Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 13/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Africa » Africa Cup of Nations
14:00 UK South Africa vs Seychelles 68 24 8 1
14:00 UK Uganda vs Lesotho 54 23 23 1
16:00 UK Mozambique vs Namibia 45 26 29 1
16:00 UK Equatorial Guinea vs Madagascar 39 28 33 X
18:30 UK D.R. Congo vs Zimbabwe 61 26 13 1
19:00 UK Burkina Faso vs Botswana 72 23 5 1
19:00 UK Morocco vs Comoros 71 24 5 1
19:15 UK Tunisia vs Niger 81 18 1 1
20:00 UK Senegal vs Sudan 61 26 13 1
Belgium » Proximus League
16:00 UK Leuven vs Lommel SK 36 34 30 X
19:30 UK KSV Roeselare vs Westerlo 25 34 41 X2
Brazil » Serie A
21:00 UK Flamengo RJ vs Fluminense 61 29 10 1
23:00 UK Santos vs Corinthians 55 26 19 1
Brazil » Serie B
00:30 UK Atletico GO vs Sampaio Correa 41 28 31 X
01:30 UK CSA vs Ponte Preta 45 28 27 1
20:30 UK Guarani vs Avai 48 29 23 1
20:30 UK Oeste vs Fortaleza 34 30 36 X
20:30 UK Vila Nova FC vs Boa 64 25 11 1
23:00 UK Figueirense vs Coritiba 38 29 33 X
Chile » Chilean Cup
00:00 UK Barnechea vs A. Italiano  27 31 42 X2
19:00 UK Palestino vs U. De Chile  34 31 35 X
Colombia » Copa Aguila
01:45 UK Millonarios vs Once Caldas  49 27 24 1
Colombia » Liga Aguila
21:15 UK Jaguares de Cordoba vs Huila 53 22 25 1
23:30 UK Petrolera vs Chico 59 26 15 1
Czech Republic » MOL Cup
12:30 UK FK Pardubice vs Jablonec 14 31 55 2
Ecuador » Serie A
02:00 UK Macara vs Delfin 34 30 36 X
22:00 UK Aucas vs EL Nacional 48 31 21 1X
England » League One
12:00 UK Barnsley vs Luton 36 32 32 X
15:00 UK AFC Wimbledon vs Portsmouth 29 31 40 X2
15:00 UK Accrington vs Bradford City 45 31 24 1X
15:00 UK Burton vs Bristol Rovers 39 31 30 X
15:00 UK Coventry vs Wycombe 48 31 21 1X
15:00 UK Fleetwood Town vs Shrewsbury 36 30 34 X
15:00 UK Gillingham vs Southend 25 33 42 X2
15:00 UK Oxford Utd vs Plymouth 42 32 26 1X
15:00 UK Rochdale vs Doncaster 29 33 38 X2
15:00 UK Scunthorpe vs Peterborough 28 35 37 X2
England » League Two
14:00 UK Northampton vs Forest Green 45 33 22 1X
15:00 UK Cambridge Utd vs Milton Keynes Dons 32 32 36 X
15:00 UK Carlisle vs Morecambe 48 31 21 1X
15:00 UK Colchester vs Crawley Town 53 32 15 1
15:00 UK Crewe vs Bury 21 32 47 X2
15:00 UK Exeter vs Swindon 41 32 27 1X
15:00 UK Port Vale vs Lincoln City 20 31 49 X2
15:00 UK Newport vs Stevenage 37 32 31 X
England » Vanarama National League
15:00 UK Fylde vs Maidstone 58 29 13 1
15:00 UK Boreham Wood vs Maidenhead 52 31 17 1
15:00 UK Bromley vs Barrow 36 32 32 X
15:00 UK Eastleigh vs Aldershot 31 31 38 X
15:00 UK Harrogate vs Dover Ath. 62 30 8 1
15:00 UK Havant & Waterlooville vs Gateshead 31 33 36 X
15:00 UK Leyton Orient vs Hartlepool 39 31 30 X
15:00 UK Salford vs Braintree 70 25 5 1
15:00 UK Solihull vs Ebbsfleet 30 32 38 X
15:00 UK Dagenham & Red. vs Wrexham 15 30 55 2
17:15 UK Halifax vs Chesterfield 31 32 37 X
Europe » UEFA Nations League
14:00 UK Slovakia vs Czech Republic 34 30 36 X
17:00 UK Georgia vs Andorra 78 14 8 1
17:00 UK Latvia vs Kazakhstan 27 28 45 2
17:00 UK Armenia vs Gibraltar 76 18 6 1
17:00 UK Norway vs Slovenia 50 29 21 1
19:45 UK FYR Macedonia vs Liechtenstein 79 19 2 1
19:45 UK Bulgaria vs Cyprus 71 24 5 1
19:45 UK Ireland vs Denmark 28 29 43 2
19:45 UK Netherlands vs Germany 20 33 47 X2
Italy » Serie C – Group B
15:30 UK Rimini vs Teramo 52 30 18 1
Italy » Serie C – Group C
13:30 UK Paganese vs Catanzaro 21 30 49 X
13:30 UK Trapani vs Bisceglie 60 26 14 1
15:30 UK Sicula Leonzio vs Rieti 47 27 26 1
17:30 UK Casertana vs Catania 28 31 41 X2
19:30 UK Matera vs Virtus Francavilla 37 30 33 X
19:30 UK Rende vs Potenza 50 28 22 1
19:30 UK Vibonese vs Cavese 38 30 32 X
Japan » J-League Division 2
07:00 UK Gifu vs Okayama 31 31 38 X
07:00 UK Ehime vs Yokohama 26 28 46 2
07:30 UK Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka 18 34 48 X2
08:00 UK Omiya Ardija vs Tochigi 55 26 19 1
08:00 UK Kofu vs Albirex Niigata 50 30 20 1
09:00 UK Kyoto vs Tokushima 19 30 51 2
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Crusaders vs Glentoran 47 31 22 1X
15:00 UK Institute vs Ballymena 27 36 37 X2
15:00 UK Linfield vs Newry City 55 26 19 1
15:00 UK Warrenpoint vs Ards 29 36 35 X2
Paraguay » Primera Division
00:15 UK Independiente vs Guarani 16 32 52 2
Poland » Division 1
15:00 UK Suwalki vs Tychy 43 30 27 X
16:00 UK Chojniczanka vs Drutex-Bytovia 55 31 14 1
16:00 UK Chrobry Glogow vs Stal Mielec 47 32 21 1X
Russia » FNL
05:00 UK Luch vs Kursk 47 29 24 1
06:00 UK SKA Khabarovsk vs R. Volgograd 50 29 21 1
11:00 UK Tomsk vs Sochi 33 32 35 X
11:00 UK Sibir vs Nizhny Novgorod 39 31 30 X
12:30 UK FC Tambov vs Spartak Moscow 2 63 27 10 1
13:00 UK Chertanovo M. vs Shinnik Yaroslavl 44 33 23 1X
13:00 UK Krasnodar 2 vs Zenit Petersburg 2 55 30 15 1
15:00 UK M. Saransk vs FK Chimki Moskovska oblast 36 31 33 X
15:00 UK Armavir vs Baltika 35 31 34 X
Scotland » Challenge Cup
15:00 UK Bohemians vs Sutton 35 34 31 X
15:00 UK Dunfermline vs Alloa 48 30 22 X
15:00 UK East Fife vs Queen of South 28 33 39 X2
15:00 UK Motherwell U20 vs Sligo Rovers 19 32 49 X2
15:00 UK Ross County vs Montrose 67 29 4 1
15:00 UK St. Mirren U20 vs Queen’s Park 30 37 33 X
19:30 UK Connahs Q. vs Coleraine 40 34 26 1X
Scotland » Championship
15:00 UK Partick Thistle vs Dundee Utd 29 34 37 X2
Scotland » League Two
15:00 UK Elgin City vs Cowdenbeath 39 32 29 1X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Osasuna vs Cordoba 46 25 29 1
17:00 UK Gijon vs Reus Deportiu 64 24 12 1
19:30 UK Almeria vs Las Palmas 30 28 42 X
19:30 UK Numancia vs Zaragoza 34 28 38 X
Uruguay » Primera Division
20:00 UK Penarol vs Fenix 50 29 21 1
20:00 UK Atenas vs Rampla Juniors 45 32 23 1X
USA » MLS
03:00 UK Los Angeles FC vs Houston Dynamo 51 29 20 1
19:00 UK Minnesota vs Colorado Rapids 39 33 28 1X
21:55 UK DC United vs FC Dallas 29 34 37 X2
Wales » Premier League
14:30 UK Barry vs Carmarthen Town 54 33 13 1
World » Friendly International
01:00 UK Peru vs Chile  21 30 49 X
18:00 UK China vs India 66 27 7 1