Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 15/02/2020

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Primera Nacional
20:00 UK Dep. Riestra vs Santamarina 41 29 30 X
20:00 UK Chacarita Juniors vs Gimnasia Jujuy 35 29 36 X
20:00 UK Brown Adrogue vs All Boys 38 27 35 X
20:30 UK CA Estudiantes vs San Martin S.J. 32 30 38 X
21:35 UK Def. de Belgrano vs Quilmes 51 27 22 1
23:00 UK Ferro vs Ind. Rivadavia 52 31 17 1
23:35 UK Tigre vs Atl. Rafaela 45 31 24 1X
Argentina » Superliga
00:10 UK Colon Santa FE vs Racing Club 29 30 41 X
20:35 UK Huracan vs Aldosivi 42 27 31 X
22:40 UK Atl. Tucuman vs Argentinos Jrs 48 29 23 1
22:45 UK Rosario Central vs Gimnasia L.P. 44 28 28 1
Australia » A-League
06:00 UK Wellington Phoenix vs Melbourne City 26 34 40 X2
08:30 UK WS Wanderers vs Newcastle Jets 43 35 22 1X
Australia » NPL Queensland
09:30 UK Magpies Crusaders vs Brisbane Strikers 10 31 59 2
Australia » NPL Victoria
08:00 UK Dandenong Thunder vs Dandenong City 23 35 42 X2
09:00 UK Hume City vs Altona Magic 58 31 11 1
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Wolfsberger AC vs Hartberg 55 34 11 1
16:00 UK Altach vs Austria Vienna 43 35 22 1X
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Club Brugge KV vs Waasland-Beveren 68 23 9 1
19:00 UK Oostende vs Kortrijk 39 34 27 1X
19:00 UK St. Truiden vs Cercle Brugge KSV 38 34 28 1X
19:30 UK KV Mechelen vs Anderlecht 36 34 30 X
Belgium » Proximus League
16:00 UK St. Gilloise vs KSV Roeselare 53 32 15 1
19:30 UK Lommel SK vs Westerlo 24 31 45 X2
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK Always Ready vs San Jose 50 29 21 1
21:15 UK Guabira vs Nacional Potosi 38 34 28 1X
Brazil » Campeonato Paulista
00:30 UK Botafogo SP vs Agua Santa 34 30 36 X
22:00 UK Sao Paulo vs Corinthians 36 30 34 X
Bulgaria » Parva Liga
12:45 UK Levski Sofia vs CSKA Sofia 42 33 25 1X
15:30 UK Ludogorets vs Botev Vratsa 68 25 7 1
Chile » Primera Division
15:00 UK S. Wanderers vs U. De Chile 36 36 28 1X
20:30 UK Palestino vs O’Higgins 48 33 19 1X
Colombia » Primera A
01:05 UK Petrolera vs La Equidad 53 27 20 1
21:00 UK America De Cali vs Ind. Medellin 46 28 26 1
23:10 UK Millonarios vs Chico 57 28 15 1
Colombia » Primera B
19:00 UK Tigres vs Leones 32 32 36 X
20:00 UK Llaneros vs Orsomarso 46 32 22 1X
20:30 UK Valledupar vs Boca Juniors 37 32 31 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Zapresic vs Varazdin 50 31 19 1
16:30 UK Slaven Belupo vs Hajduk Split 13 29 58 2
Cyprus » First Division
15:00 UK APOEL vs Apollon 47 31 22 1X
17:00 UK Paralimni vs Paphos 33 33 34 X
Czech Republic » 1. Liga
13:30 UK Slovacko vs Ostrava 43 31 26 1X
13:30 UK Teplice vs Sigma Olomouc 40 30 30 X
13:30 UK Karvina vs Zlin 44 30 26 X
16:00 UK Sparta Prague vs Liberec 59 27 14 1
Ecuador » Liga Pro
01:00 UK Dep. Cuenca vs LDU Quito 21 33 46 X2
20:30 UK Orense vs Emelec 22 33 45 X2
23:00 UK Macara vs U. Catolica 32 32 36 X
England » Championship
12:30 UK West Brom vs Nottingham 42 31 27 1X
15:00 UK Birmingham vs Brentford 18 32 50 2
15:00 UK Charlton vs Blackburn 21 32 47 X2
15:00 UK Derby vs Huddersfield 48 32 20 1X
15:00 UK Fulham vs Barnsley 56 30 14 1
15:00 UK Leeds vs Bristol City 51 28 21 1
15:00 UK Middlesbrough vs Luton 57 31 12 1
15:00 UK Preston vs Millwall 35 29 36 X
15:00 UK QPR vs Stoke 36 32 32 X
15:00 UK Sheffield Wed vs Reading 55 30 15 1
15:00 UK Cardiff vs Wigan 36 30 34 X
England » League One
15:00 UK Accrington vs Lincoln 30 32 38 X
15:00 UK Bolton vs Wycombe 19 32 49 X2
15:00 UK Bristol Rovers vs Blackpool 28 32 40 X2
15:00 UK Fleetwood vs Peterborough 39 32 29 1X
15:00 UK Gillingham vs Doncaster 49 30 21 X
15:00 UK Ipswich vs Burton 43 31 26 1X
15:00 UK Oxford Utd vs Sunderland 29 30 41 X
15:00 UK Portsmouth vs Shrewsbury 58 28 14 1
15:00 UK Rochdale vs Tranmere 35 33 32 X
15:00 UK Rotherham vs AFC Wimbledon 67 26 7 1
15:00 UK Southend vs Coventry 12 31 57 2
England » League Two
15:00 UK Cambridge Utd vs Bradford City 37 30 33 X
15:00 UK Cheltenham vs Leyton Orient 43 32 25 1X
15:00 UK Crawley vs Carlisle 45 33 22 1X
15:00 UK Grimsby vs Morecambe 41 31 28 1X
15:00 UK Macclesfield vs Exeter 21 29 50 2
15:00 UK Oldham vs Forest Green 34 32 34 X
15:00 UK Plymouth vs Crewe 39 33 28 1X
15:00 UK Port Vale vs Colchester 26 31 43 X2
15:00 UK Stevenage vs Salford 32 30 38 X
15:00 UK Swindon vs Scunthorpe 51 33 16 1
15:00 UK Walsall vs Northampton 45 32 23 1X
15:00 UK Mansfield vs Newport 41 32 27 1X
England » National League
15:00 UK AFC Fylde vs Maidenhead 44 32 24 1X
15:00 UK Aldershot vs Boreham Wood 34 31 35 X
15:00 UK Eastleigh vs Dover 31 33 36 X
15:00 UK Ebbsfleet vs Chorley 33 32 35 X
15:00 UK FC Halifax vs Sutton 41 32 27 1X
15:00 UK Notts Co vs Woking 45 32 23 1X
15:00 UK Solihull Moors vs Hartlepool 43 32 25 1X
15:00 UK Stockport vs Bromley 38 34 28 1X
15:00 UK Wrexham vs Torquay 48 32 20 1X
17:20 UK Yeovil vs Chesterfield 53 30 17 1
England » Premier League
12:30 UK Southampton vs Burnley 42 30 28 X
17:30 UK Norwich vs Liverpool 10 28 62 2
Finland » Suomen Cup
11:00 UK TPS vs Honka 26 33 41 X2
11:30 UK HJK vs Mariehamn 69 26 5 1
12:00 UK Lahti vs Rovaniemi 57 29 14 1
12:00 UK Mikkelin vs Ekenas 35 35 30 X
12:00 UK MyPa vs KTP 9 32 59 2
12:30 UK Haka vs Ilves 27 33 40 X2
13:15 UK Jaro vs AC Oulu 15 35 50 2
16:00 UK AC Kajaani vs VPS 19 35 46 X2
France » Ligue 1
16:30 UK Amiens vs Paris SG 14 32 54 2
19:00 UK Nimes vs Angers 43 31 26 1X
19:00 UK Nantes vs Metz 56 28 16 1
19:00 UK Toulouse vs Nice 27 33 40 X2
19:00 UK Bordeaux vs Dijon 53 28 19 1
France » Ligue 2
14:00 UK Lorient vs Clermont 52 27 21 1
14:00 UK Nancy vs Guingamp 38 29 33 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Greuther Furth vs Arminia Bielefeld 20 31 49 X2
12:00 UK Hannover vs Hamburger SV 21 33 46 X2
12:00 UK Regensburg vs Wehen 52 32 16 1
Germany » 3. Liga
13:00 UK Magdeburg vs Chemnitzer 57 31 12 1
13:00 UK Ingolstadt vs Uerdingen 42 31 27 1X
13:00 UK Braunschweig vs Kaiserslautern 26 33 41 X2
13:00 UK Meppen vs Munich 1860 40 32 28 1X
13:00 UK Unterhaching vs Viktoria Koln 51 31 18 1
13:00 UK Grossaspach vs Hansa Rostock 29 31 40 X2
Germany » Bundesliga
14:30 UK RB Leipzig vs Werder Bremen 66 28 6 1
14:30 UK Augsburg vs Freiburg 44 34 22 1X
14:30 UK Paderborn vs Hertha Berlin 36 35 29 1X
14:30 UK Union Berlin vs Bayer Leverkusen 31 33 36 X
14:30 UK Hoffenheim vs Wolfsburg 36 33 31 X
17:30 UK Dusseldorf vs B. Monchengladbach 30 33 37 X
Greece » Super League
15:15 UK AEL Larissa vs PAOK 10 27 63 2
17:30 UK Olympiacos Piraeus vs Panionios 71 20 9 1
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK DVTK vs Paks 39 32 29 1X
16:00 UK Kaposvar vs Honved 26 31 43 X2
16:00 UK Puskas Academy vs Kisvarda 43 30 27 X
16:00 UK Debrecen vs Mezokovesd-Zsory 37 34 29 1X
16:00 UK Zalaegerszegi vs Ujpest 37 32 31 X
18:30 UK Ferencvaros vs MOL Fehervar 54 32 14 1
Iceland » League Cup
11:30 UK Kopavogur vs Grindavik 46 35 19 1X
15:00 UK KA Akureyri vs Fylkir 43 36 21 1X
15:15 UK Valur vs Vestri 60 27 13 1
16:00 UK Vestmannaeyjar vs Olafsvik 44 35 21 1X
17:15 UK Fram vs Keflavik 26 36 38 X2
Ireland » Premier Division
14:00 UK Bohemians vs Shamrock Rovers 17 31 52 2
Israel » Ligat ha’Al
13:00 UK Netanya vs Hapoel Haifa 35 30 35 X
15:30 UK Bnei Yehuda vs H. Beer Sheva 15 29 56 2
16:30 UK Hapoel Kfar Saba vs Ashdod 28 30 42 X
17:50 UK Maccabi Haifa vs Hapoel Hadera 68 23 9 1
Italy » Serie A
14:00 UK Lecce vs Spal 40 34 26 1X
17:00 UK Bologna vs Genoa 53 30 17 1
19:45 UK Atalanta vs AS Roma 40 37 23 1X
Italy » Serie B
14:00 UK Livorno vs Cosenza 48 29 23 1
14:00 UK Juve Stabia vs Crotone 39 31 30 X
14:00 UK Benevento vs Pordenone 59 29 12 1
14:00 UK Venezia vs Entella 48 29 23 1
17:00 UK Spezia vs Ascoli 47 30 23 X
Italy » Serie C – Group A
14:00 UK Gozzano vs Pianese 28 29 43 2
Italy » Serie C – Group B
14:00 UK Rimini vs Modena 19 30 51 2
Italy » Serie C – Group C
17:00 UK Teramo vs Monopoli 31 30 39 X
Mexico » Ascenso MX
01:00 UK Atlante vs Cafetaleros de Chiapas 58 30 12 1
23:00 UK Zacatepec vs Alebrijes Oaxaca 29 30 41 X
Mexico » Liga MX
01:00 UK Atl. San Luis vs Club Leon 40 33 27 1X
03:00 UK Monarcas vs Club Tijuana 47 31 22 1X
23:00 UK Pachuca vs Puebla 52 30 18 1
23:00 UK Toluca vs U.N.A.M.- Pumas 36 32 32 X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Twente vs AZ Alkmaar 16 33 51 2
18:45 UK Den Haag vs PSV 25 33 42 X2
19:45 UK Sittard vs FC Emmen 36 35 29 1X
Northern Ireland » Irish League Cup
19:30 UK Crusaders vs Coleraine 36 35 29 1X
Paraguay » Primera Division
22:15 UK Cerro Porteno vs Guairena FC 53 28 19 1
Peru » Liga 1
01:00 UK Cesar Vallejo vs Binacional 45 30 25 X
18:00 UK AD Cantolao vs Ayacucho 45 32 23 1X
20:00 UK Carlos Stein vs U. de Deportes 24 31 45 X2
21:00 UK Sport Boys vs Carlos Mannucci 34 32 34 X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK LKS Lodz vs Wisla Plock 36 32 32 X
16:30 UK Pogon Szczecin vs Slask Wroclaw 47 30 23 X
19:00 UK Rakow vs Legia 14 31 55 2
Portugal » LigaPro
11:00 UK Academica vs Mafra 40 30 30 X
15:00 UK Varzim vs Estoril 33 31 36 X
15:00 UK Nacional vs Vilafranquense 55 28 17 1
17:15 UK Feirense vs Leixoes 48 30 22 X
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Portimonense vs Moreirense 44 30 26 X
15:30 UK Santa Clara vs Tondela 38 29 33 X
18:00 UK Benfica vs Braga 44 30 26 X
20:30 UK Rio Ave vs Sporting 37 32 31 X
Romania » Liga 1
12:30 UK Academica Clinceni vs Gaz Metan Medias 28 31 41 X2
18:00 UK Poli Iasi vs U Craiova 22 28 50 2
Russia » FNL Cup
08:00 UK Shinnik Yaroslavl vs SKA Rostov 56 30 14 1
10:45 UK Tomsk vs Tambov 31 31 38 X
13:30 UK M. Saransk vs Riga FC 28 33 39 X2
Scotland » Championship
15:00 UK Arbroath vs Queen of South 36 31 33 X
15:00 UK Ayr vs Morton 54 32 14 1
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Clyde 38 34 28 1X
15:00 UK East Fife vs Peterhead 33 34 33 X
15:00 UK Forfar Athletic vs Stranraer 33 34 33 X
15:00 UK Montrose vs Dumbarton 43 35 22 1X
Scotland » League Two
15:00 UK Brechin vs Annan 30 36 34 X
15:00 UK Cove Rangers vs Edinburgh City 40 34 26 1X
15:00 UK Cowdenbeath vs Stirling 37 33 30 X
15:00 UK Queen’s Park vs Elgin City 32 34 34 X
15:00 UK Stenhousemuir vs Albion Rovers 35 35 30 X
Scotland » Premiership
15:00 UK Hearts vs Hamilton 43 30 27 X
15:00 UK Motherwell vs St. Mirren 52 30 18 1
15:00 UK Rangers vs Livingston 79 20 1 1
15:00 UK Ross County vs St Johnstone 32 32 36 X
Serbia » Super Liga
12:00 UK FK Indjija vs Backa Topola 24 31 45 X2
13:30 UK Cukaricki vs FK Crvena zvezda 21 30 49 X
15:00 UK Napredak vs Javor 40 30 30 X
15:00 UK Mladost vs FK Vozdovac 34 30 36 X
17:00 UK Macva vs Rad Beograd 37 29 34 X
17:00 UK Vojvodina vs Proleter 66 23 11 1
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Trencin vs Michalovce  43 33 24 1X
13:00 UK Nitra vs Pohronie 38 32 30 X
13:00 UK Sered vs Ruzomberok  40 32 28 1X
South Africa » Premier League
13:30 UK Mamelodi Sundowns vs Chippa Utd. 53 26 21 1
13:30 UK Baroka vs Bidvest Wits 26 28 46 2
13:30 UK Highlands vs Bloem Celtic 42 29 29 1
16:00 UK Kaizer Chiefs vs Maritzburg Utd 64 29 7 1
18:15 UK Amazulu vs Golden Arrows 36 29 35 X
Spain » LaLiga
12:00 UK Mallorca vs Alaves 43 30 27 X
15:00 UK Barcelona vs Getafe 53 27 20 1
17:30 UK Villarreal vs Levante 51 32 17 1
20:00 UK Granada CF vs Valladolid 39 29 32 X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Huesca vs Almeria 42 29 29 1
17:15 UK Numancia vs Las Palmas 43 28 29 1
17:15 UK R. Oviedo vs Alcorcon 52 28 20 1
20:00 UK Elche vs Zaragoza 41 29 30 X
Spain » Segunda Division B – Group 1
16:00 UK San Sebastian Reyes vs Atl. Madrid B 30 32 38 X
Spain » Segunda Division B – Group 2
15:00 UK Valladolid Promesas vs Amorebieta 39 31 30 X
15:00 UK Arenas Club vs R. Union 33 32 35 X
15:30 UK Osasuna B vs Ath Bilbao B 42 35 23 1X
Switzerland » Challenge League
16:30 UK Wil vs Schaffhausen 34 33 33 X
Switzerland » Super League
18:00 UK Basel vs Thun 65 29 6 1
18:00 UK Sion vs Xamax 49 34 17 1X
Turkey » 1. Lig
11:00 UK Hatayspor vs Akhisarspor 29 32 39 X2
13:30 UK Boluspor vs Umraniyespor 16 30 54 2
16:00 UK Menemen Bld. vs Eskisehirspor 57 30 13 1
Turkey » Super Lig
11:00 UK Denizlispor vs Kayserispor 50 31 19 1
14:00 UK Konyaspor vs Goztepe 32 30 38 X
17:00 UK Ankaragucu vs Fenerbahce 20 30 50 2
Uruguay » Primera Division
20:00 UK Montevideo City vs Progreso 36 33 31 X
20:00 UK Maldonado vs Boston River 27 33 40 X2
21:00 UK Penarol vs CA Cerro 58 28 14 1
23:00 UK Wanderers vs Defensor Sp. 43 34 23 1X
Venezuela » Primera Division
15:00 UK Atl. Venezuela vs Gran Valencia 60 27 13 1
20:00 UK AC Lala FC vs La Guaira 19 32 49 X2
Wales » Cymru Premier
14:30 UK Newtown vs Barry 32 36 32 X
14:30 UK Carmarthen Town vs Cardiff Metropolitan 19 35 46 X2
14:30 UK Druids vs Penybont 41 34 25 1X
World » Visit Tucson Sun Cup
23:00 UK Real Salt Lake vs Sporting Kansas City 40 36 24 1X