Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 14/02/2020

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Africa » CAF Super Cup
16:00 UK Esperance Tunis vs Zamalek 37 32 31 X
Argentina » Superliga
22:00 UK Patronato vs Union de Santa Fe 28 30 42 X
Australia » A-League
08:30 UK Adelaide United vs Central Coast Mariners 57 31 12 1
Australia » NPL Victoria
08:30 UK South Melbourne vs Heidelberg Utd 17 34 49 X2
08:45 UK Port Melbourne Sharks vs Melbourne Knights 38 35 27 1X
Austria » Tipico Bundesliga
18:00 UK Salzburg vs LASK 47 33 20 1X
Belgium » Jupiler League
19:30 UK Eupen vs Gent 19 31 50 2
Belgium » Proximus League
19:30 UK Beerschot VA vs Leuven 35 33 32 X
Bolivia » Division Profesional
00:00 UK Wilstermann vs Santa Cruz 72 22 6 1
Brazil » Campeonato Paulista
22:15 UK Internacional de Limeira vs Santo Andre 40 33 27 1X
Brazil » Copa do Brasil
00:30 UK Sao Raimundo RR vs Cruzeiro 13 27 60 2
Bulgaria » Parva Liga
15:00 UK Tsarsko Selo vs Vitosha Bistritsa 53 30 17 1
Chile » Primera Division
21:30 UK Union La Calera vs La Serena 50 26 24 1
Colombia » Primera A
23:00 UK Aguilas vs Deportes Tolima 28 31 41 X2
Colombia » Primera B
00:40 UK U. Magdalena vs Quindio 53 31 16 1
Costa Rica » Primera Division
00:00 UK Zeledon vs Santos DG 39 32 29 1X
Croatia » 1. HNL
17:00 UK Lok. Zagreb vs Istra 1961 53 30 17 1
Cyprus » First Division
17:00 UK Achnas vs Ol. Nicosia 24 35 41 X2
Czech Republic » 1. Liga
17:00 UK Ceske Budejovice vs Mlada Boleslav 47 33 20 1X
Denmark » Superliga
18:00 UK Esbjerg vs FC Copenhagen 25 30 45 X
Ecuador » Liga Pro
20:00 UK Ind. del Valle vs Mushuc Runa 58 26 16 1
22:30 UK Aucas vs Delfin 37 34 29 1X
Egypt » Premier League
18:15 UK Al Ahly vs El Masry 66 26 8 1
England » Championship
19:45 UK Hull vs Swansea 34 33 33 X
England » Premier League
20:00 UK Wolves vs Leicester 44 32 24 1X
Finland » Suomen Cup
16:00 UK HIFK vs Inter Turku 36 32 32 X
16:30 UK KuPS vs SJK 45 32 23 1X
17:00 UK MuSa vs Gnistan 32 35 33 X
17:30 UK SJK Akatemia vs KPV Kokkola 8 31 61 2
France » Ligue 1
19:45 UK Monaco vs Montpellier 54 31 15 1
France » Ligue 2
19:00 UK Orleans vs AC Ajaccio 41 28 31 X
19:00 UK Paris FC vs Le Havre 42 27 31 X
19:00 UK Valenciennes vs Sochaux 34 27 39 X
19:00 UK Le Mans vs Rodez 45 29 26 1
19:00 UK Grenoble vs Niort 42 26 32 X
19:00 UK Caen vs Troyes 39 27 34 X
19:00 UK Auxerre vs Chambly 48 25 27 1
France » National
17:00 UK Villefranche vs Red Star 51 26 23 1
19:00 UK Bastia-Borgo vs Boulogne 35 29 36 X
19:00 UK Le Puy vs GFC Ajaccio 45 28 27 1
19:00 UK Pau FC vs Toulon 57 26 17 1
19:00 UK Laval vs Beziers 47 28 25 1
19:00 UK Avranches vs Cholet 37 28 35 X
19:00 UK Concarneau vs Lyon Duchere 38 27 35 X
19:00 UK Creteil vs Quevilly Rouen 39 30 31 X
19:00 UK Dunkerque vs Bourg en Bresse 54 29 17 1
Germany » 2. Bundesliga
17:30 UK Heidenheim vs Nurnberg 44 32 24 1X
17:30 UK St. Pauli vs SG Dynamo Dresden 45 30 25 X
Germany » 3. Liga
18:00 UK Preussen Munster vs Wurzburger Kickers 19 34 47 X2
Germany » Bundesliga
19:30 UK Dortmund vs Eintracht Frankfurt 45 33 22 1X
Iceland » League Cup
19:00 UK Hafnarfjordur vs Throttur 52 31 17 1
19:00 UK Fjolnir vs Stjarnan 12 38 50 2
Ireland » Premier Division
19:45 UK Cork City vs Shelbourne 38 30 32 X
19:45 UK St. Patricks vs Waterford 41 31 28 1X
19:45 UK Dundalk vs Derry City 58 28 14 1
20:00 UK Finn Harps vs Sligo Rovers 31 30 39 X
Italy » Serie B
20:00 UK Pescara vs Cittadella 47 30 23 X
Mexico » Ascenso MX
02:30 UK Correcaminos vs Tampico Madero 42 30 28 X
Netherlands » Eerste Divisie
19:00 UK FC Volendam vs Telstar 49 33 18 1X
19:00 UK Eindhoven FC vs Jong PSV 34 35 31 X
19:00 UK Den Bosch vs Jong Utrecht 44 34 22 1X
19:00 UK Oss vs Dordrecht 42 34 24 1X
19:00 UK Excelsior vs Jong AZ 43 35 22 1X
19:00 UK Graafschap vs Roda 62 30 8 1
19:00 UK Nijmegen vs Helmond 56 28 16 1
19:00 UK Almere City vs Cambuur 28 35 37 X2
Netherlands » Eredivisie
19:00 UK Venlo vs Heracles 39 34 27 1X
Northern Ireland » NIFL Premiership
19:45 UK Ballymena vs Linfield 1 30 69 2
19:45 UK Dungannon vs Larne 21 32 47 X2
19:45 UK Glentoran vs Carrick Rangers 56 28 16 1
19:45 UK Warrenpoint vs Institute 43 33 24 1X
Paraguay » Primera Division
23:00 UK Sp. Luqueno vs Libertad Asuncion 9 32 59 2
Peru » Liga 1
20:00 UK Cienciano vs Llacuabamba 39 37 24 1X
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Gornik Z. vs Arka Gdynia 52 30 18 1
19:30 UK Lechia Gdansk vs Piast Gliwice 31 31 38 X
Portugal » Primeira Liga
20:30 UK Setubal vs Gil Vicente 47 28 25 1
Romania » Liga 1
15:30 UK Chindia Targoviste vs FC Voluntari  30 30 40 X
18:00 UK CFR Cluj vs Viitorul Constanta 57 28 15 1
Russia » FNL Cup
08:00 UK R. Volgograd vs Kamaz 59 30 11 1
10:45 UK Yenisey vs Russia U20 28 35 37 X2
13:30 UK Khimki vs Rodina Moscow 72 27 1 1
16:15 UK F. Voronezh vs Ural 22 40 38 X2
Scotland » Challenge Cup
19:45 UK Partick Thistle vs Raith 36 33 31 X
Scotland » Championship
19:05 UK Alloa vs Dundee Utd 5 30 65 2
South Africa » Premier League
18:00 UK Stellenbosch vs Supersport Utd 21 30 49 X
South America » Copa Libertadores
00:30 UK Sporting Cristal (Per) vs Barcelona SC (Ecu)  29 33 38 X2
South America » Copa Sudamericana
00:30 UK Cusco (Per) vs A. Italiano (Chi)  35 28 37 X
00:30 UK Independiente (Arg) vs Fortaleza (Bra)  58 26 16 1
Spain » LaLiga
20:00 UK Valencia vs Atl. Madrid 26 30 44 X
Spain » LaLiga2
20:00 UK Dep. La Coruna vs Girona 30 29 41 X
Switzerland » Challenge League
19:00 UK Grasshoppers vs Kriens 40 33 27 1X
Turkey » 1. Lig
16:00 UK Altinordu vs Osmanlispor 43 32 25 1X
Turkey » Super Lig
17:00 UK Basaksehir vs Besiktas 45 33 22 1X
Wales » Cymru Premier
19:45 UK Connahs Q. vs Caernarfon 54 31 15 1
19:45 UK Aberystwyth vs Airbus 29 40 31 X2
20:00 UK Bala vs TNS 24 35 41 X2