Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 11/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
14:00 UK Huracan vs Godoy Cruz 41 29 30 X
16:15 UK Independiente vs Belgrano 48 27 25 1
18:30 UK Gimnasia L.P. vs Racing Club 21 30 49 X
20:45 UK Banfield vs Lanus 37 28 35 X
23:00 UK Velez Sarsfield vs San Lorenzo 50 30 20 1
Asia » East Asian Championship
06:10 UK North Korea vs Mongolia 53 31 16 1
10:10 UK Chinese Taipei vs Hong Kong 26 36 38 X2
Australia » A-League
06:00 UK Adelaide United vs Perth Glory 42 33 25 1X
08:00 UK Melbourne Victory vs Central Coast Mariners 67 29 4 1
Austria » 2. Liga
09:30 UK A. Lustenau vs Wattens 36 34 30 X
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Mattersburg vs Hartberg 34 33 33 X
13:30 UK AC Wolfsberger vs Rapid Vienna 31 33 36 X
16:00 UK Austria Vienna vs Salzburg 22 30 48 X
Belarus » Vysshaya Liga
11:00 UK Torpedo Minsk vs Dnepr Mogilev 45 28 27 1
13:00 UK Zhodino vs Luch Minsk 50 26 24 1
Belgium » Jupiler League
13:30 UK Anderlecht vs Gent 31 34 35 X
17:00 UK Kortrijk vs St. Liege 19 35 46 X2
19:00 UK Mouscron vs Genk 17 30 53 2
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK U. Sucre vs San Jose 31 34 35 X
20:00 UK Bolivar vs Nacional Potosi 64 32 4 1
21:15 UK Real Potosi vs Wilstermann 25 34 41 X2
23:30 UK Oriente Petrolero vs The Strongest 40 34 26 1X
Brazil » Serie A
19:00 UK Atletico-MG vs Palmeiras 35 31 34 X
19:00 UK Vitoria vs Bahia 25 31 44 X2
19:00 UK Ceara vs Internacional 41 29 30 X
19:00 UK Gremio vs Vasco 55 25 20 1
21:00 UK Fluminense vs Sport Recife 44 30 26 X
Bulgaria » Parva Liga
10:15 UK Botev Vratsa vs Dunav Ruse 46 33 21 1X
12:30 UK Slavia Sofia vs Lok. Plovdiv 31 33 36 X
14:45 UK Ludogorets vs Beroe 56 30 14 1
China » Super League
07:00 UK Jiangsu Suning vs Henan Jianye 54 33 13 1
07:00 UK Beijing Renhe vs Guangzhou R&F 34 36 30 X
07:00 UK Guangzhou Evergrande vs Tianjin Teda 47 32 21 1X
07:00 UK Tianjin Quanjian vs Shanghai SIPG 28 35 37 X2
07:00 UK Dalian Yifang F.C. vs Changchun Yatai 36 33 31 X
07:00 UK Hebei vs Beijing Guoan 22 36 42 X2
07:00 UK Guizhou Zhicheng vs Chongqing Lifan 12 37 51 2
07:00 UK Shanghai Shenhua vs Shandong Luneng 34 38 28 1X
Colombia » Liga Aguila
00:45 UK Ind. Medellin vs Envigado 55 28 17 1
22:30 UK Millonarios vs Santa Fe 27 31 42 X2
22:30 UK Leones vs Atl. Nacional 9 24 67 2
22:30 UK Aguilas vs Bucaramanga 53 29 18 1
22:30 UK Dep. Cali vs Dep. Pasto 58 26 16 1
Colombia » Torneo Aguila
20:15 UK Cortulua vs Cucuta 42 30 28 X
20:15 UK Llaneros vs Cartagena 44 31 25 1X
Costa Rica » Primera Division
21:00 UK Guadalupe vs Alajuelense 21 32 47 X2
21:00 UK Herediano vs Limon 61 30 9 1
21:00 UK Zeledon vs Cartagines 50 32 18 1
21:00 UK Santos DG vs Grecia 42 32 26 1X
21:00 UK Saprissa vs Carmelita 53 28 19 1
21:00 UK U.C.R. vs San Carlos 21 32 47 X2
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Istra 1961 vs Rijeka 12 29 59 2
16:30 UK Lok. Zagreb vs D. Zagreb 13 29 58 2
Cyprus » First Division
14:00 UK AEL Limassol vs Apollon 39 33 28 1X
15:00 UK Doxa vs Omonia 28 33 39 X2
16:00 UK Alki Oroklini vs AEK Larnaca 14 26 60 2
Czech Republic » 1. Liga
13:00 UK Opava vs Ostrava 24 32 44 X2
14:00 UK Jablonec vs Bohemians 1905 57 28 15 1
14:00 UK Plzen vs Pribram 59 25 16 1
14:00 UK Teplice vs Sigma Olomouc 31 33 36 X
16:00 UK Slavia Prague vs Zlin 64 27 9 1
Czech Republic » Division 2
13:00 UK Varnsdorf vs Ceske Budejovice 39 30 31 X
13:00 UK Vlasim vs Zizkov 39 31 30 X
14:00 UK Hradec Kralove vs FK Pardubice 36 31 33 X
Denmark » 1st Division
12:45 UK Nykobing vs Silkeborg 32 34 34 X
12:45 UK Thisted FC vs F. Amager 22 32 46 X2
12:45 UK Lyngby vs Fredericia 40 33 27 1X
12:45 UK Naestved vs Hvidovre 32 34 34 X
12:45 UK Roskilde vs Koge 28 34 38 X2
Denmark » Superliga
11:00 UK Hobro vs Vendsyssel 39 32 29 1X
13:00 UK Randers FC vs Nordsjaelland 26 34 40 X2
15:00 UK Aalborg vs FC Copenhagen 20 32 48 X2
17:00 UK Midtjylland vs Vejle 54 27 19 1
19:00 UK Odense vs Esbjerg 53 28 19 1
Ecuador » Serie A
00:00 UK Dep. Cuenca vs Emelec 32 31 37 X
19:30 UK Aucas vs Macara 44 32 24 1X
22:00 UK U. Catolica vs Barcelona SC 30 32 38 X
England » FA Cup
12:45 UK Mansfield vs Charlton  38 33 29 1X
12:45 UK Chorley vs Doncaster  27 31 42 X2
12:45 UK Alfreton vs Fleetwood  12 26 62 2
12:45 UK Barnet vs Bristol Rovers  29 31 40 X2
12:45 UK Shrewsbury vs Salford  39 31 30 X
12:45 UK Guiseley vs Cambridge Utd  12 30 58 2
12:45 UK Weston-super-Mare vs Wrexham  10 30 60 2
12:45 UK Hitchin vs Solihull Moors  20 31 49 X2
14:30 UK Port Vale vs Sunderland  24 32 44 X2
England » Premier League
12:00 UK Liverpool vs Fulham 68 23 9 1
14:15 UK Chelsea vs Everton 53 28 19 1
16:30 UK Arsenal vs Wolves 51 31 18 1
16:30 UK Manchester City vs Manchester Utd 56 30 14 1
France » Ligue 1
14:00 UK Bordeaux vs Caen 52 30 18 1
16:00 UK Marseille vs Dijon 67 30 3 1
16:00 UK Rennes vs Nantes 36 30 34 X
20:00 UK Monaco vs Paris SG 16 31 53 2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Union Berlin vs Greuther Furth 57 29 14 1
12:30 UK Ingolstadt vs Arminia Bielefeld 43 32 25 1X
12:30 UK Magdeburg vs Regensburg 41 32 27 1X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Unterhaching vs Fortuna Koln 52 31 17 1
13:00 UK Grossaspach vs Preussen Munster 32 32 36 X
Germany » Bundesliga
14:30 UK RB Leipzig vs Bayer Leverkusen 47 35 18 1X
17:00 UK Eintracht Frankfurt vs Schalke 36 32 32 X
Greece » Super League
13:00 UK AEK Athens FC vs Atromitos 66 26 8 1
15:15 UK PAOK vs Panetolikos 81 18 1 1
17:00 UK Lamia vs Asteras Tripolis 41 28 31 X
17:30 UK Olympiakos Piraeus vs Panathinaikos 52 25 23 1
Hungary » OTP Bank Liga
14:30 UK Mezokovesd-Zsory vs MOL Vidi 11 31 58 2
Israel » Ligat ha’Al
18:15 UK Shmona vs Maccabi Tel Aviv 11 28 61 2
19:00 UK Beitar Jerusalem vs H. Beer Sheva 29 33 38 X2
Italy » Serie A
11:30 UK Atalanta vs Inter 39 32 29 1X
14:00 UK Chievo vs Bologna 36 29 35 X
14:00 UK Empoli vs Udinese 40 31 29 1X
14:00 UK AS Roma vs Sampdoria 57 30 13 1
17:00 UK Sassuolo vs Lazio 19 32 49 X2
19:30 UK AC Milan vs Juventus 28 31 41 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Brescia vs Verona 49 30 21 X
14:00 UK Cittadella vs Venezia 37 29 34 X
20:00 UK Palermo vs Pescara 57 27 16 1
Japan » J-League Division 2
04:00 UK Verdy vs Kamatamare 49 28 23 1
04:00 UK Renofa Yamaguchi vs Kofu 24 33 43 X2
04:05 UK Avispa Fukuoka vs Kumamoto 52 30 18 1
05:00 UK Mito vs Gifu 32 32 36 X
05:00 UK Tochigi vs Yamaga 16 28 56 2
05:00 UK Tokushima vs Albirex Niigata 30 32 38 X
06:00 UK Ehime vs Machida 13 29 58 2
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Cafetaleros de Tapachula vs Juarez 29 32 39 X2
03:00 UK Dorados de Sinaloa vs Atl. San Luis 48 32 20 1X
18:00 UK Leones Negros vs Celaya 59 30 11 1
Mexico » Primera Division
01:00 UK Club Leon vs Guadalajara Chivas 39 32 29 1X
01:00 UK U.A.N.L.- Tigres vs Puebla 51 27 22 1
03:00 UK Necaxa vs Monterrey 25 31 44 X2
03:00 UK Club Tijuana vs Monarcas 42 32 26 1X
18:00 UK Toluca vs U.N.A.M.- Pumas 37 32 31 X
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK Groningen vs Heerenveen 30 34 36 X
13:30 UK Excelsior vs Ajax 12 27 61 2
13:30 UK Den Haag vs AZ Alkmaar 18 34 48 X2
15:45 UK Heracles vs Feyenoord 27 33 40 X2
Norway » Eliteserien
17:00 UK Bodo/Glimt vs Valerenga 35 33 32 X
17:00 UK Kristiansund vs Brann 30 32 38 X
17:00 UK Molde vs Haugesund 47 31 22 1X
17:00 UK Odd vs Stabaek 37 35 28 1X
17:00 UK Ranheim vs Tromso 31 33 36 X
17:00 UK Sarpsborg 08 vs Sandefjord 40 32 28 1X
17:00 UK Start vs Rosenborg 26 33 41 X2
17:00 UK Stromsgodset vs Lillestrom 47 33 20 1X
Paraguay » Primera Division
20:50 UK Cerro Porteno vs Diaz 55 28 17 1
22:50 UK Guarani vs 3 de Febrero 50 31 19 1
Peru » Primera Division
01:00 UK Sport Boys vs Sport Rosario 58 26 16 1
18:30 UK Dep. Municipal vs Ayacucho 47 29 24 1
21:00 UK Alianza Lima vs Sport Huancayo 65 24 11 1
23:15 UK FBC Melgar vs AD Cantolao 65 21 14 1
Poland » Division 1
17:00 UK Puszcza vs Rakow 18 31 51 2
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Korona Kielce vs Piast Gliwice 43 31 26 1X
14:30 UK Legnica vs Arka Gdynia 29 32 39 X2
17:00 UK Jagiellonia vs Lech Poznan 39 32 29 1X
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Guimaraes vs Santa Clara 49 27 24 1
17:30 UK Tondela vs Benfica 11 26 63 2
20:00 UK Sporting vs Chaves 50 29 21 1
Portugal » Segunda Liga
11:15 UK Estoril vs Ferreira 33 31 36 X
15:00 UK Famalicao vs Covilha 45 30 25 X
15:00 UK FC Porto B vs CD Cova da Piedade 38 31 31 X
15:00 UK Braga B vs Academica 35 31 34 X
15:00 UK Arouca vs Leixoes 45 30 25 X
Romania » Liga 1
15:30 UK FC Hermannstadt vs FC Botosani 35 31 34 X
19:00 UK Din. Bucuresti vs FCSB 18 31 51 2
Russia » Premier League
11:00 UK Ufa vs Spartak Moscow 23 29 48 2
13:00 UK Krasnodar vs Yenisey 54 25 21 1
13:30 UK Rubin Kazan vs Lokomotiv Moscow 37 28 35 X
16:00 UK CSKA Moscow vs Zenit Petersburg 44 30 26 X
Scotland » Premiership
12:00 UK Livingston vs Celtic 6 23 71 2
15:00 UK Rangers vs Motherwell 51 29 20 1
Slovakia » Fortuna liga
14:00 UK Michalovce vs Trnava 34 33 33 X
14:00 UK Nitra vs Slovan Bratislava 21 32 47 X2
16:00 UK Z. Moravce vs Sered 42 33 25 1X
Slovenia » Prva liga
13:00 UK Domzale vs Celje 53 30 17 1
15:00 UK Rudar vs NK Olimpija Ljubljana 20 30 50 2
17:00 UK Krsko vs Aluminij 31 34 35 X
South Africa » Premier League
13:30 UK Cape Town City vs Black Leopards 61 27 12 1
13:30 UK Amazulu vs Polokwane 23 26 51 2
South Korea » K League 1
05:00 UK Seoul vs Jeonnam 33 32 35 X
05:00 UK Daegu vs Sangju Sangmu 42 33 25 1X
Spain » LaLiga
11:00 UK Alaves vs Huesca 58 30 12 1
15:15 UK Barcelona vs Betis 69 26 5 1
17:30 UK Rayo Vallecano vs Villarreal 38 33 29 1X
17:30 UK Sevilla vs Espanyol 41 30 29 X
19:45 UK Celta Vigo vs Real Madrid 16 35 49 X2
Spain » LaLiga2
11:00 UK Granada CF vs Numancia 55 27 18 1
15:00 UK Rayo Majadahonda vs Almeria 41 29 30 X
17:00 UK Mallorca vs Cordoba 54 28 18 1
17:00 UK Gijon vs Malaga 50 28 22 1
19:00 UK Tenerife vs Albacete 46 28 26 1
Sweden » Allsvenskan
14:00 UK Sundsvall vs Dalkurd 40 33 27 1X
14:00 UK Hacken vs Norrkoping 19 34 47 X2
14:00 UK Malmo FF vs Elfsborg 69 27 4 1
14:00 UK Kalmar vs AIK 21 27 52 2
14:00 UK Djurgarden vs Sirius 50 31 19 1
14:00 UK Orebro vs Goteborg 44 33 23 1X
14:00 UK Ostersunds vs Hammarby 25 34 41 X2
14:00 UK Brommapojkarna vs Trelleborgs 59 31 10 1
Switzerland » Challenge League
13:30 UK Kriens vs Lausanne 27 33 40 X2
14:00 UK Aarau vs Rapperswil 45 35 20 1X
15:00 UK Vaduz vs Wil 42 34 24 1X
Switzerland » Super League
15:00 UK Xamax vs Grasshoppers 42 34 24 1X
15:00 UK St. Gallen vs Young Boys 18 34 48 X2
15:00 UK Zurich vs Sion 51 34 15 1
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Umraniyespor vs Altinordu 35 32 33 X
10:30 UK Elazigspor vs Eskisehirspor 49 32 19 1X
13:00 UK Altay vs Adana Demirspor 31 34 35 X
16:00 UK Osmanlispor vs Istanbulspor AS 43 33 24 1X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Bursaspor vs Kasimpasa 46 32 22 1X
15:00 UK Fenerbahce vs Alanyaspor 60 29 11 1
16:00 UK Antalyaspor vs Akhisar Genclik Spor 42 32 26 1X
17:30 UK Besiktas vs Sivasspor 52 28 20 1
Ukraine » Premier League
15:00 UK Dyn. Kyiv vs Mariupol 59 23 18 1
17:30 UK Vorskla Poltava vs Shakhtar Donetsk 15 25 60 2
Uruguay » Primera Division
19:30 UK Nacional vs Penarol 34 30 36 X
USA » MLS
20:00 UK Sporting Kansas City vs Real Salt Lake  47 30 23 X
22:30 UK Atlanta United vs New York City  53 32 15 1
Wales » Premier League
14:30 UK Cardiff Metropolitan vs Aberystwyth 46 33 21 1X
World » Friendly International Women
05:00 UK Japan W vs Norway W 65 26 9 1
10:00 UK Georgia W vs Turkey W 3 30 67 2
10:00 UK Greece W vs Slovakia W 21 32 47 X2
13:30 UK England W vs Sweden W 53 29 18 1