Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 13/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Austria » 2. Liga
17:30 UK Amstetten vs Vorwarts Steyr 39 35 26 1X
18:10 UK A. Klagenfurt vs A. Lustenau 25 36 39 X2
18:10 UK Floridsdorfer AC vs Lafnitz 24 35 41 X2
18:10 UK Austria Vienna II vs Ried 4 32 64 2
18:10 UK Horn vs Kapfenberg 46 34 20 1X
Belgium » Jupiler League
19:30 UK Charleroi vs Genk 31 35 34 X
Bulgaria » Parva Liga
15:30 UK Tsarsko Selo vs Lok. Plovdiv 19 32 49 X2
18:00 UK Arda vs Botev Vratsa 37 33 30 X
Croatia » 1. HNL
17:00 UK D. Zagreb vs Istra 1961 57 26 17 1
Czech Republic » 1. Liga
17:00 UK Sigma Olomouc vs Opava 59 30 11 1
Czech Republic » Division 2
17:00 UK Usti nad Labem vs Sokolov 38 31 31 X
17:00 UK Jihlava vs Chrudim 53 26 21 1
Denmark » Superliga
18:00 UK Sonderjyske vs Horsens 57 31 12 1
England » Championship
19:45 UK Derby vs Cardiff 43 33 24 1X
Finland » Veikkausliiga
16:30 UK HIFK vs KPV Kokkola 50 30 20 1
16:30 UK SJK vs VPS 47 29 24 1
France » Ligue 1
18:00 UK Lille vs Angers 41 29 30 X
19:45 UK Amiens vs Lyon 28 30 42 X
France » Ligue 2
19:00 UK Sochaux vs Valenciennes 41 28 31 X
19:00 UK Le Havre vs Paris FC 59 26 15 1
19:00 UK Chambly vs Auxerre  42 29 29 1
19:00 UK Rodez vs Le Mans  37 28 35 X
19:00 UK Guingamp vs Nancy 46 28 26 1
19:00 UK AC Ajaccio vs Orleans 34 28 38 X
19:00 UK Troyes vs Caen 49 26 25 1
19:00 UK Niort vs Grenoble 38 29 33 X
Germany » 2. Bundesliga
17:30 UK Greuther Furth vs Wehen 46 33 21 1X
17:30 UK Karlsruher vs Sandhausen 33 33 34 X
Germany » 3. Liga
18:00 UK Magdeburg vs Duisburg 38 32 30 X
Germany » Bundesliga
19:30 UK Dusseldorf vs Wolfsburg 25 34 41 X2
Italy » Serie B
20:00 UK Pordenone vs Spezia 43 30 27 X
Japan » J1 League
11:30 UK Shimizu vs Nagoya 34 36 30 X
11:30 UK Urawa vs C-Osaka 34 32 34 X
Poland » Division 1
18:00 UK Chojniczanka vs GKS Belchatow 17 31 52 2
18:45 UK Olsztyn vs Stal Mielec 23 32 45 X2
18:45 UK Odra Opole vs Sandecja Nowy S. 25 31 44 X2
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Zaglebie vs Plock 45 32 23 1X
19:30 UK Jagiellonia vs Legia 35 32 33 X
Portugal » Primeira Liga
20:30 UK Setubal vs Braga 14 30 56 2
Romania » Liga 1
16:00 UK Academica Clinceni vs Astra 35 30 35 X
19:00 UK CFR Cluj vs FC Voluntari 61 26 13 1
Russia » Premier League
18:00 UK Zenit vs Arsenal Tula 67 26 7 1
Scotland » Championship
19:05 UK Arbroath vs Partick Thistle 24 36 40 X2
Spain » LaLiga
20:00 UK Mallorca vs Ath Bilbao 31 29 40 X
Sweden » Allsvenskan
18:00 UK Sirius vs Falkenbergs 39 33 28 1X
Sweden » Superettan
18:00 UK GAIS vs Halmstad 25 32 43 X2
Turkey » Super Lig
18:30 UK Galatasaray vs Kasimpasa 59 31 10 1