Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 13/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Africa » CAF Champions League
14:00 UK Mazembe vs Simba  64 24 12 1
17:00 UK Al Ahly vs Mamelodi Sundowns  54 25 21 1
20:00 UK Wydad vs Horoya  58 23 19 1
20:00 UK Esperance Tunis vs Constantine  51 25 24 1
Argentina » Copa de la Superliga
01:10 UK Gimnasia L.P. vs Newells Old Boys  32 30 38 X
Australia » A-League
08:35 UK Melbourne City vs Adelaide United 47 32 21 1X
10:50 UK WS Wanderers vs Sydney FC 28 33 39 X2
Australia » Capital Territory
06:00 UK Belconnen United vs Riverina 53 32 15 1
Australia » Northern NSW
05:30 UK Valentine vs Lambton J. 13 31 56 2
09:30 UK Hamilton Olympic vs Lake Macquarie 56 33 11 1
10:30 UK Edgeworth E. vs Adamstown Rosebud 50 31 19 1
Australia » NPL NSW
09:30 UK Sutherland Sharks vs Manly Utd 21 36 43 X2
10:00 UK Sydney FC U21 vs Blacktown City 22 35 43 X2
10:00 UK Marconi Stallions vs Sydney Utd 38 35 27 1X
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Redlands vs Peninsula 2 29 69 2
09:00 UK Brisbane Strikers vs Brisbane U21 27 41 32 X2
10:00 UK Magpies Crusaders vs Queensland Lions 1 25 74 2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Croydon Kings vs South Adelaide 58 31 11 1
06:30 UK Para vs Campbelltown City 11 33 56 2
08:30 UK Adelaide Comets vs Blue Eagles 35 38 27 1X
08:30 UK West Adelaide vs Adelaide City 1 32 67 2
10:30 UK Adelaide Olympic vs Adelaide Raiders 40 36 24 1X
Australia » NPL Tasmania
05:30 UK Riverside Olympic vs South Hobart 2 34 64 2
Australia » NPL Victoria
06:15 UK Avondale FC vs Dandenong Thunder 54 32 14 1
09:00 UK Port Melbourne Sharks vs Oakleigh Cannons 43 36 21 1X
09:00 UK Heidelberg Utd vs Bentleigh Greens 46 36 18 1X
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Armadale vs Balcatta 26 38 36 X2
08:00 UK Cockburn City vs Rockingham City 44 41 15 1X
08:00 UK Perth SC vs Floreat Athena 33 39 28 1X
08:00 UK ECU Joondalup vs Bayswater 25 37 38 X2
08:00 UK Stirling Lions vs Perth Glory U21 4 36 60 2
08:00 UK Sorrento vs Inglewood Utd 33 40 27 1X
Austria » 2. Liga
15:30 UK A. Lustenau vs BW Linz 50 33 17 1
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Wacker Innsbruck vs Admira 39 32 29 1X
16:00 UK Hartberg vs Altach 36 33 31 X
16:00 UK Rapid Vienna vs Mattersburg 62 30 8 1
Belarus » Vysshaya Liga
12:30 UK Zhodino vs FC Minsk 44 28 28 1
14:30 UK FC Gomel vs Energetik-BGU 35 31 34 X
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Beerschot Wilrijk vs Eupen 50 33 17 1
17:00 UK Waregem vs Mouscron 36 34 30 X
19:00 UK St. Truiden vs Oostende 52 33 15 1
19:00 UK Cercle Brugge KSV vs Waasland-Beveren 36 34 30 X
19:00 UK Kortrijk vs St. Gilloise 39 36 25 1X
19:30 UK Gent vs Antwerp 37 33 30 X
Bolivia » Division Profesional
01:00 UK Nacional Potosi vs Bolivar 23 35 42 X2
Bulgaria » Parva Liga
15:30 UK Botev Plovdiv vs Cherno More 43 33 24 1X
18:00 UK CSKA Sofia vs Beroe 61 31 8 1
Chile » Primera Division
01:00 UK Curico Unido vs Everton 45 31 24 1X
17:30 UK Deportes Iquique vs U. Espanola 19 31 50 2
20:30 UK Colo Colo vs O’Higgins 54 26 20 1
23:00 UK A. Italiano vs Coquimbo 35 30 35 X
China » Super League
08:30 UK Chongqing Lifan vs Hebei 36 34 30 X
12:35 UK Shenzhen vs Jiangsu Suning 28 35 37 X2
12:35 UK Tianjin Teda vs Tianjin Tianhai 53 33 14 1
Colombia » Liga Aguila
20:00 UK Aguilas vs U. Magdalena 36 31 33 X
22:00 UK Once Caldas vs Jaguares de Cordoba 48 30 22 X
Colombia » Torneo Aguila
20:00 UK Bogota vs Real San Andres 36 32 32 X
20:30 UK Fortaleza vs Tigres 47 33 20 1X
Croatia » 1. HNL
15:30 UK Istra 1961 vs D. Zagreb 1 24 75 2
18:00 UK Rijeka vs Zapresic 69 26 5 1
Cyprus » First Division
15:00 UK Doxa vs Paralimni 38 32 30 X
16:00 UK Alki Oroklini vs Paphos 26 32 42 X2
17:00 UK APOEL vs Nea Salamis 61 26 13 1
Czech Republic » 1. Liga
14:30 UK Slovacko vs Pribram 41 31 28 1X
14:30 UK Opava vs Sigma Olomouc 31 32 37 X
14:30 UK Karvina vs Zlin 38 32 30 X
17:00 UK Plzen vs Ostrava 59 26 15 1
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Sokolov vs Trinec 53 30 17 1
13:00 UK FK Pardubice vs Zizkov 59 31 10 1
Denmark » Superliga
15:00 UK Vendsyssel vs Aalborg 29 32 39 X2
Ecuador » Liga Pro
01:15 UK Barcelona SC vs Dep. Cuenca 57 29 14 1
England » Championship
15:00 UK Aston Villa vs Bristol City 42 32 26 1X
15:00 UK Derby vs Bolton 60 27 13 1
15:00 UK Ipswich vs Birmingham 22 30 48 X
15:00 UK Middlesbrough vs Hull 50 31 19 1
15:00 UK Nottingham vs Blackburn 37 30 33 X
15:00 UK Reading vs Brentford 32 34 34 X
15:00 UK Sheffield Utd vs Millwall 49 29 22 1
15:00 UK Stoke vs Rotherham 61 28 11 1
15:00 UK West Brom vs Preston 35 33 32 X
15:00 UK QPR vs Swansea 22 33 45 X2
17:30 UK Leeds vs Sheffield Wed 58 29 13 1
England » League One
15:00 UK Accrington vs Walsall 40 32 28 1X
15:00 UK Barnsley vs Fleetwood 45 30 25 X
15:00 UK Blackpool vs Peterborough 31 33 36 X
15:00 UK Bristol Rovers vs Bradford City 52 31 17 1
15:00 UK Charlton vs Luton 32 32 36 X
15:00 UK Doncaster vs Plymouth 42 31 27 1X
15:00 UK Gillingham vs Shrewsbury 24 33 43 X2
15:00 UK Oxford Utd vs AFC Wimbledon 54 30 16 1
15:00 UK Portsmouth vs Rochdale 53 30 17 1
15:00 UK Scunthorpe vs Burton 23 32 45 X2
15:00 UK Southend vs Wycombe 42 32 26 1X
15:00 UK Sunderland vs Coventry 38 31 31 X
England » League Two
15:00 UK Bury vs Colchester 43 30 27 X
15:00 UK Crewe vs Notts Co 35 32 33 X
15:00 UK Exeter vs Port Vale 34 30 36 X
15:00 UK Forest Green vs Macclesfield 50 28 22 1
15:00 UK Lincoln vs Cheltenham 53 30 17 1
15:00 UK Morecambe vs Grimsby 31 31 38 X
15:00 UK Northampton vs Mansfield 32 32 36 X
15:00 UK Oldham vs Swindon 44 31 25 1X
15:00 UK Stevenage vs Carlisle 26 33 41 X2
15:00 UK Tranmere vs MK Dons 33 33 34 X
15:00 UK Yeovil vs Crawley 28 31 41 X2
15:00 UK Cambridge Utd vs Newport Co 31 32 37 X
England » National League
12:35 UK Salford vs Maidenhead 52 28 20 1
15:00 UK Aldershot vs Hartlepool 35 33 32 X
15:00 UK Barrow vs Dover 39 31 30 X
15:00 UK Braintree vs AFC Fylde 23 31 46 X2
15:00 UK Chesterfield vs Maidstone 51 28 21 1
15:00 UK Eastleigh vs Gateshead 44 30 26 X
15:00 UK Ebbsfleet vs Dag & Red 42 31 27 1X
15:00 UK FC Halifax vs Bromley 40 31 29 1X
15:00 UK Harrogate vs Boreham Wood 47 29 24 1
15:00 UK Solihull Moors vs Havant & W 52 28 20 1
15:00 UK Sutton vs Leyton Orient 26 31 43 X2
15:00 UK Barnet vs Wrexham 37 30 33 X
England » Premier League
12:30 UK Tottenham vs Huddersfield 64 24 12 1
15:00 UK Brighton vs Bournemouth 32 32 36 X
15:00 UK Fulham vs Everton 13 32 55 2
15:00 UK Southampton vs Wolves 39 30 31 X
15:00 UK Burnley vs Cardiff 46 31 23 1X
17:30 UK Manchester Utd vs West Ham 66 29 5 1
Finland » Veikkausliiga
13:00 UK Inter Turku vs SJK 56 29 15 1
13:00 UK KPV Kokkola vs Rovaniemi  23 29 48 2
15:00 UK KuPS vs HJK 34 31 35 X
France » Ligue 1
16:00 UK Marseille vs Nimes 55 30 15 1
19:00 UK Caen vs Angers 36 29 35 X
19:00 UK Monaco vs Reims 57 29 14 1
19:00 UK Strasbourg vs Guingamp 50 29 21 1
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Sandhausen vs SG Dynamo Dresden 34 30 36 X
12:00 UK Magdeburg vs Darmstadt 39 31 30 X
12:00 UK Paderborn vs Duisburg 54 33 13 1
Germany » 3. Liga
13:00 UK Munich 1860 vs Preussen Munster 51 30 19 1
13:00 UK Braunschweig vs Grossaspach 56 29 15 1
13:00 UK Aalen vs Lotte 43 31 26 1X
13:00 UK Energie Cottbus vs Kaiserslautern 33 32 35 X
13:00 UK Hansa Rostock vs Jena 56 28 16 1
13:00 UK Wehen vs Fortuna Koln 50 28 22 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK RB Leipzig vs Wolfsburg 58 30 12 1
14:30 UK Stuttgart vs Bayer Leverkusen 22 34 44 X2
14:30 UK Werder Bremen vs Freiburg 48 31 21 1X
14:30 UK Hannover vs B. Monchengladbach 23 31 46 X2
17:30 UK Dortmund vs Mainz 66 28 6 1
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK Honved vs Debrecen  36 30 34 X
16:00 UK Mezokovesd-Zsory vs Ferencvaros 21 28 51 2
16:00 UK Paks vs Puskas Academy 41 31 28 1X
16:00 UK Kisvarda vs DVTK 44 31 25 1X
16:00 UK Haladas vs MTK Budapest 43 32 25 1X
18:30 UK MOL Vidi vs Ujpest 56 30 14 1
Ireland » Division 1
19:30 UK Longford vs Bray 50 30 20 1
Israel » Ligat ha’Al
16:00 UK Hapoel Haifa vs H. Raanana 50 29 21 1
16:00 UK Hapoel Tel Aviv vs Shmona 36 29 35 X
17:00 UK Moadon Sport Ashdod vs Sakhnin 34 33 33 X
18:30 UK Beitar Jerusalem vs Maccabi Petah Tikva 51 28 21 1
Italy » Serie A
14:00 UK Spal vs Juventus 23 25 52 2
17:00 UK AS Roma vs Udinese 57 30 13 1
19:30 UK AC Milan vs Lazio 40 32 28 1X
Italy » Serie B
14:00 UK Lecce vs Carpi 60 26 14 1
14:00 UK Salernitana vs Cittadella 26 30 44 X
14:00 UK Crotone vs Cremonese 36 29 35 X
17:00 UK Venezia vs Foggia 28 31 41 X2
Japan » J-League
07:00 UK C-Osaka vs Sapporo 36 33 31 X
11:00 UK Yokohama M. vs Nagoya 32 36 32 X
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Verdy vs Ryukyu 33 32 35 X
06:00 UK Albirex Niigata vs Montedio Yamagata 45 29 26 1
06:00 UK Avispa Fukuoka vs Machida 35 29 36 X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Atl. San Luis vs Dorados de Sinaloa 38 32 30 X
02:30 UK Venados vs Zacatecas Mineros 38 32 30 X
04:30 UK Cimarrones de Sonora vs Correcaminos 42 34 24 1X
23:00 UK UAEM Potros vs Atlante 35 31 34 X
Mexico » Primera Division
03:00 UK Puebla vs Club Leon 30 34 36 X
03:00 UK Atlas vs Necaxa 26 34 40 X2
23:00 UK Queretaro vs Toluca 34 35 31 X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK AZ Alkmaar vs Den Haag 63 29 8 1
17:30 UK Ajax vs Excelsior 82 17 1 1
19:45 UK Feyenoord vs Heracles 49 31 20 1X
19:45 UK Sittard vs Venlo 39 35 26 1X
Norway » Eliteserien
19:00 UK Viking vs Brann 24 32 44 X2
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Sandefjord vs Aalesund 41 32 27 1X
Paraguay » Primera Division
01:00 UK San Lorenzo vs Sp. Luqueno 28 33 39 X2
22:15 UK Olimpia Asuncion vs Sol de America 51 30 19 1
Peru » Liga 1
02:00 UK Sport Boys vs Garcilaso 31 34 35 X
21:30 UK Sport Huancayo vs Molinos El Pirata 55 26 19 1
Poland » Division 1
15:00 UK Suwalki vs Bytovia Bytow 31 32 37 X
16:00 UK Odra Opole vs Olsztyn 49 30 21 X
16:00 UK Chojniczanka vs Garbarnia 42 30 28 X
16:45 UK Tychy vs LKS Lodz 21 30 49 X
17:00 UK Chrobry Glogow vs Termalica B-B. 33 32 35 X
18:10 UK Sandecja Nowy S. vs Podbeskidzie 36 31 33 X
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Arka Gdynia vs Legnica 36 31 33 X
17:00 UK Cracovia vs Lechia Gdansk 38 29 33 X
17:00 UK Lech Poznan vs Jagiellonia 43 31 26 1X
17:00 UK Legia vs Pogon Szczecin 50 30 20 1
17:00 UK Piast Gliwice vs Korona Kielce 39 30 31 X
17:00 UK Slask Wroclaw vs Gornik Z. 47 31 22 1X
17:00 UK Zaglebie vs Wisla 46 33 21 1X
17:00 UK Zaglebie Sosnowiec vs Plock 44 34 22 1X
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Santa Clara vs Moreirense 34 31 35 X
18:00 UK Portimonense vs FC Porto 12 29 59 2
20:30 UK Aves vs Sporting 22 30 48 X
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK Famalicao vs Academica 45 32 23 1X
15:00 UK FC Porto B vs Ferreira 27 32 41 X2
16:00 UK Academico Viseu vs Guimaraes B 50 31 19 1
Romania » Liga 1
16:30 UK FC Botosani vs FC Hermannstadt 58 28 14 1
19:30 UK Viitorul Constanta vs U Craiova 1948 CS 26 31 43 X2
Russia » FNL
08:00 UK SKA Khabarovsk vs Spartak Moscow 2 59 26 15 1
11:00 UK Sibir vs Luch 51 25 24 1
11:00 UK Chertanovo M. vs Tomsk 41 30 29 X
11:00 UK Tyumen vs Kursk 40 28 32 X
12:00 UK Krasnodar 2 vs F. Voronezh 51 30 19 1
13:00 UK M. Saransk vs Shinnik Yaroslavl 44 27 29 1
13:00 UK Nizhny Novgorod vs R. Volgograd 51 26 23 1
13:30 UK FC Tambov vs Sochi 38 30 32 X
15:00 UK Armavir vs FK Chimki Moskovska oblast 43 27 30 X
15:00 UK Baltika vs Zenit Petersburg 2 60 26 14 1
Russia » Premier League
09:30 UK Yenisey vs Ufa 42 29 29 1
12:00 UK Arsenal Tula vs Ural 52 30 18 1
14:30 UK CSKA Moscow vs Orenburg 63 24 13 1
17:30 UK Akhmat Grozny vs Lokomotiv Moscow 32 27 41 X
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Queen of South 36 33 31 X
15:00 UK Dunfermline vs Falkirk 54 30 16 1
15:00 UK Ross County vs Partick Thistle 41 30 29 X
Scotland » FA Cup
12:15 UK Hearts vs Inverness  62 27 11 1
Scotland » League One
15:00 UK Brechin vs Arbroath 16 31 53 2
15:00 UK East Fife vs Montrose 34 33 33 X
15:00 UK Forfar Athletic vs Dumbarton 25 35 40 X2
15:00 UK Raith vs Stranraer 48 33 19 1X
17:15 UK Airdrieonians vs Stenhousemuir 50 33 17 1
Scotland » League Two
15:00 UK Annan vs Stirling 54 34 12 1
15:00 UK Berwick vs Queen’s Park 11 32 57 2
15:00 UK Cowdenbeath vs Elgin City 26 34 40 X2
15:00 UK Edinburgh City vs Clyde 37 32 31 X
15:00 UK Peterhead vs Albion Rovers 68 26 6 1
Serbia » Super Liga
17:00 UK FK Crvena zvezda vs Radnicki Nis 56 27 17 1
17:00 UK Mladost vs Napredak 50 27 23 1
17:00 UK Radnik vs Backa 49 30 21 X
18:00 UK Partizan vs Cukaricki 44 29 27 1
18:00 UK Vojvodina vs Proleter 59 27 14 1
18:00 UK FK Vozdovac vs Zemun 70 25 5 1
18:00 UK Macva vs Din. Vranje 49 27 24 1
Slovakia » Fortuna liga
14:00 UK Sered vs Dun. Streda 21 33 46 X2
14:30 UK Ruzomberok vs Michalovce 52 32 16 1
16:00 UK Senica vs Nitra 38 33 29 1X
16:00 UK Podbrezova vs Trnava 41 33 26 1X
16:00 UK Trencin vs Z. Moravce  62 29 9 1
Slovenia » Prva liga
13:30 UK Triglav vs Rudar 38 35 27 1X
15:45 UK Maribor vs Domzale 43 34 23 1X
South Africa » Premier League
14:00 UK Black Leopards vs Kaizer Chiefs 31 28 41 X
14:00 UK Highlands vs Maritzburg Utd 49 27 24 1
19:15 UK Supersport Utd vs Polokwane 35 28 37 X
19:15 UK Orlando Pirates vs Free State Stars 54 27 19 1
South Korea » K League 1
06:00 UK Jeju Utd vs Jeonbuk 30 31 39 X
08:00 UK Gyeongnam vs Sangju Sangmu 41 32 27 1X
08:00 UK Seongnam vs Pohang 37 30 33 X
Spain » LaLiga
12:00 UK Espanyol vs Alaves 45 29 26 1
15:15 UK Huesca vs Barcelona 25 30 45 X
17:30 UK Atl. Madrid vs Celta Vigo 54 26 20 1
19:45 UK Sevilla vs Betis 44 33 23 1X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Malaga vs Extremadura UD 65 25 10 1
17:00 UK Almeria vs Gimnastic 42 28 30 X
17:00 UK Osasuna vs Dep. La Coruna 39 28 33 X
19:30 UK Rayo Majadahonda vs Tenerife 32 30 38 X
Sweden » Allsvenskan
12:30 UK Falkenbergs vs Hacken 10 31 59 2
15:00 UK Kalmar vs Norrkoping 25 31 44 X2
Sweden » Division 1 – Norra
15:00 UK Sylvia vs Karlstad 31 35 34 X
15:00 UK Akropolis vs Carlstad 37 37 26 1X
15:00 UK Sollentuna vs Nykopings 42 36 22 1X
Sweden » Division 1 – Södra
12:00 UK Lindome vs Utsiktens 30 37 33 X
13:00 UK Lunds vs Eskilsminne 38 35 27 1X
13:00 UK Tvaakers vs Ljungskile 30 33 37 X
14:00 UK Oskarshamns vs Kristianstads 62 31 7 1
15:00 UK Atvidabergs vs Assyriska IK 52 34 14 1
15:00 UK Trollhattan vs Torns 32 36 32 X
Sweden » Superettan
12:30 UK Mjallby vs Vasteras SK 30 32 38 X
15:00 UK Brage vs Halmstad 24 32 44 X2
Switzerland » Challenge League
16:00 UK Lausanne vs Wil 63 29 8 1
16:30 UK Schaffhausen vs Rapperswil 35 34 31 X
Switzerland » Super League
18:00 UK Basel vs Grasshoppers 63 29 8 1
18:00 UK Luzern vs Xamax 41 34 25 1X
Turkey » 1. Lig
12:00 UK Hatayspor vs Afjet Afyonspor 49 27 24 1
17:30 UK Eskisehirspor vs Elazigspor 38 31 31 X
17:30 UK Denizlispor vs Boluspor 47 31 22 1X
Turkey » Super Lig
14:00 UK Rizespor vs Goztepe 54 33 13 1
14:00 UK Konyaspor vs Sivasspor 45 31 24 1X
17:00 UK Besiktas vs Basaksehir 38 33 29 1X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Mariupol vs Dyn. Kyiv 10 28 62 2
15:00 UK Shakhtar Donetsk vs FK Zorya Luhansk 63 27 10 1
17:30 UK Lviv vs Oleksandriya 34 30 36 X
USA » MLS
01:30 UK Chicago Fire vs Vancouver Whitecaps 41 34 25 1X
18:00 UK Montreal Impact vs Columbus Crew 46 34 20 1X
20:00 UK Houston Dynamo vs San Jose Earthquakes 46 33 21 1X
21:00 UK Seattle Sounders vs Toronto FC 44 32 24 1X
22:00 UK Minnesota United vs New York City 43 34 23 1X
Wales » Premier League
14:30 UK Carmarthen Town vs Llanelli 50 37 13 1
14:30 UK Llandudno vs Cardiff Metropolitan 16 36 48 X2
19:30 UK Barry vs TNS 8 36 56 2