Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 14/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Australia » A-League
08:00 UK Melbourne Victory vs Central Coast Mariners 62 30 8 1
10:00 UK Perth Glory vs Newcastle Jets 50 30 20 1
Australia » Capital Territory
06:00 UK Tuggeranong Utd vs Canberra FC 27 38 35 X2
06:00 UK Cooma vs Monaro Panthers 54 31 15 1
06:00 UK Canberra Olympic vs Gungahlin 46 37 17 1X
Australia » Northern NSW
05:30 UK Newcastle Jets U21 vs Weston Bears 33 38 29 1X
05:30 UK Charlestown City Blues vs Maitland 27 39 34 X2
Australia » NPL NSW
06:00 UK Wollongong Wolves vs Druitt Town Rangers 48 35 17 1X
07:30 UK Rockdale City Suns vs Sydney Olympic 16 36 48 X2
08:00 UK Hakoah Sydney vs APIA Tigers 22 35 43 X2
Australia » NPL South Australian
06:00 UK Adelaide U21 vs NE Metrostars 30 37 33 X
Australia » NPL Victoria
07:00 UK South Melbourne vs Hume City 33 38 29 1X
Austria » 2. Liga
09:30 UK Vorwarts Steyr vs Wacker Innsbruck (Am) 36 34 30 X
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK AC Wolfsberger vs Austria Vienna 44 32 24 1X
13:30 UK LASK Linz vs St. Polten 60 24 16 1
16:00 UK Salzburg vs Sturm Graz 59 26 15 1
Belarus » Vysshaya Liga
13:00 UK BATE vs Brest 51 31 18 1
15:00 UK Isloch Minsk vs Neman 43 33 24 1X
16:45 UK Vitebsk vs Torpedo Minsk 56 30 14 1
18:45 UK Din. Minsk vs Gorodeja 59 27 14 1
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Genk vs Club Brugge KV 43 34 23 1X
19:00 UK Charleroi vs Westerlo 46 33 21 1X
Belgium » Proximus League
19:00 UK Leuven vs KSV Roeselare 37 34 29 1X
Bolivia » Division Profesional
00:00 UK Destroyers vs Aurora 59 29 12 1
Brazil » Campeonato Carioca
20:00 UK Vasco vs Flamengo RJ  20 30 50 2
Brazil » Campeonato Catarinense
20:00 UK Avai vs Criciuma 47 31 22 1X
20:00 UK Chapecoense-SC vs Figueirense 31 33 36 X
Brazil » Campeonato Paulista
20:00 UK Sao Paulo vs Corinthians  42 29 29 1
Bulgaria » Parva Liga
14:30 UK Botev Vratsa vs Vereya 59 27 14 1
17:00 UK Levski Sofia vs Ludogorets 13 32 55 2
Chile » Primera Division
01:00 UK Union La Calera vs Huachipato 45 28 27 1
17:00 UK U. Catolica vs U. De Chile 52 28 20 1
23:00 UK Antofagasta vs Palestino 41 31 28 1X
China » Super League
08:30 UK Beijing Renhe vs Guangzhou Evergrande 22 30 48 X
10:30 UK Shandong Luneng vs Dalian Yifang F.C. 56 33 11 1
12:35 UK Beijing Guoan vs Henan Jianye 68 25 7 1
12:35 UK Shanghai SIPG vs Wuhan Zall 65 26 9 1
Colombia » Liga Aguila
00:00 UK Santa Fe vs La Equidad 61 25 14 1
02:00 UK Ind. Medellin vs Bucaramanga 57 27 16 1
21:00 UK Patriotas vs Millonarios 29 28 43 2
21:30 UK Petrolera vs Cucuta 40 30 30 X
23:00 UK Envigado vs Huila 43 28 29 1
23:00 UK Junior vs Atl. Nacional 48 32 20 1X
23:30 UK Deportes Tolima vs Dep. Pasto 57 27 16 1
Colombia » Torneo Aguila
21:00 UK Barranquilla vs Atletico F.C. 34 32 34 X
21:00 UK Llaneros vs Valledupar 30 34 36 X
21:30 UK Cortulua vs Popayan 47 32 21 1X
Costa Rica » Primera Division
00:05 UK Guadalupe vs Grecia 34 33 33 X
01:00 UK Santos DG vs Herediano 24 32 44 X2
03:00 UK Saprissa vs U.C.R. 48 27 25 1
03:00 UK San Carlos vs Cartagines 37 31 32 X
20:30 UK Carmelita vs Alajuelense 17 30 53 2
22:05 UK Limon vs Zeledon 32 33 35 X
Croatia » 1. HNL
15:30 UK Gorica vs Slaven Belupo 45 30 25 X
18:00 UK Lok. Zagreb vs Hajduk Split 30 31 39 X
Cyprus » First Division
15:00 UK AEL Limassol vs AEK Larnaca 30 33 37 X
16:00 UK Omonia vs Apollon 13 30 57 2
Czech Republic » 1. Liga
14:30 UK Jablonec vs Dukla Prague 53 28 19 1
17:00 UK Slavia Prague vs Sparta Prague 57 30 13 1
Czech Republic » Division 2
14:30 UK Mas Taborsko vs Brno 27 29 44 2
15:30 UK Varnsdorf vs Chrudim 62 29 9 1
Denmark » 1st Division
12:45 UK Nykobing vs Roskilde 32 34 34 X
12:45 UK Thisted FC vs Viborg 28 32 40 X2
12:45 UK Koge vs F. Amager 44 32 24 1X
12:45 UK Helsingor vs Fredericia 36 34 30 X
12:45 UK Lyngby vs Hvidovre 40 32 28 1X
Denmark » Superliga
11:00 UK Hobro vs Randers FC 31 32 37 X
13:00 UK Nordsjaelland vs Esbjerg 53 32 15 1
15:00 UK Brondby vs FC Copenhagen 26 34 40 X2
17:00 UK Midtjylland vs Odense 50 31 19 1
England » Championship
12:00 UK Wigan vs Norwich 28 32 40 X2
England » Premier League
14:05 UK Crystal Palace vs Manchester City 12 26 62 2
16:30 UK Liverpool vs Chelsea 55 31 14 1
Finland » Veikkausliiga
14:00 UK Ilves vs VPS 51 27 22 1
France » Ligue 1
14:00 UK Montpellier vs Toulouse 41 29 30 X
14:00 UK Rennes vs Nice 54 30 16 1
16:00 UK St Etienne vs Bordeaux 48 29 23 1
20:00 UK Lille vs Paris SG 13 33 54 2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Bochum vs Greuther Furth 51 31 18 1
12:30 UK Ingolstadt vs Holstein Kiel 45 34 21 1X
12:30 UK St. Pauli vs Arminia Bielefeld 41 32 27 1X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Unterhaching vs Zwickau 34 30 36 X
13:00 UK Uerdingen vs VfL Osnabruck 30 30 40 X
Germany » Bundesliga
12:30 UK Hoffenheim vs Hertha Berlin 55 32 13 1
14:30 UK Dusseldorf vs Bayern Munich 7 27 66 2
17:00 UK Eintracht Frankfurt vs Augsburg 59 31 10 1
Greece » Super League
17:00 UK AEL Larissa vs PAOK 13 29 58 2
17:00 UK Smyrnis vs Panetolikos 10 30 60 2
17:00 UK Aris vs Atromitos 36 29 35 X
17:00 UK Lamia vs AEK Athens FC 24 29 47 2
17:00 UK Levadiakos vs Panionios 55 28 17 1
17:00 UK Olympiakos Piraeus vs Xanthi FC 58 24 18 1
17:00 UK Panathinaikos vs OFI Crete 53 27 20 1
17:00 UK Giannina vs Asteras Tripolis 49 28 23 1
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK Hapoel Hadera vs Yehuda 18 30 52 2
18:30 UK Maccabi Haifa vs Netanya 35 30 35 X
Italy » Serie A
11:30 UK Torino vs Cagliari 44 28 28 1
14:00 UK Fiorentina vs Bologna 57 30 13 1
14:00 UK Sampdoria vs Genoa 34 31 35 X
14:00 UK Sassuolo vs Parma 47 31 22 1X
17:00 UK Chievo vs Napoli 11 25 64 2
19:30 UK Frosinone vs Inter 11 29 60 2
Italy » Serie B
14:00 UK Spezia vs Ascoli 56 29 15 1
14:00 UK Padova vs Cosenza 49 28 23 1
20:00 UK Benevento vs Palermo 38 30 32 X
Japan » J-League
06:00 UK FC Tokyo vs Kashima 47 32 21 1X
06:00 UK Sagan Tosu vs Kawasaki Frontale 20 31 49 X2
07:00 UK Iwata vs Shimizu 39 34 27 1X
08:00 UK G-Osaka vs Urawa 24 34 42 X2
08:00 UK Kobe vs Hiroshima 32 33 35 X
08:00 UK Oita vs Vegalta Sendai 34 32 34 X
09:00 UK Shonan vs Yamaga 34 31 35 X
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Omiya Ardija vs Yokohama 43 30 27 X
06:00 UK Kofu vs Mito 41 29 30 X
06:00 UK Gifu vs V-Varen Nagasaki 27 30 43 X
06:00 UK Kyoto vs Kanazawa 26 30 44 X
07:00 UK Chiba vs Okayama 33 32 35 X
07:00 UK Kashiwa vs Tochigi 52 27 21 1
08:00 UK Renofa Yamaguchi vs Kagoshima Utd 45 33 22 1X
08:00 UK Tokushima vs Ehime 58 28 14 1
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Juarez vs Cafetaleros de Tapachula 41 32 27 1X
01:00 UK Celaya vs Leones Negros 40 33 27 1X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Pachuca vs Veracruz 66 25 9 1
03:00 UK Monarcas vs Guadalajara Chivas 27 34 39 X2
18:00 UK U.N.A.M.- Pumas vs Club Tijuana 43 34 23 1X
22:00 UK Lobos BUAP vs U.A.N.L.- Tigres 23 34 43 X2
Netherlands » Eerste Divisie
13:30 UK Sparta Rotterdam vs Oss 62 29 9 1
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK PSV vs Graafschap 72 23 5 1
13:30 UK Willem II vs Zwolle 39 35 26 1X
13:30 UK Heerenveen vs Groningen 29 34 37 X2
15:45 UK Utrecht vs Vitesse 30 34 36 X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Ranheim vs Haugesund 31 32 37 X
17:00 UK Sarpsborg 08 vs Lillestrom 47 30 23 X
17:00 UK Odd vs Kristiansund 56 31 13 1
17:00 UK Bodo/Glimt vs Molde 28 33 39 X2
17:00 UK Stabaek vs Rosenborg 14 30 56 2
19:00 UK Valerenga vs Tromso 48 32 20 1X
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Strommen vs Sandnes 41 33 26 1X
14:00 UK Skeid vs Jerv 41 34 25 1X
14:00 UK Kongsvinger vs K. Oslo 44 31 25 1X
14:00 UK Nest-Sotra vs Ham-Kam 35 33 32 X
17:00 UK Start vs Raufoss 65 28 7 1
17:00 UK Sogndal vs Notodden 59 30 11 1
17:00 UK Tromsdalen vs Ull/Kisa 39 35 26 1X
Paraguay » Primera Division
00:30 UK River Plate vs Cerro Porteno 26 31 43 X2
22:00 UK Diaz vs Libertad Asuncion 14 32 54 2
Peru » Liga 1
02:00 UK Cesar Vallejo vs Ayacucho 32 33 35 X
19:30 UK Union Comercio vs FBC Melgar 43 33 24 1X
21:30 UK Alianza Huanuco vs Carlos Mannucci 34 32 34 X
22:00 UK Sporting Cristal vs Cajamarca 65 23 12 1
Poland » Division 1
16:00 UK Rakow vs Warta Poznan 56 28 16 1
17:00 UK Puszcza vs GKS Katowice 45 30 25 X
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Rio Ave vs Guimaraes 25 32 43 X2
15:00 UK Maritimo vs Feirense 43 29 28 1
17:30 UK Boavista vs Nacional 36 31 33 X
17:30 UK Braga vs Tondela 68 26 6 1
20:00 UK Benfica vs Setubal 74 25 1 1
Portugal » Segunda Liga
11:15 UK SC Farense vs Estoril 31 32 37 X
16:00 UK Leixoes vs Mafra 57 31 12 1
16:00 UK Arouca vs Covilha 52 31 17 1
18:00 UK Penafiel vs Varzim 55 30 15 1
Romania » Liga 1
16:00 UK Voluntari vs Gaz Metan Medias 46 31 23 1X
19:00 UK CFR Cluj vs FCSB 34 29 37 X
Russia » Premier League
12:00 UK Dynamo Moscow vs Krasnodar 30 29 41 X
14:30 UK Zenit Petersburg vs FK Anzi Makhackala 63 23 14 1
17:00 UK FK Rostov vs Spartak Moscow 37 29 34 X
Scotland » FA Cup
14:00 UK Aberdeen vs Celtic  18 28 54 2
Slovakia » Fortuna liga
14:00 UK Zilina vs Slovan Bratislava 17 33 50 2
Slovenia » Prva liga
13:30 UK Celje vs Mura 28 33 39 X2
16:00 UK NK Olimpija Ljubljana vs Aluminij 47 30 23 X
18:00 UK ND Gorica vs Krsko 50 30 20 1
South Africa » Premier League
14:00 UK Golden Arrows vs Amazulu 50 28 22 1
14:00 UK Bloem Celtic vs Cape Town City 29 28 43 2
South Korea » K League 1
06:00 UK Suwon Bluewings vs Daegu 33 31 36 X
08:00 UK Gangwon vs Seoul 22 30 48 X
08:00 UK Incheon vs Ulsan Hyundai 27 30 43 X
Spain » LaLiga
11:00 UK Valladolid vs Getafe 28 29 43 2
13:00 UK Ath Bilbao vs Rayo Vallecano 58 31 11 1
15:15 UK Real Sociedad vs Eibar 38 32 30 X
17:30 UK Girona vs Villarreal 37 33 30 X
19:45 UK Valencia vs Levante 45 31 24 1X
Spain » LaLiga2
11:00 UK Albacete vs Elche 44 27 29 1
15:00 UK Numancia vs Mallorca 37 29 34 X
17:00 UK Cordoba vs Lugo 43 30 27 X
19:00 UK Las Palmas vs Cadiz CF 49 29 22 1
19:30 UK Zaragoza vs Alcorcon 39 28 33 X
Sweden » Allsvenskan
14:00 UK Elfsborg vs Sundsvall 27 33 40 X2
14:00 UK AIK vs Sirius 63 24 13 1
16:30 UK Malmo FF vs Ostersunds 52 30 18 1
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UK Forward vs Team TG FF 52 33 15 1
13:00 UK Bodens vs Sandvikens 13 34 53 2
14:00 UK Umea FC vs Linkoping City 26 35 39 X2
14:00 UK Gefle vs Rynninge 39 35 26 1X
16:00 UK Vasalunds vs Karlslunds 43 34 23 1X
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UK Oddevold vs Landskrona 31 36 33 X
16:00 UK Skovde AIK vs Varnamo 32 35 33 X
Sweden » Superettan
14:00 UK Brommapojkarna vs GAIS 44 31 25 1X
16:30 UK Syrianska vs Varbergs 37 33 30 X
Switzerland » Challenge League
15:00 UK Servette vs Chiasso 57 31 12 1
15:00 UK Vaduz vs Kriens 31 35 34 X
Switzerland » Super League
15:00 UK Lugano vs Sion 31 33 36 X
15:00 UK Thun vs St. Gallen 42 33 25 1X
15:00 UK Zurich vs Young Boys 15 34 51 2
Turkey » 1. Lig
12:00 UK Kardemir Karabuk vs Giresunspor 4 28 68 2
14:30 UK Genclerbirligi vs Balikesirspor 53 30 17 1
17:30 UK Gaziantep vs Adanaspor AS 40 31 29 1X
Turkey » Super Lig
11:30 UK Kayserispor vs Ankaragucu 52 30 18 1
14:00 UK Antalyaspor vs Kasimpasa 36 35 29 1X
14:00 UK Yeni Malatyaspor vs Alanyaspor 38 32 30 X
17:00 UK Fenerbahce vs Galatasaray 31 33 36 X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Desna vs Karpaty 52 29 19 1
15:00 UK Arsenal Kiev vs Vorskla Poltava 30 31 39 X
17:30 UK Ch. Odessa vs Olimpik Donetsk 28 30 42 X
Uruguay » Primera Division
14:00 UK River Plate vs Fenix 29 34 37 X2
20:00 UK Boston River vs Rampla Juniors 46 33 21 1X
20:00 UK Racing Montevideo vs Juventud 33 34 33 X
USA » MLS
00:30 UK New England Revolution vs Atlanta United 30 34 36 X
01:00 UK FC Dallas vs Portland Timbers 45 32 23 1X
02:00 UK Real Salt Lake vs Orlando City 36 35 29 1X
02:00 UK Colorado Rapids vs DC United 24 34 42 X2
03:30 UK Los Angeles Galaxy vs Philadelphia Union 43 34 23 1X
03:30 UK Los Angeles FC vs Cincinnati 55 32 13 1

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký