania » Liga 2
18:15 UKPetrolul vs FC Rapid Bucuresti323137X
Russia » Premier League
14:00 UKArsenal Tula vs Tambov 4131281X
16:30 UKAkhmat Grozny vs Zenit 343333X
18:30 UKSochi vs Spartak Moscow 313237X
Slovakia » 2. liga
16:00 UKDubnica vs Banska Bystrica273340X2
Slovakia » Fortuna liga
17:00 UKSlovan Bratislava vs Trnava642881
17:00 UKRuzomberok vs Dun. Streda353332X
17:00 UKZilina vs Michalovce4834181X
17:00 UKPohronie vs Senica4832201X
17:00 UKTrencin vs Nitra 613271
17:00 UKZ. Moravce vs Sered3734291X
South Korea » K League 1
11:00 UKIncheon vs Sangju Sangmu 1429572
11:00 UKPohang vs Suwon Bluewings4231271X
11:00 UKJeonbuk vs Seongnam682571
Spain » LaLiga
16:00 UKOsasuna vs Celta Vigo 393031X
18:30 UKValladolid vs Barcelona 1826562
21:00 UKAtl. Madrid vs Betis 6126131
Spain » LaLiga2
18:30 UKLas Palmas vs Mirandes 423028X
20:45 UKCadiz CF vs Fuenlabrada 5626181
Sweden » Allsvenskan
14:00 UKHammarby vs Sirius 4233251X
14:00 UKFalkenbergs vs Ostersunds 4132271X
Sweden » Division 1 – Norra
12:00 UKVasalunds vs Taby 4834181X
12:00 UKOrebro Syr. vs Gefle 293734X2
13:00 UKFrej vs Nykopings 5631131
13:00 UKTeam TG FF vs Karlstad 193645X2
13:00 UKIFK Lulea vs Karlslunds 173746X2
15:00 UKSandvikens vs Sollentuna 4334231X
15:00 UKSylvia vs IFK Berga 683021
Sweden » Division 1 – Södra
11:00 UKQviding vs Assyriska IK3538271X
13:00 UKLunds vs Tvaakers3736271X
14:00 UKVarnamo vs Eskilsminne4731221X
14:00 UKMotala vs Landskrona163549X2
14:00 UKSkovde AIK vs Lindome283735X2
14:00 UKTorns vs Utsiktens333631X
14:00 UKOskarshamns vs Trollhattan313831X
Sweden » Superettan
16:30 UKOrgryte vs Sundsvall393130X
16:30 UKJonkopings vs Degerfors4233251X
Switzerland » Challenge League
17:15 UKChiasso vs Kriens 233344X2
19:30 UKAarau vs Winterthur 4336211X
Switzerland » Super League
17:15 UKZurich vs Sion 4534211X
19:30 UKBasel vs Young Boys 3936251X
Turkey » Super Lig
19:00 UKGoztepe vs Genclerbirligi 313336X
USA » MLS
02:00 UKSeattle Sounders vs San Jose Earthquakes 4434221X